ร้าน BeBee Shop เปิดขายมือถือ BlackBerry เครื่อง Unlocked ทุกรุ่นค่า

Update ราคา รับลมร้อนไปเลยจ้าาาาา 24/02/2010

ตอนนี้บางรุ่นของหมดเร็วมาก ถ้ายังไงโทรเข้ามาสอบถามก่อนได้นะค่ะ

ทางร้านจะไม่แข่งด้านราคา เชื่อว่าไม่มีใครเลือกสินค้าจากราคาเป็นที่ตั้ง คุณภาพควรเป็นสิ่งสำคัญที่สุดจิงไหมคะ

แวะมาอ่านหน่อยนะ
1.สินค้าที่ราคาถูกกว่าประมาณ 100 - 200 บาท โดยขาดความน่าเชื่อถือ หลายคนค่ะอาจดีใจเมื่อซื้อ แต่ต้องมาเสียใขภายหลังเมื่อใช้ค่ะ คงไม่มีใครอยากได้สินค้าราคาถูกและไม่ดีจริงไหมคะ ไม่ต้องไปเดิน MBK แล้วได้มือถือราคาถูกแต่เป็นเครื่องบิ๊ว หรือ Copy ให้เสียเวลาและความรู้สึกค่ะ
2.อุปกรณ์เราตรงไปตรงมาค่ะ . เน้น . ย้ำว่า อุปกรณ์บางอย่างท่านอาจเคยโดนเปลี่ยน หรือ ได้ของปลอมมา แต่ที่นี่ ตรงไปตรงมาไม่เอาชื่อเสียงมาแลกกับ เงินเพียงไม่กี่ร้อยค่ะ
3.ขออภัยสำหรับความไม่สะดวกนะคะสำหรับลูกค้าทุกๆท่าน

ขอบคุณค่า ^^

ไม่ต้องชำระเงินล่วงหน้านะคะ สนใจนัดเจอเพื่อ ซื้อ-ขาย ได้เลยค่ะ คุณลูกค้าจะได้ไม่ต้องกลัวเรื่องการโกงจะเกิดขึ้น
สินค้ามีปัญหาสามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ได้ภายใน 5 วัน นับจากวันที่ได้รับสินค้า
ส่วน Accessorries ของ BB ชิ้นไหน เช่น แป้นภาษาไทย ซองหนัง ฯลฯ ก็ลองสอบถามได้นะคะ ซื้อแล้วเปลี่ยนให้ฟรีค่ะ
สนใจมือถือเครื่องไหน PM หรือ ติดต่อมาได้ทีเบอร์ 089-525-2299 หรือ
E-mail : BeBeeShop@hotmail.com

ทุกเครื่องเป็นเครื่องใหม่นะคะ ราคาตอนนี้ที่ MBK สูงกว่านี้แน่นอนค่ะ ลองเช็คแล้วมาสอบถามก็ได้น๊าา

Promotion!!! ลงโปรแกรมให้ฟรี + ติดฟิลม์กันรอยอย่างดี มูลค่ากว่า 500 บาทค่า ^^

Google Nexus One ใหม่มาแรง

Android ตัวใหม่ล่าสุดกับ GOOGLE NEXUS ONE ความเร็ว 1GB.
ราคา: 23,200.-

iPhone 3GS 16gb ทั้งสีขาว-ดำ

ราคา: 23,000.-

BlackBerry Bold 9700 ONYX unlocked ใหม่ 100% มีทั้ง T-Mobile & AT&T

T-Mobile (ใช้ 3G AIS ได้) ราคา: 17,200.- มีเมม SanDisk 2GB และหูฟังค่ะ
AT&T (ใช้ 3G TRUE & DTAC ได้) ราคา: 17,200.- มีเมม SanDisk 2GB และ หูฟังค่ะ
Nologo (ใช้ 3G TRUE & DTAC ได้) ราคา: 18,500.- มีเมม SanDisk 2GB และ หูฟังค่ะ (ของแท้แน่นอนค่ะ เวลาบูธไม่ขึ้นเลข 3 ด้วยค่ะ)

รายละเอียด:
เป็นเครื่องมีโลโก้ของ T-Mobile & AT&T, สามารถใช้กับ BlackBerry Service ของ True, AIS, และ DTAC ได้
สามารถพิมพ์ภาษาไทยและอ่าน ไทยได้ค่ะ, อุปกรณ์ใหม่ ครบกล่อง หูฟัง, สาย USB, ซองหนัง และ Wall Charger

BlackBerry Bold 9000 unlocked ใหม่ 100%

สีดำ ราคา: 15,800.-
สีขาว ราคา: 16,700.-
สีขาว NOLOGO ราคา: 17,700.-

รายละเอียด:
ทุกเครื่อง PIN ไม่ติดล๊อค สามารถใช้กับ BlackBerry Service ของ ทุกเครือค่าย ได้
ของมาจาก AT&T USA
อุปกรณ์ใหม่ ครบกล่อง หูฟังแบบ In-ear, สาย USB, ซองหนัง และ Wall Charger ค่ะ

BlackBerry Curve 8520 Unlocked ใหม่ 100%

T-Mobile สีขาว ราคา: 10,900- net
Nologo สีดำ ราคา: 10,700- net
Nologo สีขาว ราคา: 11,400- net

รายละเอียด: - PIN ไม่ติดล๊อค สามารถใช้กับ BlackBerry Service ของ ทุกเครือค่ายได้
สามารถพิมพ์ไทยและอ่าน ไทยได้

อุปกรณ์ใหม่ ครบกล่องมี หูฟัง, สาย USB, และ Wall Charger และติดฟิล์มกันรอยให้ด้วยจ้าาา

BlackBerry Curve 8900 Unlocked ใหม่ 100%

T-Mobile ฝาหลังเทาค่ะ ราคา: 13,200.-
AT&T ฝาหลังดำค่ะ ราคา: 13,200.-
NOLOGO ฝาหลังดำค่ะ ราคา: 13,500.-

รายละเอียด:
PIN ไม่ติดล๊อค สามารถใช้กับ BlackBerry Service ของ ทุกเครือค่ายได้
สามารถพิมพ์ไทยและอ่าน ไทยได้

อุปกรณ์ใหม่ ครบกล่องมี หูฟัง, สาย USB, ซองหนัง, และ Wall Charger ค่ะ

BlackBerry Tour 9630 Niagara Unlocked ใหม่ 100%

VERIZON ราคา: 13,500.-
SPRINT ราคา: 13,500.-

BlackBerry Storm2 9550 Unlocked ใหม่ 100%

ราคา: 16,500.- มีเมม SanDisk 16GB

รายละเอียด:
เป็นเครื่องมีโลโก้ของ Verizon, PIN ไม่ติดล๊อค สามารถใช้กับ BlackBerry Service ของ ทุกเครือค่าย ได้
พิมพ์ไทย อ่าน ไทยได้, อุปกรณ์ใหม่ ครบยกกล่อง หูฟัง, สาย USB, เมม 16GB, และ Wall Charger ค่ะ

ขอขอบคุณสถานที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ

ขาย Genuine BlackBerry Accessories BlackBerry Charging Pod รุ่นต่างๆ

Blackberry Bold 9700 Charging Pod:

ราคา: 1,200.-

Blackberry Storm2 9550 Charging Pod:

ราคา: 1,100.-

Blackberry Bold 9000 Charging Pod:
ราคา: 1000.-

Blackberry Curve Charging Pod:
ราคา: 1,000.-

ฝาก link น้ำหอมด้วยค่ะ ถูกมากกกกกก ถูกจิงจิ๊งงงงง สนใจต่อมาเลยค่ะ ให้ได้ให้ไปเลย Gucci rush, J.lo Deseo, J.lo Glow, Britney Curious, Mariah Carey, Ralph Lauren Cool, Paris Hilton etc.อยากขายค่าาา
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=569159

ฝาก Link Pre-order เครื่องสำอางค์ทุกแบรนด์จากเคาน์เตอร์ราคาถูกกว่า ลด 20-50%
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=561828

ฝาก Link ขาย Sulwhasoo Tester set เครื่องสำอางค์ผสมโสมอันดับ 1 ของเกาหลีและ NEW Mac Duo Eye Shadow สี Shallow v. Deep สีฟ้าสวยมากก ราคาก็ถูกมากกก อยากขายมากค่าา
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=561827

ฝาก Link ขายมือถือ Blackberry unlocked จาก USA ทุกรุ่นราคาถูกด้วยค่าา
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=569152

ขอขอบคุณสถานที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ