Attendtion Please ....กติกาค่ะ^_^
1. CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันะคะ เนื่องจากเจอปัญหาลูกค้า CF แล้วหายถ้าเงียบหายแม่ค้าขายคนอื่นนะคะ (ถ้าติดปัญหาจะโอนเงินช้าแจ้งได้ค่ะแม่ค้าจะเก็บของไว้ให้)
- ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่พร้้อมโอนก่อนนะคะ
- สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ2. ส่งลงทะเบียน30 EMS 50 ค่ะ
3. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า กรุณาสอบถามให้แน่ใจนะคt
4. ของทุกชิ้นรับประกันคุณภาพ ไม่เก่าเก็บ จ้า^_^*

5.ให้สิทธิ์คนที่ไม่ต่อราคา และพร้อนโอนก่อนน่ะคะ...^.^
สนใจสอบถาม ติดต่อ 0826495622 (Tel/Whatapps/LINE) E-mail[email]noon_ving@hotmail.com
New elizabeth arden red door parfume 100ml. ของแท้100% ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ แต่ทิ้งกล่องไปแล้ว เพราะเอามาเก็บในตู้เย็นอย่างดี สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมละเอียดได้จ่า ขายถูกมาก 1300 ถ้วนพร้อมส่งค่ะ

เพิ่มจ้า Use very New bb gel liner black ink สีดำสนิท ค่ะ ขายที่ 550

NEW mascara bb ขายที่ 800

BB CREAM ของ USA GORISTA NATURAL ORGANIC CHILE NOBLE ROSE บีบีครีมตัวฮิตจากฝั่งอเมริกา ทำจากส่วนผสมทางธรรมชาติแท้ๆ ไม่ก่อให้เกิดการแพ้ มาพร้อมกล่องเหล็กสวยหรู น่ารักๆ ขายที่ 300

ลงของเพิ่ม ใช้ไม่ทันแล้วค่า เพิ่งซื้อมาเต็มบ้านแล้ว
เริ่มเลยที่ fasio eyeshadow สี br-1 ขายที่ SOLD(ซื้อมา 490 นะคะ)
E.L.F GOLDEN BRONZER ขายที่ SOLD
ETUDE HOUSE SECRET BEAM POWDER PACT ขายที่ 300
BENEFIT MATTERIAL GIRL แป้งฝุ่นตัวใหม่ของ benefitให้ลุคแมทๆ และเนื้อแบบ นุ่มๆของแป้งทำให้ได้ลุคธรรมชาติ

แป้งเนื้อละเอียดบางเบา เหมาะสำหรับผิวทุกประเภท ออกใหม่จาก Benefit !! ของแท้ล้าน%ใช้ไปแค่ะ 1-2ครั้ง เท่านั้น เหลือ98% ขายที่ SOLD

BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายที่ 400 ยังมีกล่องอยู่ค่า

ETUDE HOUSE COVERFIT FOUNDATION REFIL แป้งผสมรองพื้นเนียนมากๆ ขายที่ SOLD (ซื้อจาก shop ในเคาเตอร์ the mallของแท้แน่นอนค่าข้างหลังกล่องติดป้าย 995 นะคะ)

NYX MOSAIC POWDEER BLUSH สีโทนชมพูไฮไลท์ 200

EYESHADOW BOOTS NO.17 สีhighlight เอาไว้ทาตาไล้จมูก แก้ม ขายที่ 80
NATURAL CORRECTION เอาไว้ ไฮไลท์กับ คอนทัวร์หน้า ขายที่ 80 [/SIZE]

*** new DIOR eyeshadows pallete เป็นรุ่นแรกๆ เลยขายที่ 300 เท่านั้นค่า

ลงเพิ่ม lip gloss BLOOM สีออก ส้มนู้ดใสๆ ขายที่ 250

[SIZE="3"NEW **THE BODY SHOP LIP สีโทนส้มนู้ดขายที่ 200
[/SIZE]
BOBBY BROWN LIP LINER สี นู้ด ขายที่ 150

*** used like very new ซื้อตามกระแส แต่ตัวเองมีแป้งพัฟเยอะมาก ขอส่งต่อที่ อันละ150 >> clear smooth all in one# honey เบอร์ 4 SOLD,bb silk #2 nude beige

PRIMER PHOTO FLAWLESS 17 BOOTS ซื้อมาคู่รองพื้นของมัน ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง เพราะมี ตัวอื่นอยู่แล้ว สภาพ 98% ขายที่ SOLD

used like new>>>> แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban กับแป้ง BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายต่อที่ 400net ยังมีกล่องอยู่เลยจ้า เพราะเพิ่งซื้อมาได้ 2วัน ป้ายราคายังแปะอยู่เลยค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ทุกบ้านจ้า สนใจสอบถามได้ที่ 0826495622 จะโทรมา ,messages, whatapps
ได้หมดจ้า email: noon_ving@hotmail.com
ไม่สะดวก pm นะคะ จะตอบช้ามาก

THX
SBN TOWN JA^_^