Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: ใครว่างพรุ่งนี้ ไปดูหนังหน่อยนะคร้า แต่ออกตังเองนะจ๊ะ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile ใครว่างพรุ่งนี้ ไปดูหนังหน่อยนะคร้า แต่ออกตังเองนะจ๊ะ

เอามาฝากจาก pantip.com ค่ะ
    .
    .
    .

ภาพยนตร์ Happy Birthday *รอบพิเศษ* เพื่อนำเงินไปช่วยเหลือ
    -คุณตาลอบกับคุณยายทอง-
    พร้อมรายละเอียดรอบฉายของชาว Pantip ค่ะ

ขอบคุณทั้งทาง pantip และทางค่ายโมทีฟ พลัส ซึ่งเป็นผู้ผลิตหนังดีๆ อย่าง Happy Birthday ขึ้นมา รวมถึงใครอีกหลายๆ คนที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ด้วยนะคะ

และจากกระทู้นี้ ...

เป็นไปได้ไหมถ้าอยากให้หนัง Happy Birthday ฉายรอบพิเศษ แล้วนำเงินรายได้มอบให้คุณตาลอบกับคุณยายทอง (ช่วยโหวตให้หน่อยค่ะ)!!

http://www.pantip.com/cafe/chalermth.../A7376595.html

... มาในวันนี้ และนี่เป็นรายละเอียดของรอบหนังรอบพิเศษของหนัง Happy Birthday ค่ะ งานนี้ ดีใจแทนคุณตาลอบและคุณยายทองด้วยนะคะ เพราะความรักของคุณตาและคุณยายทั้งสองจะเป็นแบบอย่างให้รุ่นลูกรุ่นหลานได้ เห็น และได้ใช้ปฏิบัติกัน (ด้วยหัวใจ) อีกต่อๆ ไป

อย่างที่ love cake เคยเชื่อ และจะยังคงเชื่อต่อไปค่ะว่า "รักแท้ในโลกนี้นั้นมีอยู่จริงๆ "

รายละเอียดวันและเวลา รวมถึงสถานที่ของหนังรอบพิเศษค่ะ ^_^

โมทีฟพลัส เติมรักแท้ให้เต็มใจ
    เปิดรอบพิเศษมอบรายได้ให้ครอบครัวรักแท้

หลัง จากภาพยนตร์เรื่อง แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีจากกลุ่มสมาชิกเว็บพันทิป และมีความคิดที่จะจัดรอบฉายพิเศษเพื่อนำรายได้ทั้งหมดมอบให้กับครอบครัวรัก แท้ ตาลอบ-ยายทอง

ค่ายโมทีฟ พลัส ไม่รอช้า รีบจับมือกับโรงภาพยนตร์ แกรนด์ อีจีวี จัดฉายภาพยนตร์รอบพิเศษ “Q&A: Happy Birthday เติมรักแท้ให้เต็มใจ” เพื่อส่งต่อกำลังใจ ในการสนับสนุนครอบครัวตัวแทนรักแท้ ตาลอบ-ยายทอง ในวันที่ 19 ม.ค. 2552 รอบฉาย 20.00 น. ณ โรงภาพยนตร์แกรนด์ อีจีวี สยามดิสคัฟเวอรี่ โดยรายได้ทั้งหมดจากการจำหน่ายบัตรฯ (ไม่หักค่าใช้จ่าย) (บัตรราคา 100 บาท/ ที่นั่ง) มอบเพื่อเป็นกำลังใจ ให้ครอบครัวตัวแทนรักแท้ ตาลอบ-ยายทอง โดยทุกที่นั่งนอกจากจะได้รับของที่ระลึกจากภาพยนตร์แล้ว ยังมีสิทธิ์ลุ้นรับของขวัญพิเศษจากพี่อ๊อฟ พงษ์พัฒน์ ผู้กำกับผู้ได้แรงบันดาลใจมาจากครอบครัวตัวแทนรักแท้อีกด้วย

ผู้ที่ สนใจสามารถสำรองที่นั่งล่วงหน้าได้ที่ โทร 02-502-0702 หรือ 085-235-7667 ในวันที่ 16 มกราคม 2552 เวลา 11.00 – 18.00 น.
    หรือซื้อบัตรที่โต๊ะกิจกรรม ณ โรงภาพยนตร์แกรนด์ อีจีวี ในวันที่ 19 มกราคม 2552 ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

ขอขอบคุณทุกคนและทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้องอีกครั้ง ด้วยนะคะ และตอนนี้ก็ได้แต่หวังปาฏิหารย์ให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว pantip ที่แสนน่ารักเดินจูงมือกันไปดูหนังเรื่องนี้กันอีกสักรอบให้ได้ค่ะ ^_^ แล้วเจอกันค่ะ

สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม ตามกระทู้ด้านล่างเลยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermth.../A7426278.html

http://www.pantip.com/cafe/chalermth.../A7376595.html

ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ -/-

รักในหลวง และ ครอบครัว...

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    K. สุ ไปด้วยกันป่าวววววว

คริ คริ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    ไม่อยากไปดูหนังอ่ะครับ อยากเอาเงินไปให้ลุงแกเลย จะทำยังไงได้บ้างเอ่ย?

0/5
    เจอพอดี เด๋วโอนไปช่วยลุงแกดีกว่า ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ

ความคิดเห็นที่ 47

ที่อยู่ของ ตาลอบกับยายทอง ครับ
    397/7 ต.เชียงคาน อ.เชียงคาน จ.เลย

หรือ ธนาคารออมสิน สาขาเชียงคาน
    ชื่อบัญชี นายอมร สีสุภเนตร
    เลขที่บัญชี 11-5602-20-023288-1

เอามาจาก http://www.tvburabha.com/invisionboa...ded&show=&st=0

จากคุณ : Nil Satis - [ 7 ม.ค. 52 18:23:21 ]

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    อยากไปอ่ะ มีใครไปบ้างป่าวอ่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    คุณสุ คุณหนู ไปกันป่าว

0/5

Wink ไปๆ

กำลังอยากดูเลยค่ะ

0/5
    ครัยไปบ้างๆๆๆๆ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

0/5
    ฝากเงินทำบุญ
    ไม่ดูได้ป่าว พี่สุ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

Quote Originally Posted by yaminter View Post
    ไม่อยากไปดูหนังอ่ะครับ อยากเอาเงินไปให้ลุงแกเลย จะทำยังไงได้บ้างเอ่ย?

อนุโมทนาค่ะ คุณ yaminter ดีใจแทนคุณลุงคุณป้าจัง ^^

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    K. สุ ไปด้วยกันป่าวววววว

คริ คริ
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    อยากไปอ่ะ มีใครไปบ้างป่าวอ่ะ
    Quote Originally Posted by JaaN View Post
    คุณสุ คุณหนู ไปกันป่าว
    Quote Originally Posted by --EIAM-- View Post
    กำลังอยากดูเลยค่ะ
    Quote Originally Posted by KwaNn View Post
    ครัยไปบ้างๆๆๆๆ
    นี่ตกลงคุณโอ๋ คุณหนู​ คุณแจน คุณ Eiam คุณขวัญ จะไปกันจริงๆ หรือ

Quote Originally Posted by jiji_ch View Post
    ฝากเงินทำบุญ
    ไม่ดูได้ป่าว พี่สุ
    นี่หนูจิ โอนตามที่คุณ yaminter บอกเลยเด้อ อนุโมทนาจ้า

ขอบพระคุณทุกๆ ท่านค่ะ

ปล. เดี๋ยวไว้มาเช็คข้อความใหม่วันพรุ่งนี้นะจ๊ะสาวๆ
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

Tags for this Thread