กรุณาอ่านด้วยนะคะ > <
1. CF no CC ค่ะ ไม่งั้นขอขึ้น Blacklist หน้าเว็ปตลอดค่ะ
2. หลัง CF แล้วกี้จะแจ้งรายละเอียดบัญชีค่ะ (กี้มีแต่ scb ใน กรุงเทพค่ะ) กรุณาโอนเงินภายใน 3 วันค่ะ หากไม่สะดวกจริงๆ ผ่อนปรนได้ค่ะ
3. การติดต่อสอบถามสินค้า ไม่ถือเป็นการ CF สินค้าค่ะ

สั่งซื้อหรือสอบถามเกี่ยวกับสินค้า ได้ทาง
- อีเมล kiideshop@hotmail.com
- Line : kiideshop
- facebook ชื่อ "Kiideshop"
- Instagram : @kiideshop
- T. 086-519-8169

ช่วยกันคลิ๊กไลค์ให้หน่อยนะคะ LIKE <3

Lot1 : Clearance Sale สินค้ามือหนึ่งมือสอง คุณภาพเยี่ยม ราคาถูก แบรนด์สยาม จตุจักร อาทิ December no.5, mama say zeed, brio bkk, minicolset, ไฉไล อื่นๆอีกเยอะเลยย คลิ๊กเลยจ้า

Lot2 : April showers bring May flowers เสื้อผ้าสวยๆ น่ารักๆ เพียบบ เสื้อเชิ้ต เสื้อยืด คอปกน่ารักเก๋ๆจ้า คลิ๊กเลยจ้า

Lot3 : Come what may เสื้อยืดวิ้งๆ เสื้อคลุมผ้าซิลค์ สุดไฮโซ หมดแล้วหมดเลยนะจ๊ะ คลิ๊กเลยจ้า

Lot4 : Great Minds think alike เสื้อหนวด mustache แบบน่ารักๆเพียบบบ พร้อมส่งค่าา คลิ๊กเลยจ้า

Lot5 : Go The Extra Mile แบบลงให่ใหม่!! แบบหลากหลายสไตล์ พร้อมราคาถูกสุดๆ <3 คลิ๊กเลยจ้า

Accessories : เครื่องประดับครบทุกสไตล์ วินเทจ แนวๆ สาวติสต์ น่ารัก หวาน สวย เก๋ เยอะแยะม้ากกก คลิ๊กเลยจ้า

mididress ผ้ากึ่งซิลค์ไม่บาง สกรีนลายตัวอักษร ติดลูกปัดเงิน เก๋ๆค่ะ เแขนปล่อย ทรงค้างคาว เอวสม็อคกระโปรงอัดพลีทสีฟ้าเหมือนรูปแรกนะคะ (รูปหลังสีเพี้ยนค่ะ) น่ารักคุณหนูมากค่าา
freesize
new 390.-

เสื้อยีนส์ตัวสั้น ผูกชายเสื้อ
new 350.-

เสื้อชีฟอง สกรีน bluenote เรียบแต่เริ่ดคุณหนูมากค่ะ ใส่แมทต์กับกางเกงขาสั้นพลิ้วๆ น่ารักมั่ก
new 320.-

มินิเดรส ลายอาร์ตๆ สีสวยๆ แขนระบาย เนื้อผ้ายืด ใส่สบายๆค่ะ มีสีแดงค่ะ
new 390.-

เดรสแขนกุด สไตล์วินเทจน่ารักๆค่ะ ผ้าสีเหลืองครีมดอกไม้เล็กๆสีแดง ช่วงคอแต่งผ้าลูกไม้ น่ารักเว่ออ
new 320.-

กางเกงขาสั้น ผ้าพลิ้วๆใส่สบาย เอวสม็อคค่ะ เย็บแต่งกระเป๋ากางเกงกระดุมไม้ม้าโยก สไตล์วินเทจค่ะ
new 320.-

เดรสแขนกุดคอปก เหมือนใส่ 2 ชิ้นค่ะ น่ารักๆสไตล์วินเทจค่ะ
new 320.-

เชิ้ตผ้ายีนส์ยืด เย็บแต่งกระเป๋าเสื้อ Freesize
new 390.-

เดรสผ้าชีฟอง สไตล์วินเทจ สีครีม(แบบเดียวกับนางแบบใส่ค่ะ) เอวสม็อค แต่งสายลูกไม้คาดอก
new 390.-

เชิ้ตชีฟอง ปกคอหยัก สีขาวครีม น่ารักมากๆค่ะ จาก minicloset
new 320.-

เสื้อครอปสีดำ ด้านหลังผ้าลูกไม้ งานดีค่ะ
new 200.-

เสื้อชีฟองจากไฉไล ผ้าพริ้วๆที่แขน มีสีขาว-ดำค่ะ
new 300.-

ยังมีอีกเยอะเลยนะคะ
www.facebook.com/kiideshop.shop

SOLD OUT
เสื้อตัวหลวมโคร่ง สกรีนลายนกฮูก สไตล์วินเทจ
เสื้อยืด mustache สุดฮิต มี 2 สีค่า ขาว, เทา
เสื้อยืดตัวยาว ลายทางขาว-ดำ แต่งปกคอบัวสีขาว น่ารักมว้ากกก
เชิ้ต คอปก แต่งขอบหยักๆ เก๋ๆสวยค่ะ ตามรูปเลยค่ะ มีสีน้ำเงินค่ะ
เสื้อยืดเนื้อดี สกรีนลาย Chole มี 4 ค่ะ น้ำตาล,ดำ,ขาว,เทา
เสื้อยืด ทรงครอป ผ้าลื่นๆเนื้อดี ใส่สบายค่ะ สกรีนลายคน อาร์ตๆค่ะ มี 3 สีค่ะ ขาว,ดำ,ฟ้า
เสื้อยืด แขนค้างคาวพลิ้วๆ สกรีนลายผู้ชายใส่หมวก ด้านหลังสกรีนตัวหนังสือ มี 3 สีค่ะ น้ำตาล, เทา, กรม
เสื้อยืดสีขาว สกรีนลายการ์ตูน สไตล์ miss marc ด้านหลังกรีดขาดๆ เซ็กซี่ค่า
กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวสูง ตัวหลวมๆ ฟอกสีซีด ใส่ตามแบบเลยค่ะ เทรนด์มาแรงเลยน้า
เสื้อเชิ้ตสีขาว เนื้อผ้านิ่มมากค่ะ ผ้าลูกไม้บริเวณแขนเสื้อและด้านหลัง แอบเซ็กซี่ค่า
เสื้อยืด ครึ่งขาวครึ่งดำ แต่งกระเป๋าเล็กๆ
เชิ้ตผ้าชีฟอง สีน้ำตาลโอวัลติน จากไฉไลค่ะ อกปักลายน่ารักๆ
เสื้อยืด แขนกึ่งค้างคาว เลเยอร์ 3 สี กรม ขาวครีม แดงโอรส
จั๊มสูท ขาสั้น ลายทางขาวดำ กระดุมลายสมอเรือน่ารักค่ะ ผ้ายืดใส่สบายค่ะ
issey miyake baobao mirror 7 stars "tri-tone black white metalic"
เสื้อครอป แนวสปอร์ต สีฟ้าขาว สกรีนตัวหนังสือค่ะ
เสื้อยืดสีขาว สกรีนตัวหนังสือ ด้านหลังผ้าชีฟองขาวดำ เซ็กซี่เล็กๆค่ะ
มินิเดรสลายทาง สกรีนลายกระต่าย playboy แถม เสื้อตัวสั้นสีขาว และ สร้อยคอจี้รูปกระต่ายค่ะ
เสื้อครอปสีดำ believe me ด้านหลังเป็นผ้าชีฟองลายหัวกะโหลก
เดรสไหมพรม สีน้ำเงินเข้ม
เสื้อยืดสีดำ แขนทรงค้างคาว
เสื้อเชิ้ตสีขาว ติดผ้าพันคอลายสก็อตขาวดำ ถอดออกได้ค่ะ
เสื้อยืดสีขาว ตัวยาว สกรีนลายแนวๆ
เสื้อเชิ้ตสีขาว ปักลายหัวใจสีดำ play comme
มินิเดรสแขนกุด จาก D&G
เสื้อยืด Playboy
เสื้อยืด Morgan
กางเกงยีนส์ขายาว สีซีด ฟอกขาด จาก nobody jeans
จั๊มสูทขาสั้น สีฟ้า
เอี๊ยมขายาวสีดำ circle
เดรสสีครีม hamlet
เสื้อแขนเว้า สกรีนลายกระต่าย hamlet
กระโปรงยาวอัดพลีท สีดำ สีเทา สีน้ำเงิน
กางเกงขาสั้น สีส้มอิฐ ปลายขาหยัก
เชิ้ตชีฟอง สีครีม สกรีนลายแนวๆ
เสื้อชีฟอง จากไฉไล
เดรสสีเทา จาก walk with grandam
เอี๊ยมชีฟอง แบบชมพู่ สีส้มอิฐค่ะ
เสื้อชีฟองจากไฉไล สีตามรูปค่ะ ปกยีนส์ สไตล์ทหารเรือ
เดรส kloset งาน matilda
เดรส ชีฟอง sushi cake
คาร์ดิแกน แขนทรงค้างคาว มี 3 สีนะคะ ฟ้า เทาอ่อน ดำค่ะ
เสื้อเชิ้ต ผ้าเงาๆลื่นๆ เนื้อผ้าดีมากค่ะ ใส่สบายค่ะ
เสื้อยืดสีเทาอ่อน สกรีนลายหอไอเฟล ปลายแขนแต่งผ้าชีฟองเป็นชั้นๆค่ะ
เสื้อยืดสีขาว สกรีนลายขาวดำอาร์ตๆ แต่งปกคอบัวสีดำ
เสื้อครอป แขนยาว ด้านหลังกรีดขาดๆ เซอร์ๆ ค่า
เสื้อยืด ตัวหลวมๆ สกรีนลายการ์ตูน สไตล์ mustache สุดฮิต มี 2 สีค่า ขาว, เทา

thank you sbn