ส่งต่อ Key Look THR33 เพิ่งได้มายังไม่เคยใส่และยังไม่ได้ส่งซักเลยนะคะ ใหม่เอี่ยมเยี่ยมย่อง

เสื้อ Thr33 Key Look ตามรูปเลยค่ะ เพิ่งได้มา พอดีลองใส่แล้วไม่แนว ลองเฉยๆ ยังไม่ได้ส่งซักนะคะ เลยส่งต่อ เท่าที่ได้มา 1190+1290 = 2,480 รวม ems

ผ้าพันคอจากเกาหลีลายกราฟฟิคน่ารักมากมายใหม่ล่าสุด ส่งต่อ 800 บาทรวม ems [/COLOR]

เสื้อแขนกุด Vinyl ที่สยามค่ะ ใหม่มากมายใส่ไปทีเดียวนะคะ มีความเก๋ไก๋ด้วยสายเชือกป่ายสีครีม โยงใยไปข้างๆตัวค่ะ ส่งต่อไปที่ 550 บาทคร่า

26.สุดท้ายแถมหน่อยล่าสุดเพิ่งถอยมา เสื้อ oversize Brio BKK แขนสี่ส่วน กะเอามาใส่กับ legging แต่ยังไม่มีโอกาสซะที ส่งต่อที่กว่าที่ 500 รวมลงทะเบียน นะคะ มีลาย glittering แวววาว ลายมาริลีน เพชรครบไม่หลุดเลย เพราะยังไม่ได้ใส่ ยังไม่ได้ซักด้วยค่ะ มาจากร้านยังไงก็อยู่งั้นอ่ะ

38. แทรกนิสนึงกับผ้าพันคอแนว Bohemian ซื้อจากสยามทำเป็น handmade ไม่ซ้ำใครแน่นอน ส่งต่อที่ 490 บาทค่ะ สาวๆที่ชอบผ้าพันคอ ลองผืนนี้ดูบ้างมั๊ยคะ

49. ตัวนี้สำหรับสาวๆกราฟฟิค ใส่ไปทีเดียวเอง ส่งต่อขำๆที่ 450 บาทค่า รวมลงทะเบียน

51. เสื้อยืดซื้อจากสยามซ่อมกุญแจใจ งงล่ะสิ เดี๋ยวมีเฉลยค่ะ มีความเก๋ตรงลายสกรีนด้านในและแขนย้วยๆนี่แหละ แต่มีอีก

ด้านในนี่ไงแอบซ่อนกุญแจใจไว้ เก๋แบบไม่โฉ่งฉ่างค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ 490 นะคะ เอาไว้ใส่กับกางเกงยีนส์ หวานๆเท่ๆค่ะ

99. เสื้อ Sugar Babe สีฟ้าเทอควอยซ์ ค่ะไซส์ M นะคะ ใส่คลุมเสื้อกล้ามหรือแขนกุดสวยเจิดมากๆอ่ะ ปล่อยต่อที่ 750 บาทนะคะ

อีกตัวสำหรับ collection นี้กระโปรงสีฟ้า เทอควอยซ์ free size เพราะเอวปรับขนาดได้จากเชื่อกที่พันรอบๆได้ค่ะ เอว28" ยาว20" สวยงามตรงลายปักและจับลายตรงช่วงสะโพกนี่แหละค่ะ ส่งต่อที่ 850 บาทนะคะ

ขอบคุณค้า