Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 16 of 16

Thread: ถามเรื่องศัลยกรรมนะคะ ตาสองชั้นที่ทำมาแล้วชั้นตาหนาเกินไปแก้ได้มั้ยคะ??

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ลอง pm หาหมวยดูนะคะ พอดีทำตามาแล้วและแก้ไปแล้วหลายรอบแล้วมีเพื่อนทำมาหลายคนจากหลายที่ด้วยกว่าจะมาลงตัว แก้ชั้นตาให้เล็กลงทำได้ค่ะไม่ยากเลยแต่อยู่ที่ฝีมือหมอด้วยว่ากะเก่งมั๊ยไม่งั้นจะเบี้ยวไม่เท่ากันค่ะ... ที่สำคัญการสื่อสารกับหมอก็สำคัญมากๆ บอกแล้วหมอไม่เข้าใจทำมายังไงก็ผิดอยู่ดีจ๊ะ

0/5
    เคยได้ยินว่าคุณหมอสมศักดิ์เก่งมากนะคะ เป็นคนที่ทำให้แตงโมตอนที่รถคว่ำ นุ่นกะหนิงก็ทำกับหมอคนนี้ คุณหมอประจำอยู่ที่เกษมราษประชาชื่น แล้วก็ศัลยกรรมคลินิคแถวรัชดา

kwangkwang's Avatar
    kwangkwang is offline Trusted Member
    0/5
    บางมด คุณหมอสุรสิทธิ์อีกเสียงค่ะ แนะนำเพื่อนสาวไปทำ สวยมากธรรมชาติด้วย(ทำมา10กว่าปีแล้ว) จนทุกวันนี้ลืมไปเลยว่าเพื่อนทำมา เพราะดันทักลูกชายสองคนเค้าว่าทำไมไม่มีเหล่าเต๊ง อิอิ
    http://forum.siambrandname.com/image.php?type=sigpic&userid=16047&dateline=1219124539

หยุดซื้อน้องเป๋าสักพัก ตามหาแมวน้ำให้ลูกก่อน

0/5
    คอนเฟิม หมอ กมล ยูเนียนมอลคับ

เพื่อนผมก้อ เป็นเคสเดียวกับ จขกท คับ
    ไปแก้ตาสองชั้นที่หนาที่ทำตั้งแต่มหาลัย ให้เป็นธรรมชาติ ขึ้น

ตอนนี้ คุนเธอ แฮปปี้ ครับ

ราคาที่ทำเมื่อปีที่แล้ว 15000 คับ

only_authentic is offline Trusted Member
    0/5
    อยากทำมั่งค่ะ แต่ไม่ทราบว่าเย็บสามจุดเป็นยังงัยคะ ไม่เคยได้ยินอ่ะค่ะ (แอบหลังเขา มาอยู่เมืองนอกนานเลยไม่ทราบ)

และเย็บสามจุดต้องใช้ยาสลบมั้ยคะ หลังทำเสร็จ เจ็บไปอีกกี่วันคะ

ว่ากลับไปเมืองไทยคราวนี้ อยากไปทำ แต่มีลูกสองคนไปด้วย ไม่รู้ว่าทำเสร็จ จะเลี้ยงลูกไหวมั้ย (แอบกลัวเจ็บค่ะ)

0/5
    ทำเสร็จมาวิวให้ดูบ้างนะค่ะ บางมดหมอสุรสิทธ์ ค่ะ อยากทำบ้างๆๆๆๆ โชคดีนะค่ะ ถ้าเค้าใจไม่ผิดนิกว่าเย็บสามจุดหายเร็วมากๆแล้วก็ไม่เจ็บเลยนะค่ะ ลองดูนะค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook