Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: <<<<<<< ส่งต่อน้ำหอม Chanel - Amarni ราคาพิเศษค่าา >>>>>>>

Warning Points:
    0/5

<<<<<<< ส่งต่อน้ำหอม Chanel - Amarni ราคาพิเศษค่าา >>>>>>>

ก่อนอื่นพอดีโดนโกงเงินไปในห้อง SBN tonw น้ำหอม
    ฝากกระทู้ด้วยนะคะ ฝากไว้ค่ะเผื่อใครมีรายละเอียดจะได้ช่วยกันแจ้งนะคะ
    และจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อเค้าอีกค่ะ ตอนนี้มีสามสี่รายแล้วที่โดนเหมือนกันค่ะ
    และเค้ายังลงขายเรื่อย ๆ นะคะ ในห้องนี้กับเวปอื่น ๆ โดยจะเปลี่ยนอีเมลท์และเลขบัญชีไปเรื่อย ๆ
    ระวังหน่อยนะคะ ก่อนซื้อขายเช็คให้ดีก่อนนะคะ ว่า log in นี้เคยขายมาก่อนหรือป่าว
    ถ้าเป็นแม่ค้ารายใหม่แนะนำให้นัดรับค่ะ สำหรับน้ำหอม หรือสินค้าที่มูลค่าสูง
    ไม่อยากให้เพื่อน ๆ โดนโกงเหมือนเราค่ะ TT

http://sbntown.com/forum/showthread....787#post611787

-----------------------------------------------------------------------------

สนใจรายการใดติดต่อได้ที่เมลท์

imissu1510@hotmail.com

หรือ Whatapp 082-792-9881

PM จะไม่ค่อยได้เช็คนะคะ ^^

//ราคารวมส่งลงทะเบียนทุกชิ้น EMS เพิ่ม 30 บาท//

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    กรุณาสอบถามให้แน่ใจก่อน CF นะคะ

ps โดนตัดแต้มเพราะไม่ได้วางป้ายนะคะ ทั้ง Hi-end และ Hi-street เลยโดนไปสองเลยง่ะ ขออภัยค่ะ T^T

รูปรวมค่ะ

[COLOR="rgb(46, 139, 87)"]
    1. น้ำหอม Chanel change EDP 100 ml เพิ่งรับมาจากในห้องนี้ค่ะ ตอนดมที่เคาน์เตอร์ชอบกลิ่น แต่มาลองฉีดแล้วไม่โดนเท่าไหร่ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ เทสเตอร์มีกล่อง จากอเมริกา ฉีดไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 2,400.- บาท
    ของแท้นะคะ ไม่แท้ยิืนดีคืนเงินค่ะ

2. น้ำหอม Chanel Allure EDT 100 ml รับมาพร้อมกับตัว Change ค่ะ กะจะเอามาให้คนที่บ้านแต่ดมแล้วเจ้าตัวไม่ชอบ เลยเอามาปล่อยดีกว่า ส่งต่อที่ 2,200.- บาท ของแท้ เทสเตอร์พร้อมกล่องจากเมกาเช่นกันค่ะ

3.น้ำหอม AMARNI IDORE EDP ตัวดังนะคะ ตอนนี้ไม่มีจากเคาน์เตอร์แล้วค่ะ
    กลิ่นหอมดึงดูดหนุ่ม ๆ มากค่ะหอมเย้ายวนค่ะ ขนาด 50 ml ปริมาณ 90% ส่งต่อที่ 1,100.- บาท

แนวกลิ่นหอมละมุนด้วยบิตเตอร์ออเร้นจ์ สาลี่ ขิง และดาวานา ดอกไม้หอมทางตอนใต้ของอินเดีย คละเคล้ากุหลาบ.

รายการอื่นในรูปขายหมดแล้วนะคะ ขอบคุณ SBNtown ค่าาา
    Last edited by iamserana; 09-17-2012 at 05:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->