มีบัตรในเครือ โรงแรมอิมพีเรียล มาขายค่ะ คืนแรก ลด 50% คืนต่อไปพักฟรี

บัตรที่พักโรงแรมในเครือตามนี้ค่ะ

เดอะ ริเวอร์เฮ้าส์ รีสอร์ท แอนด์สปา เชียงราย ใบละ 500
อิมพีเรียลโกลเด้นไทรแองเกิล รีสอร์ท เชียงราย ใบละ 500
โรงแรมอิมพีเรียล เลควิว แอนด์กอล์ฟคลับ ชะอำ + บัตรตีกอล์ฟ 18 หลุม 1 ใบ 800
โรงแรมอิมพีเรียลสมุย เกาะสมุย ใบละ 550
โรงแรมอิมพีเรียลโบ๊ทเฮ้าส์ เกาะสมุย ใบละ 550
โรงแรมอิมพีเรียล ธารา แม่ฮ่องสอน ใบละ 450

เงือน ไข เมื่อเข้าพักตั้งแต่ 2 คืนขึ้นไป โดยคืนแรกรับส่วนลด 50% จากราคาเต็มสำหรับห้องพัก(เป็นราคาของ high season ถ้าไปช่วงนี้คุ้มมาก) และรับสิทธิฟรีในคืนที่ 2 (ไม่รวมบริการรูมเซอร์วิส)

ทุกบัตรหมด 30 apr 2011

ติดต่อทางอีเมล์ค่ะ สนใจอันไหนอีเมล์มาได้ ฝากเบอร์โทรกลับด้วยน่ะค่ะ แล้วจะโทรกลับค่ะ mudar_za@hotmail.com
หรือ pm มาได้คะ