>>Clearance Sale โละตู้ เสื้อผ้า 2nd hand ALL BrandName หลายหลายแบบ จะไปเรียนต่อค่ะ น่ารักๆทั้งนั้ัน เข้ามาดูได้ค่า ของแม่ค้าเองคะ [[ใส่ไม่เกินสองครั้ง บางอันยังไม่ได้ใส่ ลดอย่างต่ำ 50% ทุกชิ้นค่า]] <<
สินค้าเปนของแม่ค้าใช้เองทุกขิ้นค่ะ
พอดีเดือนหน้าจะไปเรียนต่อเมืองนอก
แพคของเสร็จแล้ว แต่ขนเสื้อผ้าไปไม่หมด
เลยตัดสินใจขายต่อคะ เก็บไว้ก็กลัวจะบูด เสียดายของ
เพราะคงไม่ได้กลับมาอีกเป็นปี
สนใจชื้นไหน จด เดรสโคท หรือก็อปรูปแล้ว
Mail มาได้ที่ madameladies@gmail.com ค่า
ของดต่อนะคะ ของสภาพดีทุกชิ้นคะ เพราะเปนคนไม่ชอบ
ใส่เสื้อผ้าซ้ำค่ะ ยิ่งของแบรน รักษาอย่างดีค่า รับประกัน ^^

ค่าส่งคิดเป็น
ลงทะเบียน ชิ้นแรก 35 ชิ้นต่อไป เพิ่ม 10 บาทคะ
EMS ชิ้นแรก 50 ชิ้นต่อไป เพิ่ม 10 บาทเช่นกันคะ

ซื้อครบ 3 ตัว แถม ล็อคเกตนาฬิกาให้ 1 ชิ้นค่ะ ดังนี้

ดูกระทู้ของแถม พร้อมส่งได้ที่นี่ค่ะ

\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\

Dress Grayhound
ซื้อมา 2590 เปนเอี๊ยมน่ารักๆ ฟรีไซดค่า เก๋มาก เพราะข้างหลังเปนสายไขว้รูปหัวใจคะ เคยใส่ครั้งเดียว กำลังจะไปเรียนต่อ โละตู้ขายถูกๆ 1290 รวมส่งให้ด้วยค่า ใส่แล้วน่ารักมากๆ คุ้มจริงๆค่า

Code CPS1
Dress สดใส เซกซี่ จาก CPS เลิศมากคะ เว้าหลัง ตัวนี้ ไซส์ s ค่า เคยใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน ไม่ชอบใส่เสื้อซ้ำ ส่งต่อดีกว่า ซื้อมา 2490 ส่งต่อ 1200 ค่า ของมือสองสภาพ มือหนึ่งจริงๆค่า

CODE CPS2
กางเกงเอวสูงจาก CPS คะ
ไม่เคยใส่เลยค่ะ ตั้งแต่ซื้อมา ลองอย่างเดียว และซักตอนซื้อค่ะ
ไซส์ S คะ แต่ยืดมาก คิดว่าเอว 28-29 ก็ใส่ได้สบายๆคะ ผ้าไม่รัดเลย ซื้อมา 1390 ส่งต่อ 790 ค่ะ ไม่เคยใส่เลยคะ

CODE:CPS3
เชิต สวยๆ เซอร์ๆจาก CPS ผ้าอย่างดี เคยใส่ครั้งสองครั้ง สภาพยังเหมือนใหม่ค่ะ
ซื้อมา 1490 ขายต่อ 790 เช่นกันค่า

CODE: CPS4
เสื้อ น่ารักๆ จาก CPS ไม่เคยใส่เลยเช่นกันคะ เคยแค่ลอง ตอนนั้นหน้ามืดเหมาร้านมา ส่งต่อค่ะ ซื้อมา 1690 ส่งต่อ 790 ค่ะ

CODE: CPS5
กางเกงเอวสูง สีสดใส จาก CPS ใส่เข้าได้หลายชุดคะ ไซด์ M ซื้อมา 1290 ส่งต่อ 690 ค่ะ

CODE ESP1
Dress น่ารักๆ จาก ESP ไม่เคยใส่เลยคะ ซื้อ 990 ส่งต่อ 390 ค่า
--------------------------------------------------------------------

ติดตามสินค้ามือสองของแม่ค้าเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ