ก่อนอื่นพอดีโดนโกงเงินไปในห้อง SBN tonw น้ำหอม
ฝากกระทู้ด้วยนะคะ ฝากไว้ค่ะเผื่อใครมีรายละเอียดจะได้ช่วยกันแจ้งนะคะ
และจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อเค้าอีกค่ะ ตอนนี้มีสามสี่รายแล้วที่โดนเหมือนกันค่ะ
และเค้ายังลงขายเรื่อย ๆ นะคะ ในห้องนี้กับเวปอื่น ๆ โดยจะเปลี่ยนอีเมลท์และเลขบัญชีไปเรื่อย ๆ
ระวังหน่อยนะคะ ก่อนซื้อขายเช็คให้ดีก่อนนะคะ ว่า log in นี้เคยขายมาก่อนหรือป่าว
ถ้าเป็นแม่ค้ารายใหม่แนะนำให้นัดรับค่ะ สำหรับน้ำหอม หรือสินค้าที่มูลค่าสูง
ไม่อยากให้เพื่อน ๆ โดนโกงเหมือนเราค่ะ TT

http://sbntown.com/forum/showthread....ight=maynameka

-----------------------------------------------------------------

สนใจรายการใดติดต่อได้ที่เมลท์

imissu1510@hotmail.com

หรือ Whatapp 082-792-9881

PM จะไม่ค่อยได้เช็คนะคะ ^^

//ราคารวมส่งลงทะเบียนทุกชิ้น EMS เพิ่ม 30 บาท//

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
กรุณาสอบถามให้แน่ใจก่อน CF นะคะ

------------------------------------------------------------------

1. น้ำหอม Chanel change EDP 100 ml เพิ่งรับมาจากในห้องนี้ค่ะ ตอนดมที่เคาน์เตอร์ชอบกลิ่น แต่มาลองฉีดแล้วไม่โดนเท่าไหร่ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ เทสเตอร์มีกล่อง จากอเมริกา ฉีดไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 2,400.- บาท >>> 2,200.- บาท ของแท้นะคะ ไม่แท้ยิืนดีคืนเงินค่ะ >>>Sold out<<<

2. น้ำหอม Chanel Allure EDT 100 ml รับมาพร้อมกับตัว Change ค่ะ กะจะเอามาให้คนที่บ้านแต่ดมแล้วเจ้าตัวไม่ชอบ เลยเอามาปล่อยดีกว่า ส่งต่อที่ 2,200.- บาท >>> 2,000.- บาท ของแท้ เทสเตอร์พร้อมกล่องจากเมกาเช่นกันค่ะ

SOLD OUT Many thanks to sbntown