กติกา การชอป
1) เมลล์มาที่ brandsalesshop@gmail.com
2) บอก dress code และรอแม่ค้าคอนเฟิมกลับ
3) ค่าส่ง ลงทะเบียน ตัวแรก 35 บาท ตัวต่อไปบวกเพิ่มตัวละ 10 บาท
EMS ตัวแรก 50 บาท ตัวต่อไปบวกเพิ่มตัวละ 10 บาท
4) กรณี cc ของ กรุณาแจ้งแม่ค้าด้วยนะคะ

Zone 1 สินค้ามือ 1

Accessory
นาฬิกาล็อคเกต น้ำหนักเบา ไม่หนักคอ เปนทั้งเครื่องประดับ และสามารถบอกเวลาได้ค่ะ เก๋ ไม่ซ้ำใคร
มีหลายแบบให้เลือก คิด 1 ชิ้น 250 ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไปคิดราคาส่ง 150 บาทค่ะ แชร์กับเพื่อนซื้อได้นะคะ

code cc17 cc18 cc19 (แบบเรียงจากซ้ายไปขวา)

ss2_1-ss2_2 พร้อมส่งคะ

ตัวซ้าย พร้อมส่งคะ

อันซ้ายสีขาว อันขวาลายโนตเพลง พร้อมส่งคะ

cc1-2 , cc1_3 พร้อมส่งคะ

Cloth

สื้อ Free size ใส่แล้วน่ารักปนเซ็กซี่ค่า

พร้อมส่งคะ sale 690 หลือเพียง 500 ถ้านคะ เหลือตัวสุดท้ายคะ

สี กากี
Size : All free size
อก 76cm ยาว 117cm
Price: Special 60% off เหลือ 550 ตัวสุดท้ายค่า

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE 2 สินค้าของแม่ค้าใช้เองค่ะ คุ้มสุดๆ

Sale 1590 Bath
Product Code:1590B1
คอนซิเล่อ impress อันโด่งดังตลอดการ มี 3 โทนสีค่า ด้านบนจะออกขาว ไว้ปิด รอยย่น รอยแดงจากสิว ตรงกลาง จะสีเข้มมาหน่อย ไว้ปิดพวกรอยดำ หลุมสิว ส่วนอันล่างสุด ไว้ปิดใต้ตาค่ะ ใช้ดีมาก หน้าเด้งตลอดเวเพราะเจ้านี่ ราคาจริงสามสี่พันบาท จำไม่ได้ นี่ส่งต่อถูกๆค้า เหลือประมาณ ตีต่ำๆ ก็ 60% ค่ะ ส่วนใหญ่ใช้ปิดใต้ตาเยอะสุด สีตรงกลางไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ

กระเป๋าสีแดง ทรง แอร์เมสค่ะ ตัวนี้ซื้อมาเพราะเป็นร้านแถวบ้านที่สนิทกัน เค้าบอก เค้าทำโรงงานของตัวเอง ผลิตกระเป๋าเอง ไอเราก็ซื้อๆมาเพราะชอบสีกระเป๋าง่ะ ซื้อมา สามพันกว่าบาท แต่ว่าไม่ค่อยได้ใช้เลยค่ะ ใช้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น ส่งต่อดีกว่า

SALE 690 Bath
Code Product Name: 690B2
blush nars duo multiple rgasm & south beah งามมากค่า แต่เบื่อแล้ว ขอส่งต่อค้า

Sale 690
Code Product Name: 690B13
โละ srs ให้หมดตู้ไปเลยค่า ตัวนี้ฮิตมากๆ ซื้อมา 1200 กว่าๆ ไม่แน่ใจ แต่ตัววนี้ใส่ไปประมาณ 5 รอบเพราะชอบค่า

Sale 690
Code Product Name: 690B12
เดรส srs ลายเก๋ๆ จาก matilda ซื้อมาพันกว่าเช่นกัน ปล่อยถูกมากๆค่ะ ตัวนี้เคยใส่ประมาณ 3 ครั้ง ของจริงสีเหมือนรูปชมพู่นะคะ ตอนถ่ายพอดีสีมันเพี้ยนน่ะค่ะ ถ่ายกับไฟห้อง

MAC:Blankey สีนู๊ดน้ำตาล ที่โมเมพาเพลินเคยเอามารีวิว
Gloss Chanel pink teaser 50%
Gloss Dior cream de gloss 70%
ไม่เกิน 1 ปี ทุกอันค่ะ

งาน AAA ก็อป Kloset ค่ะ ซื้อที่สยาม 1200 กว่าๆ ใส่แล้วสวยมากค่ะ โชว์แผ่นหลัง เคยใส่ไปปาตี้แค่ครั้งเดียวค่ะ

SALE 590 Bath
Code Product Name: 590B5
เดรสแบบ DKNY ซื้อจากเมเจอรัชโยธิน (แหล่งชอปประจำ) ซื้อมา พันกว่าบาท ใส่ไปประมาณ 4 ครั้งค่ะ ส่งต่อถูกมากๆค่ะ

Jaspal สภาพ 99% ซื้อมา 2 พันกว่าบาท ขายเพียง 690 ค่ะ

NYX เหมายกเซท 700 ไม่มีสี 12 , 2 ,10 ค่ะ

กระโปรงยาวลายจุด ลงนิตยาสาร ice คะ น่ารักมาก

เสื้อครึ่งตัวเก์ๆ ลง ice ด้วยคะ

เดรสน่ารักๆ ใส่แล้วคุณหนูมากคะ

เสื้อครอบ กับกระโปรงเอวยืด ลงนิตยาสาร ice เช่นนกันค่า

เสื้อครึ่งตัว กับกระโปรงเอวยืด ลงนิตยาสาร ice เช่นนกันค่า

กางเกงฟรีไซท์สีครีมทรงสวย

เดรสดำ ใส่แล้วขาวมากคะ ทรงสวย โชว์หลังนิดนึง ใส่แล้วเซกซี่ดีคะ

จัมสูืท กางเกง คล้องคอ ลายจุด น่ารักค

กระโปรงทรงเก็สองชั้น เป็นสอบข้างในและบานข้างนอก ฟรีไซท์คะ น่ารักมากกกก

กระโปรงพริ้วๆ สีเหลืองสดใสเหมาะกับการใส่ไปทะเลมากคะ

กระโปรงสอบลายเสือ เซกซี่สุดๆ ผ้ายืดคะ ใส่แล้วไม่อึดอัด

สายเดี่ยวรัดรูปลายร็อคๆ ผ้าดีคะ ซื้อที่เจเจ

กระโปรงสอบลายกราฟฟิก ผ้ายืด ใส่ไม่อึดอัดค่ะ

กางเกงขาสั้นลูกไม้

กระโปรง เอี้ยม น่ารักมาก ใส่แล้วคิกขุสุดๆ

กระโปรงสอบ ผ้าดี มีซับใน ยางยืดคะ ใส่แล้วคุณหนูมาก

Sold Out

Sold Out

กระโปรงสีชมพูสดๆ เอวสอบ ยางยืดคะ

เสื้อเปิดแขน เก๋ๆ

เดรสเกาหลีน่ารักๆ ใส่ไปทะเลเข้ามากคะ

เสื้อแนวๆ เก๋ๆ ไม่ซ้ำใคร งานร้านดีไซท์เอง ใส่กับดิสโก้แพล้นเก๋อย่าบอกใครเลยค่า

สินค้าอื่นๆยังมีอีกมาก ตามไปดูได้ที่
www.facebook.com/madameladies