INFORMATION

สินค้าทุกชิ้นซื้อมาตั้งใจใส่เอง ได้รับการเก็บดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ที่ขายเพราะแค่อยากระบายตู้ค่ะ
ราคาที่โพสไว้รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ ถ้าต้องการ EMS เพิ่ม 50B. ค่ะ
CF ต่อได้ค่ะ ขายให้กับผู้ที่ไม่ต่อรองราคา และ โอนมาก่อนค่ะ
CF NO CC นะค่ะ ไม่ว่า แต่เสียความรู้สึกค่ะ T.T (เจอมาเยอะค่ะ) มั่นใจแล้วค่อย CF นะค่ะ
ราคาคุยกันได้ค่ะ แม่ค้าใจดี แต่ขอราคาที่สมเหตุสมผลค่ะ
งดต่อรองราคาแบบโหดๆนะค่ะ ไม่ร้อนเงินค่ะ
มีข้อสงสัยเกี่ยวกับสินค้า ถามได้นะค่ะ ยินดีตอบค่ะ^^
ติดต่อได้ทาง 085-9888-678 sms , watsapp , line
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ

ENJOY SHOPPING KA!

NEW : MADE OF FABRIC EE01 CRYSTAL : อก32 เอว24.5 สะโพก34.5 ยาว32
เดรสสั้นน่ารักและเซ็กซี่เบาเบาคะ ใส่แล้วหุ่นดีเพรียวสวย น่ารักน่าคบมากๆๆ อิอิ ที่สำคัญคุณสมบัติของผ้าชุดนี้ไม่มีทางยับด้วยคะ
สั่งตัดมายังไม่มีโอกาศได้ใส่เลยค่ะ สภาพดีมากค่ะ ของใหม่ ไม่มีตำหนิ แต่ซักแล้วค่ะ ขอส่งต่อ 2,500 เท่าราที่ทางร้านค่ะ ลดราคาอีก 2,300

http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

ผ้าลายนี้ทางร้านหมดแล้วนะค่ะ ลายนี้มาน้อยมากค่ะ
เป็นผ้าเนื้อ wool piece นำเข้าจากอินโดนีเซียคะ
เนื้อผ้าใส่สบาย ซักแล้วไม่หด หรือขยายคะ และมีคุณสมบัติพิเศษคือไม่ยับ ไม่ว่าจะทำอะไร ก็ไม่ยับคะ ใส่สบายไม่ร้อน เหมาะกับากาศเมืองไทย^^

ทรงเดียวกับที่นางแบบใส่นะค่ะ แต่ผ้าคนละสีค่ะ

USED ONCE : dress from japan เพื่อนฝากขายค่ะ สินค้าไม่มีตำหนินะค่ะ ขอขายที่ 400>>350>>300

USED like new : LOLITA เสื้อคลุมไหมพรมสีครีมค่ะ size s/m. เพื่อนฝากขายค่ะ ตรงกลางเป็นเชือกผูกเป็นโบว์ค่ะ สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขายที่ 300>>250 ค่ะ

NEW สินค้าฝากขายค่ะ : LADY DIOR 10' GRADE AAA หนังแก้ว อะไหล่เงิน ใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ ยังไม่ได้ใช้งานเลยค่ะ ขอขายที่ (สนใจจริงๆราคาคุยกันได้ค่ะ)

USED ONCE : เสื้อสายเดี่ยวสีดำ จากญี่ปุ่น สายปรับได้ ข้างหลังมียางยืดค่ะ ใส่แล้วจะเข้ารูปหน่อยๆค่ะ น่ารักมากค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้นค่ะ ขาย 300 รวมส่งลงทะเบียน

USED ONCE Short Jean size m ตัวนี้แม่ค้าซื้อเองจากญี่ปุ่นค่ะ แบร์นญี่ปุ่น งานไม่โหลแน่นอน ใส่ออกมาแล้วน่ารักมาก ขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียน

ฝาก HI-END TRADE ด้วยค่า
http://siambrandname.com/forum/showt...post1066027604

THANKS SBN KA ^_^