Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 12 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 119

Thread: Sbn : บ่อเกิดแห่งความรัก

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by Bright View Post
    Coyote เหรอครับพี่จ๋อ
    ==> มะช่ายแล้วค้าบ หมอไบรท์ โคโยตี้นั่นเค้าเกินจะเอื้อมคว้า อิอิ

Quote Originally Posted by xtrastrong View Post
    โอมได้มีโอกาศรู้จักพี่ทั้ง 2 คน
    และรู้ว่าพี่เป็นคนน่ารักทั้งคู่ ขอให้รักกันนานๆนะครับ
    สมหวังในความรัก สมกับที่รอคอยกันมานาน

เว็ปนี้มีแต่ให้สิ่งดีๆจริงๆ
    ความรัก ช่างอยู่รอบตัวเรา นะครับ

ใครจะรู้คนที่เราซื้อของขายของด้วย ไม่ี่กี่วันต่อมา เขาอาจจะเป็นแฟนเราก็ได้
    ==> จากประสบการณ์จริงเด้อค้าบ...อิอิ

0/5
    คู่ น้องลิง กะ น้องนาตาลี สาวโคคค...ยาตี้ใช่ป่าวค่ะ
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    ==> มะช่ายแล้วค้าบ หมอไบรท์ โคโยตี้นั่นเค้าเกินจะเอื้อมคว้า อิอิ
    ถ้าไม่ใช่สาวโคโยตี้ งันก้อแสดงว่าน้องจ๋อกะหลาน(สาว)เฮียหรอ อิอิอิ

ปล. ไม่รู้ว่าคู่ไหน แต่ก้อขอแสดงฟามยินดีด้วยจ้า
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post

==> จากประสบการณ์จริงเด้อค้าบ...อิอิ

จ๋อ ทำไม ใครๆเค้าดูไม่ออก ว่าเป็นคู่เราฟระ
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by ledhara View Post
    จ๋อ ทำไม ใครๆเค้าดูไม่ออก ว่าเป็นคู่เราฟระ
    อ้าวเจงหรอคับเนียะ งี้แสดงว่าน้องจ๋อจับปลาสองมือ เจ้าชู้นะเนียะ คริคริคริ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

Mukzilla's Avatar
    Mukzilla is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นน้องใหม่พึ่งเข้ามาไม่นาน เลยไม่รู้ว่าเป็นคู่ไหนคะ
    ยังงัยก็ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ เพราะเราก็เจอกะคุณแฟนผ่านโลก online เหมือนกันค่ะ อิอิ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ทู้นี้หวานจัง แวะมาแสดงความยินดีด้วยค่ะเค้าเรียก พรหมลิขิตจริงๆเนอะ ...

ปล. แต่ก็ยังไม่รู้ว่าใครอ่ะค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีกับทั้งคู่ด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบบบ

เด่นก็ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ มากมายเรยค๊าบ ไม่ว่าจะเป็น กรอบแกงค์ หรือ แกงค์อาเจนด้าห้าสี และพี่ๆ คนอื่นๆ อีกมากมายยยยยย

น่ารักกันทั้งน๊านนนน

ในเดือนแห่งความรักที่กำลังจะมาถึง เด่นก็ขอให้ทุกคนมีความสุขกับความรักที่อยู่รอบข้างเรานะค๊าบบบ

ไม่ว่าจะเป็นรักจากครอบครัว แฟน เพื่อน เพื่อนร่วมงาน เพื่อนๆ ในเวป และความรักที่มีต่อตัวเอง แฮ๊ปปี้ๆ นะค๊าบบบ

IamI is offline Trusted Member
    0/5
    อิอิ....ยินดีด้วยค่ะ
    ในเดือนแห่งความสุขนี้ไอก็...ขอให้เพื่อนๆ ชาว SBN ความสุขมากๆนะคะ

0/5
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    คู่ไหนอะฮ่ะ หาไม่เห็นเจอเรยเจ้บัน หรือว่า คู่น้องนิค กับ ........เดายากเจรงๆๆ คิๆๆ
    อ้าว...เจ๊คิดว่าคู่เธอนะเนี้ย

Quote Originally Posted by lollipop View Post
    ยินดีกับความรักครั้งนี้นะค๊า

ขอให้ รักหวานฉ่ำ ออกดอกออกผล เป็นกระเป๋า หลายๆใบ เอ๊ะ ยังไง!!!

ยินดีด้วย จากใจจริงค่ะ

ปล. แอบเห็นแว๊บในวันงาน รึเปล่าง่ะ
    โต๊ะข้างหน้าๆ อิอิ
    ไม่ใช่พี่กับหมอไบร์ทหรอกนะน้องลิลลี่ แฮะๆ

Quote Originally Posted by xtrastrong View Post
    โอมได้มีโอกาศรู้จักพี่ทั้ง 2 คน
    และรู้ว่าพี่เป็นคนน่ารักทั้งคู่ ขอให้รักกันนานๆนะครับ
    สมหวังในความรัก สมกับที่รอคอยกันมานาน

เว็ปนี้มีแต่ให้สิ่งดีๆจริงๆ
    ความรัก ช่างอยู่รอบตัวเรา นะครับ

ใครจะรู้คนที่เราซื้อของขายของด้วย ไม่ี่กี่วันต่อมา เขาอาจจะเป็นแฟนเราก็ได้
    เจ๊ก้อทั้งซื้อทั้งขายให้กับหลายๆคนแล้วทำมั้ยไม่เห็นมีใครมาตก"หลุมดำ"เลยอ่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Page 3 of 12 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook