Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ช่วยแนะนำอพาร์ทเม้นท์ย่านดอนเมืองค่ะ

nampont's Avatar
    nampont is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile ช่วยแนะนำอพาร์ทเม้นท์ย่านดอนเมืองค่ะ

ใครพอจะรู้จักอพาร์ทเม้นท์ย่านดอนเมืองบ้างค่ะ ขอเป็นถนนวิภาวดี-รังสิต จะดีมาก

ขอสถานที่ปลอดภัยนะค่ะ อันตรายไม่เอาน๊า มีที่จอดรถ ราคาไม่เกี่ยง เพราะต้องไปอยู่ช่วงเดือน

มีนาคมถึงเดือนกรกฏาคมค่ะ

ที่สำคัญก็คือว่าต้องไปฝึกงานที่สนามบินดอนเมือง (ท่าอากาศยานไทยจำกัด มหาชน)ค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ อยู่คนเดียวด้วยอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    0/5
    อยู่แถวบ้านบีเอง เดี๋ยวลองไปช่วยขับ วนๆดูให้นะคะ ถ้าไม่นั่น แถวเมืองเอก ก็ไม่ไกลนะคะ ทะลุออกมานิดเดียวเอง ค่ะ

nampont's Avatar
    nampont is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by nubeebee View Post
    อยู่แถวบ้านบีเอง เดี๋ยวลองไปช่วยขับ วนๆดูให้นะคะ ถ้าไม่นั่น แถวเมืองเอก ก็ไม่ไกลนะคะ ทะลุออกมานิดเดียวเอง ค่ะ

ขอบคุณนะค่ะคุณบี

vivianne's Avatar
    vivianne is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนเราทำงานที่ดอนเมืองเราเคยอยู่บ้านนพรัตน์มาสามปีค่ะ อยู่ในหมู่บ้านธนินธร 2 ค่ะ ซอยเปรมประชา
    สามารถเดินทะลุมาทางหมู่บ้านธนินทร 1 ค่ะ (เยื้องๆกับกองทัพอากาศ)ในนั้นมีของกินเยอะแยะมากมาย ไม่เปลี่ยวด้วยค่ะ
    เป็นอพาร์ทเมนต์สี่ชั้น สร้างอยู่ในบ้านเจ้าของอพาร์ตเมนต์นะคะ เจ้าของชื่อคุณใหญ่ค่ะ ใจดีมากๆ
    ดูแลเหมือนลูกเหมือนหลาน แต่ไม่มีที่จอดรถนะคะ ต้องจอดหน้าอพาร์ตเมนต์ เป็นซอยในหมู่บ้าน
    แต่มียามตลอดค่ะ ขับรถไปทำงานง่ายด้วยนะคะ ออกทาง local road ไปกลับ ไม่เกิน 2 กิโลค่ะ

Comments from Facebook