Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ขนาด 100g ราคา 550

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ขนาด 100g ราคา 550

[SIZE="3"] ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ผลิตจากสารสกัดจากธรรมชาติล้วนๆ ใช้แล้วผิวขาวกระจ่างใส ขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ แถมยังทำให้ขนาดเส้นขนตามแขน ขา มีขนาดเล็กลง ลดกลิ่นกายที่ไม่พึงประสงค์ได้อีกด้วยค่ะ แถมล้างผิวกายและผิวหน้าได้ในก้อนเดียวกันค่ะ เวลาล้างออกก็ล้างออกง่าย รู้สึกได้ทันทีว่าต่างจากสบู่ธรรมดาๆที่เราๆใช้กันอยู่ ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ ก้อนล่ะ 650 บาทค่ะ ส่งฟรี EMS ค่ะ (ไม่ต้องแปลกใจที่หัวข้อเป็นอีกราคา แล้วเนื้อหาเป็นอีกราคานะค่ะ เพราะว่าราคาข้างบนเป็นราคาช่วง Sale ค่ะ แต่ส่วนของเนื้อหานั้น เป็นราคาปัจจุบันค่ะ ) สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้หรือ คลิ๊ก

http://taiyoprincessworld.wordpress....ve-soap-100-g/

Tokyo Love Soap ขนาด 100 g. คือของดีญี่ปุ่นอีกอย่างนึงที่อยากแนะนำค่ะ เป็นสบู่ที่สกัดจากรังไหมบริสุทธิ และสมุนไพรธรรมชาติ อุดมไปด้วยมอยเจอร์ไรเซอร์ในปริมาณเข้มข้นพร้อมส่วนผสมของไวท์เทนนิ่ง สบู่นี้มีส่วนประกอบของสารธรรมชาติกว่า 20 ชนิด ที่จะช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้กับผิว และช่วยกำจัดกลิ่นไม่พึงประสงค์ (เช่น กลิ่นตัว,กลิ่นประจำเดือน) อีกทั้งยังช่วยปรับสีขนให้จางลง ปรับสีผิวให้ขาวใสขึ้นค่ะการันตีขาวขึ้นจริงๆค่ะ สบู่นี้สกัดจากสารธรรมชาติ จึงควรเก็บในที่แห้ง หากเก็บไว้นานสีอาจเปลี่ยนได้ค่ะ ร้อยละ94 ต้องกลับมาซื้อสบู่ไปใช้อีกทุกราย

ส่วนผสม : นาเซริซิน , กรดไฮยาลูโรนิค , สารสกัดแทนนิน, คอลลาเจนจากหอยนางรมสกัด , ใบ Chaekisu -1, glycyrrhizin , Chlorella , สารสกัดจากว่านหางจระเข้ , สารสกัด Kakkon , Mentha piperita , สารสกัดจากโรสแมรี่ , ดอกคาโมไมล์ , ใบ Sage , สบู่น้ำหอม-รากฐาน · EDTA-4 Na etidronate , น้ำ , ทรีฮาโล , เบทาอีน , PEG-75 , BG น้ำมันดอกไม้ , สารสกัดเอทานอล , คอลลาเจน , รกแกะ , นมถั่วเหลืองหมัก

>>วิธีใช้ <<
    หลังอาบน้ำเสร็จแล้ว ฟอกฟองสบู่ไว้ประมาณ 3 -5นาที ใช้ได้ทั้งใบหน้าเเละตัวค่ะ
    จากนั้นก็ล้างออกให้สะอาดค่ะ

ผลที่ได้หลังการใช้ ผิวนุ่มลื่นๆมากค่ะ ทําให้ทาโลชั่นบํารุงผิวในขั้นตอนต่อไปอย่างง่ายๆ
    จากการสำรวจยอดขายสินค้ายอดฮิตในย่านการค้า Shibuya โดย ranKing ranQueen
    shopสินค้าเครื่องสําอางค์ใช้ดีที่คนนิยมมากที่สุดในญี่ปุ่น
    พบว่าสินค้ายอดฮิตหนึ่งในนั้นก็คือ สบู่ Tokyo Love Soap ค่ะ
    (ข้อมูลจากนิตยสารแฟชั่น Ray (ญี่ปุ่น) 2009/7) ติดท๊อป เท็นชาร์ตของ RanQueen ทุกปี กับสบู่มอยเจอร์ไรเซอร์ ปรับสี ขนให้จาง,ปรับสี ผิวให้ขาวใส ช่วยยับยั้งการเกิดของขนใหม่ ช่วยให้ขนที่ขึ้นใหม่เส้นเล็ก เเละสีอ่อนลงกว่าเดิม
    เเละล่าสุดนิตยสารชั้นนําปี2011 ลงเเนะนําสินค้าสบู่ใช้ดีเเทบทุกเล่มค่ะ

นอกประเด็นสักนิด
    แม่ค้าใช้เองค่ะตัวนี้ ขอบอกว่าปลื้มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปลื้มกว่า AHA ล้านเท่าเลยค่ะ
    ใครที่มีปัญหากับผิวลาย ผิวขาวไม่สม่ำเสมอ มีแผลเป็น ผิวหยาบกร้าน ขาหนีบดำ พุงดำ ข้อศอก ข้อพับดำ มีกลิ่นตัวง่าย ขนเยอะ ต้องลองค่ะ
    Last edited by taiyoprincess; 02-04-2013 at 11:12 PM.

0/5

Wink ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ขนาด 100g ราคา 650     ส่งฟรีค่ะ

ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ขนาด 100g ราคา 650เท่านั้นค่ะ

ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ผลิตจากสารสกัดจากธรรมชาติล้วนๆ ใช้แล้วผิวขาวกระจ่างใส ขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ แถมยังทำให้ขนาดเส้นขนตามแขน ขา มีขนาดเล็กลง ลดกลิ่นกายที่ไม่พึงประสงค์ได้อีกด้วยค่ะ แถมล้างผิวกายและผิวหน้าได้ในก้อนเดียวกันค่ะ เวลาล้างออกก็ล้างออกง่าย รู้สึกได้ทันทีว่าต่างจากสบู่ธรรมดาๆที่เราๆใช้กันอยู่ ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ ก้อนล่ะ 650    บาทค่ะ  ราคานี้ถูกที่สุดในไทย ณ ขณะนี้ค่ะ สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้หรือ คลิ๊ก

http://taiyoprincessworld.wordpress....ve-soap-100-g/

Tokyo Love Soap ขนาด 100 g. คือของดีญี่ปุ่นอีกอย่างนึงที่อยากแนะนำค่ะ เป็นสบู่ที่สกัดจากรังไหมบริสุทธิ และสมุนไพรธรรมชาติ อุดมไปด้วยมอยเจอร์ไรเซอร์ในปริมาณเข้มข้นพร้อมส่วนผสมของไวท์เทนนิ่ง สบู่นี้มีส่วนประกอบของสารธรรมชาติกว่า 20 ชนิด ที่จะช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้กับผิว และช่วยกำจัดกลิ่นไม่พึงประสงค์ (เช่น กลิ่นตัว,กลิ่นประจำเดือน) อีกทั้งยังช่วยปรับสีขนให้จางลง ปรับสีผิวให้ขาวใสขึ้นค่ะการันตีขาวขึ้นจริงๆค่ะ สบู่นี้สกัดจากสารธรรมชาติ จึงควรเก็บในที่แห้ง หากเก็บไว้นานสีอาจเปลี่ยนได้ค่ะ ร้อยละ94 ต้องกลับมาซื้อสบู่ไปใช้อีกทุกราย

ส่วนผสม : นาเซริซิน , กรดไฮยาลูโรนิค , สารสกัดแทนนิน, คอลลาเจนจากหอยนางรมสกัด , ใบ Chaekisu -1, glycyrrhizin , Chlorella , สารสกัดจากว่านหางจระเข้ , สารสกัด Kakkon , Mentha piperita , สารสกัดจากโรสแมรี่ , ดอกคาโมไมล์ , ใบ Sage , สบู่น้ำหอม-รากฐาน · EDTA-4 Na etidronate , น้ำ , ทรีฮาโล , เบทาอีน , PEG-75 , BG น้ำมันดอกไม้ , สารสกัดเอทานอล , คอลลาเจน , รกแกะ , นมถั่วเหลืองหมัก

>>วิธีใช้ <<
    หลังอาบน้ำเสร็จแล้ว ฟอกฟองสบู่ไว้ประมาณ 3 -5นาที ใช้ได้ทั้งใบหน้าเเละตัวค่ะ
    จากนั้นก็ล้างออกให้สะอาดค่ะ

ผลที่ได้หลังการใช้ ผิวนุ่มลื่นๆมากค่ะ ทําให้ทาโลชั่นบํารุงผิวในขั้นตอนต่อไปอย่างง่ายๆ
    จากการสำรวจยอดขายสินค้ายอดฮิตในย่านการค้า Shibuya โดย ranKing ranQueen
    shopสินค้าเครื่องสําอางค์ใช้ดีที่คนนิยมมากที่สุดในญี่ปุ่น
    พบว่าสินค้ายอดฮิตหนึ่งในนั้นก็คือ สบู่ Tokyo Love Soap ค่ะ
    (ข้อมูลจากนิตยสารแฟชั่น Ray (ญี่ปุ่น) 2009/7) ติดท๊อป เท็นชาร์ตของ RanQueen ทุกปี กับสบู่มอยเจอร์ไรเซอร์ ปรับสี ขนให้จาง,ปรับสี ผิวให้ขาวใส ช่วยยับยั้งการเกิดของขนใหม่ ช่วยให้ขนที่ขึ้นใหม่เส้นเล็ก เเละสีอ่อนลงกว่าเดิม
    เเละล่าสุดนิตยสารชั้นนําปี2011 ลงเเนะนําสินค้าสบู่ใช้ดีเเทบทุกเล่มค่ะ

นอกประเด็นสักนิด
    แม่ค้าใช้เองค่ะตัวนี้ ขอบอกว่าปลื้มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปลื้มกว่า AHA ล้านเท่าเลยค่ะ
    ใครที่มีปัญหากับผิวลาย ผิวขาวไม่สม่ำเสมอ มีแผลเป็น ผิวหยาบกร้าน ขาหนีบดำ พุงดำ ข้อศอก ข้อพับดำ มีกลิ่นตัวง่าย ขนเยอะ ต้องลองค่ะ
    ราคา 650 บาท ส่งลงทะเบียนฟรี ทั่วประเทศ
    ohga_sun@hotmail.com
    Last edited by taiyoprincess; 02-05-2013 at 02:36 AM.

0/5
    ปีใหม่นี้ ลดราคาเหลือก้อนละ 550 บาท ส่งฟรีทั่วประเทศค่ะ
    Last edited by taiyoprincess; 12-21-2012 at 11:21 AM.

0/5

Re: ขายสบู่ Tokyo Love Soap    ขนาด 100g ราคา 550

อยากได้มากๆเลยค่ะ ปีใหม่ 2022 นี้มีราคาที่ถูกกว่าร้านอื่นๆ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->