Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 12 of 12

Thread: มีเพื่อนๆคนไหนเคยใช้ถุงน่องที่สวมป้องกันเส้นเลือดขอดและฝอยที่ขาบ้างคะ

Warning Points:
    0/5
    เคยโทรไปคุยกะหมอ เราเป็นตรงข้อพับช่วงเข่าเห็นเป็นเส้นเขียวๆบาง พอเดินมากเขียวปี๋เลยแถมปวด
    ด้วย หมอบอกฉีดแล้วก้อหายแต่ถ้าเราไม่ป้องกัน ก้อกลับมาเป็นอีก เลยปล่อยมันเขียวอยู่อย่างนั้น
    สงสัยต้องลองถุงน่องแบบนี้มั่งค่ะ
    ปล. ชอบsbnจังมีอะไรให้รู้ ให้จอยได้หลายเรื่อง

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ถุงน่องเส้นเลือดขอด

ถ้าเพื่อนๆสนใจจะสั่งซื้อถุงน่องได้นะเพราะของเราเป็นแบบขาดยากรับรองได้ถ้าเป็นคนที่ระมัดระวังด้วยแล้วนะใช้ได้เป็นเดือนๆนะมีหลายรุ่นว่าชอบรัดมากหรือเปล่าเหมาะคนยืนทำงานนานๆและก็ไม่อยากซื้อบ่อยๆ ของเรานำเข้านะ มีราคา150 บาท ความหนาระดับหนึ่งและ 320 บาท หนามากหน่อยมีสีให้เลือกแล้วแต่สีผิวเราหรือชอบสีควันบุหรี่หรือสีดำก็มีนะ รับรองเราก็ใช้อยู่และเพื่อนที่บริษัทก็สั่งไม่ทำให้เป็นเส้นเลือดขอดด้วยที่สำคัญ ถ้าสนใจก็เขียนสั่งมาทางอีเมล์ได้นะอ้อลืมบอกเพื่อนๆไปว่าถุงน่องของเราเนี่ย พวกแอร์เค้าใช้กันจ้าเพราะเค้าไม่อยากเป็นเส้นเลือดขอดแอร์พวกนี้เค้ายืนกันบนเครื่องนานๆดังนั้น รับรองได้ว่าถุงน่องของเรานี้นะขาดยากและหนาด้วยนะราคาไม่แพงหรอกเพราะหลังการบินไทยขายอยู่คู่ละ 500 บาท ขึ้นสนใจเมล์มาแล้วกันนะ tuagattina78@hotmail.com

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook