Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: หั่ น ร า ค า ! ! ! ลดสุด ๆค่ะ ของน่ารัก ๆ จาก siam & jj ไม่โหลค่ะ :))) เสื้อเว้าไหล่ stylenanda .กางเกงเอวสูง . cps . forever21 . greyhound . กระโปรงสีเปลือกมังคุด . กระโปรงโทนสีชมพูพาสเทล . กระโปรงยาว . เสื้อเปิดไหล่ . บอดี้คอน . vintage style

Warning Points:
    0/5

หั่ น ร า ค า ! ! ! ลดสุด ๆค่ะ ของน่ารัก ๆ จาก siam & jj ไม่โหลค่ะ :))) เสื้อเว้าไหล่ stylenanda .กางเกงเอวสูง . cps . forever21 . greyhound . กระโปรงสีเปลือกมังคุด . กระโปรงโทนสีชมพูพาสเทล . กระโปรงยาว . เสื้อเปิดไหล่ . บอดี้คอน . vintage style

.

ให้สิทธิ์คน cf พร้อมโอนก่อนนะคะ
    โอนภายใน 2 วัน หรือตามที่ตกลงกันไว้
    ถ้าเลยจากนั้น ขอส่งต่อถ้ามีคน cf ต่อค่ะ
    ค่าส่งแบบลงทะเบียน 40 บาท ค่ะ

หรือติดต่อทาง line ค่ะ p a p a i i
    ไม่ได้เล่น whatsapp นะคะ : ]

กางเกงเอวสูงสีม่วงเปลือกมังคุด ซื้อมาจากสยามค่ะ
    สีสวยมากค่ะ ผ้าเป็นแบบลื่น ๆ ยืดได้ค่ะ ทรงดี มีซิปข้างหลังสีทอง
    เอว 26 ยืดได้ถึง 30 นิ้วค่ะ ไม่ได้เป็นเอวยางยืดนะคะ แต่เป็นผ้าที่ยืดได้อะค่ะ
    ยาว 12 นิ้วครึ่ง

300 THB
    180 THB

SOLD

กางเกงขายาว ปลายขาไม่เดฟมากนะคะ
    ใส่แล้วเป็นแบบในรูปเลยค่ะ รอบเอว 28 ใส่แบบพอดีเอวหรือต่ำกว่าก็ได้ค่ะ

320 THB
    190 THB

SOLD

เสื้อแบบเว้าไหล่ Stylenanda ค่ะ

290 THB
    160 THB

กระโปรงสีชมพูพาสเทล
    ตัวนี้สีน่ารักมากกกค่ะ ผ้าดี ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ
    ยาว 14.5 นิ้ว เอว 28 สะโพก 35 ค่ะ

270 THB
    130 THB

SOLD

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เสื้อ Greyhound ซื้อมาพันกว่า
    ใส่ไปสองครั้งค่ะ เป็นเสื้อคอถ่วง สีน่ารักมาก : )

790 THB

390 THB

กระโปรงยาว สีนี้หายากค่ะ
    ไม่ซ้ำใครแน่นอน = )) มีกางเกงขาสั้นข้างใน
    แหวกค่อนข้างสูงเหมือนกันค่ะ

300 THB

150 THB

SOLD

กระโปรงสีม่วงเปลือกมังคุด ตัวนี้สีสวยมากค่ะ
    เป็นผ้าลื่น ๆคล้ายชีฟอง ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ : D
    ข้างในมีกางเกงซับค่ะ ซื้อจากสยาม งานดีมากค่ะ
    รอบเอวด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ฟรีไซส์
    ยาว 15 นิ้ว เอวก่อนยืด 26 ยืดได้ถึง 32 นิ้วค่ะ

290 THB

SOLD

กางเกงขาสั้น Forever21 ใส่แบบพับขาน่ารักค่ะ
    รอบเอว 27.5 ใส่ใต้เอว ยาว 10 นิ้วค่ะ
    ซื้อมาเกือบ 1000 ค่ะ ตัวนี้

350 THB

SOLD

เสื้อเปิดไหล่ สดใสมากค่ะ

160 THB
    90 THB

กระโปรงบอดี้คอน

180 THB
    140 THB

100 THB

เสื้อแขนกุด สีน้ำเงิน วิ้ง ๆกระจาย
    ใส่ไปปาร์ตี้เริ่ดมากกค่ะ ผ้าไม่หนานะคะ

150 THB

SOLD

กระโปรง h&m
    ไม่เคยใส่เลยค่า น่ารักสดใสมาก ๆ
    ยาวเหนือเข่านะคะ

490 THB

วันนี้เท่านั้น 290!!

SOLD

เสื้อสีนู้ด
    สีนี้สวยค่ะ ใส่กับกระโปรง/กางเกงได้เยอะค่ะ
    80 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

Worshop ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก size2
    ซื้อมาประมาณ 1500 ค่ะ

890 THB
    วันนี้เท่านั้น 550!!
    490 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

กางเกงขาสั้น
    เป็นกระดุมสามอันค่ะ สภาพดี สวยค่ะ : )
    150 THB
    90 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

เสื้อแขนกุดลายเสือแบรนด์ Salad
    น่ารักมากค่ะ เป็นซีทรู ต้องใส่เสื้อข้างในด้วยนะคะ
    เหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไปถ่ายรูปที่ทะเล สองชั่วโมง : D
    190 THB
    150
    90 THB งดต่อไม่ว่ากรณีใด ๆจ่ะ^^"

** * *

Jeggings TOPSHOP ค่ะ

size UK 6 สีสวยมาก ๆค่ะ คอนเฟิร์มเลย
    จริง ๆซื้อมาเกือบ ๆ 1400 ขอตัดใจส่งต่อ 950 THB ค่ะ
    ถ้า พร้อมโอนภายในพรุ่งนี้ เอาไปเลย 890 ค่ะ

SOLD

ตัดใจขายสุด ๆ ยังไม่ได้ใส่ไปไหนเลยค่ะ
    ลองอย่างเดียว ไม่มีตำหนิิเลยค่ะ ใหม่จากช็อป
    : ))

ของจริงสีแบบภาพบนนะคะ แต่ออกฟ้ากว่านิดเดียว

เดรสยาว PiRiiPiRai ค่ะ
    สีน่ารักมาก ๆ มีผูก ๆขึ้นมาตรงสะโพก
    ใส่ไปสองครั้งค่ะ ผ้าเป็๋นแบบเด้ง ๆ : )
    590 THB
    วันนี้เท่านั้น 350!!
    SOLD

เสื้อ zara ซื้อมาจากพารากอนเกือบ 800 ค่ะ
    เรียบ ๆแต่เก๋ค่ะ : D
    200 THB
    SOLD

รองเท้า เหมาะกับสาวไซส์ 37 นะคะ
    ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สีสวย ส้นกำลังพอดีค่ะ : )
    180 THB
    SOLD

เสื้อลายสกรีน ลายน่ารักมากค่ะ ^ ^
    มีสองลาย ตัวละ 150 THB SOLD both

ตัวนี้ซื้อมาจากสยามค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว
    เหมือนใหม่เลยค่ะ ใส่กับกระโปรงยาวเอวสูงน่ารักมากค่ะ : )
    190 THB
    160
    SOLD

เสื้อสกรีนลาย สีชมพูกะปิ
    สไตล์วินเทจค่ะ : ))
    150 THB
    130
    SOLD

กางเกงเอวสูง สีเขียวมิ้นค่ะ ไซส์ S
    สีน่ารักมากกก ซื้อมาจากสยามค่ะ หายากด้วยค่ะสีนี้ : )
    สภาพดีค่ะ ซื้อมาประมาณเกือบ ๆ700
    350 THB SOLD

กระเป๋า Living Doll ซื้อมา 1000 กว่าบาทค่ะ
    สภาพดีนะคะ โลหะมีซีดบ้าง แต่โดยรวมดีค่ะ
    ตัวกระเป๋าไม่มีลอกสีนะคะ สีเทา
    ไม่มีสายสั้นให้นะคะ เราทำหายอะค่ะ

350 THB SOLD

กางเกงเอวสูงจากสยาม ไซส์ S นะคะ
    ใส่แล้วขาเรียวยาวเลยค่ะ สีออกชมพูกะปินะคะ
    ซื้อมา 690 ค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว สวยมากค่ะของจริง : D
    390 THB SOLD

เสื้อแบบ Stylenanda แบบเดียวกับนางแบบใส่ในรูปเลยค่ะ
    แต่คนละสี ใส่ไปสองครั้งค่ะ : )
    190 THB
    SOLD

เสื้อ Atmosphere ค่ะ
    เราเอาไปแก้ให้เป็นไซส์ m นะคะ
    ลายลูกไม้น่ารักค่ะ รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน : ))
    250 THB
    SOLD

เสื้อ ของจริงลายน่ารักมากค่ะ เป็นบาง ๆ
    ลายดอกไม้เล็ก ๆ
    110 THB
    SOLD

กางเกงตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ
    ผ้าเป็นแบบอยู่ทรงนะคะ เอวสูงพอดี ๆค่ะ : )
    ซื้อมาเกือบ 600
    220 THB
    SOLD

รองเท้า
    คู่นี้ติดไว้เบอร์ 38 แต่เหมาะกับสาวไซส์ 36 นะคะ
    ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ใส่ไม่ได้ เสียดายมาก ๆ
    สีสวยค่ะ น้ำเงินมาก ๆ : D (มีตำหนิตามภาพสุดท้ายนะคะ)
    180 THB SOLD

ภาพด้านล่าง ตำหนิคือข้างทางซ้ายมือนะคะ เป็นขาว ๆ เล็ก ๆ
    ขาว ๆที่เห็นข้างทางขวามือเป็นเงานะคะ : ))

เดรสลายขวาง Bluh Bundoh ขายที่เจเจค่ะเมื่อก่อน
    ตรงป้ายยี่ห้อมีชื่อเราเขียนไว้ เคยส่งซักอ่ะค่ะ
    ตัวนี้น่ารักมาก ๆ สดใสมาก ๆเลยค่ะ : )
    160 THB
    SOLD

เดสปีกค้างคาว ลายขวาง ใหม่มากค่ะ
    ไม่เคยใส่เลย ซื้อมาเกือบ 800 ค่ะ
    SOLD

เดรสยาว รสนิยม ค่ะ ซื้อจากสวนยังไม่เคยใส่เลย
    ลายน่ารักมาก ๆค่ะ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอน
    SOLD

เดรสยาว สีสวยค่ะ ใหม่มาก ไม่เคยใส่ค่ะ
    ของจริงสีสว่างกว่านี้นะคะ ไม่มืดค่ะ : D

SOLD

เสื้อลายทาง Charlotte Irony
    ใส่ได้ตลอดไม่มีเอาท์ค่ะ : )
    SOLD

เดรสคอถ่วง แบรนด์สยามค่ะ COMMON-T
    เก๋มาก ไม่ซ้ำใครชัวร์ ได้มาพันกว่าค่ะ
    SOLD

เดรสยาว ใส่แล้วเพียวค่ะตัวนี้
    SOLD

เลกกิ้ง Juicy Couture แท้ ซื้อมาจากอเมริกาค่ะ
    ไม่ใช่ผ้าลื่น ๆและก็ไม่หนาเท่ายีนส์นะคะ
    ซื้อมาแพง ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เราใส่ M ค่ะ
    SOLD

กระโปรงสไตล์วินเทจ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
    SOLD

เสื้อแบรนด์สวนจตุจักร Happy Anniversary
    เป็นกำมะหยี่ แต่ไม่หนานะคะ เก๋มาก ๆค่ะ
    SOLD

เสื้อฉลุหัวใจ น่ารักมาก ๆค่ะ
    150 THB
    SOLD

เดรสสั้น หรือเสื้อยาวซีทรู ซื้อจากจตุจักร
    เป็นวิ้ง ๆนะคะ เหมาะกับไปปาร์ตี้มาก ๆ : D
    270 THB
    SOLD

กางเกงสีน้ำตาล สีสวย ทรงสวยค่ะ เอวสูงกำลังพอดี
    มีตำหนิแบบเกือบเป็นรู แต่ยังไม่เป็น เล็กมาก ๆค่ะ
    อยู่ตรงปลายขากางเกง ในรูปลองสังเกตดี ๆจะเห็นค่ะ
    SOLD

เดรส เป็นลายขาด ๆเป็นลายกะโหลกนะคะ
    เก๋มากค่ะ : )
    SOLD

ขอบคุณ sbn ค่ะ : )

Last edited by someforevernotforbetter; 10-04-2012 at 05:51 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->