สินค้าใหม่นะคะ สนใจตัวไหน ติดต่อได้ทางPM หรือ0896860110 ตลอด 24ชม.เลยนะคะ แม่ค้าใจดี ไม่ต้องเกรงใจกันน้าาาา

ส่งฟรีทุกตัวค่าาาา

เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายจุดสุดฮิต ใส่ได้ทุกวัน สีกรมค่ะ แต่งขอบปกและขอบแขนเสื้อด้วยลูกไม้ น่ารักสุดๆเลย 350 บาทค่ะ

เดรสครอปลูกไม้ เหมือนใส่2ชิ้นเลยค่ะ แต่เป็นตัวติดกัน ข้างบนเป็นผ้าลูกไม้ ปักมุกคาดอก ช่วงล่างลายดอกหวานมากๆ และมีผ้ามุ้งเพิ่มความหวานอีกชั้น แต่ไม่ทำให้พองนะคะ เป็นเอวยางยืดค่ะ 250บาทค่ะ

เดรสตัวนี้น่ารักมากๆ ได้ลุคคุณหนูมากๆค่ะ เป็นผ้านิ่มๆลื่นๆ มีซิปซ่อนด้านข้างค่ะ เป็นงานตัดเนี้ยบดีสุดๆค่ะ สไตล์วินเทจเลย 400บาทค่ะ

กางเกงลายดอกกำลังฮิตสุดๆค่ะ ไซส์S ค่ะ เอวประมาณ26-27ใส่ได้ค่ะ

เป็นเดรสผ้าลื่นๆหน่อยค่ะ ช่วงเอวเป็นยางยืด 250บาทค่ะ

เดรสผ้านุ่มๆค่ะ เป็นทรงเข้ารูปสวยค่ะ แต่งกระดุมเป็นกระดุมหลอกนะคะ 250บาทค่ะ

เดรสชีฟองสีเขียวมินต์สดใส กระโปรงจีบพลีทเล็กๆ เป็นเอวยางยืดค่ะ 250บาทค่ะ

.เดรสตัดต่อสองสี ผ้านุ่มๆใส่สบายนะคะ น่ารักด้วยปกหยักสองชั้น 250บาทค่ะ

เดรสชมพูหวานน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นเอวยางยืดค่ะ 250บาทค่ะ

.เสื้อชีฟองดำแขนกุด ปักเลื่อมได้ลุคเปรี้ยวเก๋ 200บาทค่ะ

.เสื้อชีฟองสีครีม ปักลูกไม้แต่งเป็นรูปโบว์น่ารักๆ ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือเอวสูงก็น่ารักค่ะ 200บาทค่ะ

.เอี๊ยมกระโปรง เป็นคล้ายผ้าขนสัตว์แต่เป็นขนสั้นค่ะ มีซิปด้านข้าง แต่งโบว์ใหญ่น่ารักมากเลย 250บาทค่ะ

กระโปรงสีชมพูหวานแหว๋ว แต่งดอกไม้รอบตัว มีซับข้างในนะคะ 250บาทค่ะ

.เสื้อคลุมสีเขียวมินต์สดใส แต่งขอบหยัก เนื้อผ้าดีมากๆนะคะ ไม่หนาไม่บาง ใส่ได้หลายๆโอกาสเลยค่ะ 250บาทค่ะ

jumsuit ผ้าชีฟองลายผีเสื้อ แต่งลูกไม้ช่วงอก และมีระบายลูกไม้สีดำช่วงปลาย ซิปซ่อนด้านหลัง น่ารักมากๆเลยค่ะ 250บาทค่ะ

เดรสผ้าลื่นๆหน่อย เก๋ด้วยปกระบายทรงปีกผีเสื้อ เป็นเอวยางยืด 250บาทค่ะ

jumsuitตัวนี้น่ารักสุดๆค่ะ แม่ค้าชอบมากๆๆๆ ช่วงกางเกงเป็นทรงบอลลูน ลายแมวเหมียวน่ารัก มีเชือกผูกที่เอวไว้ปรับตามไซส์คนใส่นะคะ แต่งไหล่ด้วยโบว์ลายเดียวกับกางเกงค่ะ

เดรสชมพูสำหรับสาวหวาน น่ารักมากๆนะคะ ผ้าดีเป็นผ้าเนื้อทรายไม่บางเลยนะคะ เพิ่มความน่ารักตรงปลายปกแต่งอะไหล่รูปหัวใจค่ะ 250บาทค่ะ

เดรสแดงเปรี้ยวเก๋ไก๋ มีซิปซ่อนด้านหลังนะคะ เติมความหวานหน่อยด้วยระบายลูกไม้ทำเป็นขอบกระเป๋าค่า 250บาทค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนกันนะคะ
และขอบคุณ SBNสำหรับพื้นที่ดีๆค่าาาา