Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5
Results 41 to 49 of 49

Thread: ۩۞۩ Happy2pays งานออนไลน์ รายได้เสริม รับ สูงสุด 44,150ต่อเดือนกับสายงานลั้ลล้า

Warning Points:
    0/5

[size=14pt]เตือนซักนิด ก่อนได้คิดจะหา[/size] [size=14pt][size=14pt]งานออนไลน์
    [size=14pt]ในสมัยปัจจุบันมีผู้คนมากมายหันมาสนใจที่จะหา รายรับเสริม จากการ ทำงานผ่านเน็ต เพราะด้วยเหตุผลที่ว่าในเวลานี้จะค้นจะหาอะรัยก็ย่อมได้ ผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์แค่เชื่อมต่อระบบอินเตอร์เน็ตเท่านั้น และทำให้การ ทำงานผ่านเน็ต ง่ายขึ้น โดยผ่านระบบออนไลน์ ไม่ต้องออกจากบ้านไปไหนก็ได้เงิน และนั่นทำให้ผู้คนมากมายหันมาหา [size=14pt][size=14pt]งานออนไลน์ ผ่านช่องทางการหางานทางอินเตอร์เน็ต และนับว่าได้รับความนิยมอย่างต่อเนื่องและไม่มีวันจะต่ำ หาข้อจำกัดและที่สิ้นสุดไม่ได้ เพราะด้วยการปฏิบัติงานผ่านเน็ต ไม่มีข้อจำกัด มีกลุ่มคนทุกฐานะการศึกษา ไม่ว่าชายหรือหญิง ทุกวัย ทุกสาขาอาชีพที่คิดค้น เสาะขุดค้นงาน
    ผ่านเน็ต ด้วยรู้ถึงความเป็นไปได้ที่มีหลายคนประสบผลสำเร็จจากการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต เพราะได้มีการอัพเดท รายได้ผ่านทางอินเตอร์เน็ตนั่นเองการดำเนินการแบบนี้แปลกจากงานประจำที่ซ้ำซากจำเจ และต่างจากการทำธุรกิจทั่วไป ที่มีการลงทุนที่สูง ทั้งจากการค่าสมาชิกเปิดร้าน ค่าเช่าร้าน การเดินทางและอีกต่างๆ นานาประการจิปาถะ และงบประมาณมักจะบานปลายจึงทำให้มีหลายๆ คน หันมาประกอบการทำมาหากินเสริมเพื่อสร้างรายได้ และตัดปัญหาในเรื่องรายจ่าย จากการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต ที่มีหลากหลายธุรกิจ แต่ทางที่ดีที่สุดการ ทำงานออนไลน์ นั้นเราควรจะสอบถามจากผู้ที่เคยทำงานจริงๆ หรือทดสอบจากไหนก็ได้ที่จะทำให้เรารู้ข้อมูลที่แท้จริงจากคำโฆษณางานนั้นๆ อย่าลืม..ที่จะโทรสืบเพื่อเป็นการยืนยันตัวตนของผู้ที่ทำการโปรโมทกิจธุระผ่านเน็ต และข้อสำคัญอย่าผลุนผลันรีบสมัครงานใดๆ โดยที่ตื่นเต้นกับรายได้ที่สูงในระยะเวลาอันรวดเร็ว ซึ่งเป็นไปได้ยากจึงต้องทำการทำความเข้าใจข้อมูลให้ละเอียดครับ... เตือนไว้สำหรับท่านที่มองหา งานออนไลน์ จากการ ทำงานผ่านเน็ต หากไม่มั่นใจติดต่อผ่านทุกทางเลือกจากข้อมูลที่ปรากฏบนเว็บที่ท่านได้ศึกษาอยู่น่ะครับ[/size]

0/5
    [size=12pt]วันนี้ตอนค่ำๆ เกิดแรงบันดาลใจบางอย่างขึ้น เพราะได้คุยกับผู้นำท่านนึง เรื่องของคำว่า "ต้นสาย" กับการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต

หลายๆ คนที่ทำธุรกิจเครือข่ายออนไลน์ ไม่ขอถามหรอกว่าอยากเป็นต้นสายของธุรกิจกันมั้ย เพราะทุกคนคงตอบคำถามเป็นเสียงเดียวกันว่า อยากมากกกก และคงไม่ต้องถามถึงเหตุว่าทำมัย เพราะทุกคนเข้าใจว่าการเป็นต้นสาย คือหนทางที่ดีในการเริ่มต้นธุรกิจ เพราะจะทำให้มีทีมงานมาลงสมัครต่อผมได้เยอะ เกศไม่เถียงครับว่าไม่จริง แต่ผมมีแม่แบบจากความชำนาญตรงเลย มาให้คิดกันเล่นๆ แต่ไม่ปวดศีรษะหรอก แค่คิดเล่นๆ น่ะ

>> ต้นสายธุรกิจ หุ้นส่วนเปิดใหม่ก้อรีบไปทำเลยเพราะต้องการเป็นต้นสาย อยากมีลูกทีมใต้ล่างเยอะๆ แล้วก้อเปนจริงอย่างที่คิด เพราะมีคนมาสมัครเยอะเลย คนไทยเรามีนิสัยเหมือนๆ กันอยู่อย่างนึงคือชอบเห่อของใหม่ ธุรกิจก้อเหมือนกัน มาสมัครกันเยอะ เพราะคิดเหมือนกันว่า ตนเองต้องเปนต้นสาย เพราะธุรกิจใหม่ยังงัยก้อมีคนมาลงสมัครต่อ และก้อเกิดสายงานจริงๆ ถือเอาว่าตัวเลขน่ะ มี ร้อย คน แต่คิดดูสิว่าจะมีคนทำงานซักกี่คน เพราะทุกคนแทบจะตระหนักเหมือนกันคือ คือรอล้น หนึ่งร้อย คนมีคนทำงานไม่ถึง 10 คน แล้วคิดดูว่าจะมีรหัสตายซักกี่รหัสกัน และที่สำคัญคนที่คิดจะทำตอนต้นสายก้อมักเปลี่ยนบ่อยทั้งนี้เพราะยึดหลักต้นสายธุรกิจ ไม่ยอมเป็นสมาชิกท้ายๆ เพราะเคยเปนต้นสายมาก่อน ((อันนี้จากที่เคยเหนน่ะ))
    >> กับอีกตัวอย่างนึง ไม่ใช่ต้นสาย แต่ที่สมัครเข้ามาทำเพราะตั้งใจที่จะหารายรับจริงๆ เอาเป็นว่าตอนนี้เป็นกลางๆ เกือบท้ายๆ สายน่ะ แต่คนนี้ ไม่ระลึกถึงว่าตัวเองจะอยู่ไหน แต่คัดที่จะจิงจังและพิจารณาแล้่วถึงuplineหรือสายงานว่าจะบริหารร่วมกับใคร เพราะคนที่จริงจังมักจะสมัครต่อกับคนที่จริงจังเหมือนกัน ทำงานไปมีรายรับเพราะตั้งใจ สายงานก้อมีรายได้ ความสุขเริ่มเกิด ทำการทำงานไปด้วยความสุข สายงาน ร้อย คนทัดเทียมกัน แต่คนทำหน้าที่มีเยอะกว่า เพราะทุกคนไม่มีใครเอาเปรียบกัน อะรัยที่ทำแล้วมีความสำราญความสนุกในการดำเนินงานมันก้อเกิดและมีผลให้ทั้งหมดทุกคนอยากทำ เพราะทั้งหมดทุกคนมีความตั้งใจ เกิดความรัก สามัคคีในสายงาน เพราะธุรกิจเครือข่ายหรือการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต มันต้องเล่นกันเปนทีม ช่ำชองฝ่ายเดียวรวยลำพังไม่ได้ ทำไปทำมาคนที่อยู่ต้นสายหรือเป็นช้างเท้าหน้าเห็นในความสามารถศรัทธาให้เปนคนที่มีความสำคัญและเป็นตัวอย่างในสมาชิกใหม่

>>>> ค่าของการลงมือของแต่ละคน อยู่ที่ว่าเราถูกให้เกียรติเพราะอะรัย เพราะความสามารถหรือเพราะสถานะ ตอนนี้เกศขอถามว่า ท่านยังคิดว่าการเปนต้นสายสำคัญอยู่มั้ย ใช่ครับ เด่น แต่ไม่ใช่สำคัญที่สุด เราต้องถวิลและพิจารณาให้ดีครับ มี [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต อีกมากมายที่ไม่เอาเปรียบคนที่มาสุดท้ายครับ <<<< ฝากให้อ่านกันก่อนเคล้ง เขียนไปตามอารมณ์และความรู้สึก[/size

0/5
    [size=14pt]สวัสดีครับผมเป็นราษฎรคนหนึ่งเข้าทำงานประจำกับบริษัท มีวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ และด้วยความที่เป็นมนุชเงินเดือน ค่าแรงที่ได้รับมันจึงจำกัดอยู่แค่นั้น ต่อให้มานะแค่ไหนก็ได้เท่ากันทุกเดือน จะมีโบนัสบ้างก็เป็นปีละครั้งเท่านั้น ข้าเจ้าจึงมองหาการทำงานผ่านเน็ต การหารายได้ด้วยการทำงานออนไลน์ ด้วยเหตุผลต้องการหารายได้เสริม ผมคิดแค่นั้นในตอนแรก เนื่องจากผมมีความฝันที่เหมือนกับทุกคนคือ การมีเหย้าเรือน รถ และมีรายรับพอสมควรโดยไม่ทุกขเวทนา เพราะถ้าจะรอรายรับจากงานประจำเท่านั้นก็คงจะแก่ซะก่อนที่จะมีทุกอย่างครบ จนเมื่อต้นปีผมได้พบกับธุรกิจ Happy2pays เมื่อได้ศึกษาแล้วจึงเริ่มทำการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต กับ Happy2pays ตั้งแต่วันนั้น โดยที่ผมทำงานอยู่ที่บ้าน หลังจากเลิกจากงานประจำที่บริษัท เพียงแค่มีอินเตอร์เน็ต เวล่ำเวลา 2-3 ชั่วโมงต่อวัน แค่นั้น และผมก็เริ่มรับรู้ว่า นี่แหละคือสิ่งที่ตอบโจทย์ในชีพผม เพราะการ ทำงานผ่านเน็ต การ หาเงินผ่านเน็ต มันช่างมีอิสรภาพในชีวิต ทั้งเรื่องทรัพย์สมบัติ เวล่ำเวลา และที่สำคัญได้ประสบการณ์ชีวิต
    บางคนคิดว่างานออนไลน์ เป็นเรื่องแหกตา บางคนคิดว่า มีงานทำอยู่แล้ว มีเงินใช้อยู่แล้วจะไปกระเสือกกระสนให้เค้าหลอกทำมัย จริงๆ แล้ว มีหลายคนครับ ที่มีตำแหน่งมั่นคง มีงานมั่นคงทำ แต่หลายคนอีกเหมือนกันที่ลาออกจากงานที่มั่นคงเหล่านั้น มาทำงานออนไลน์ และ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต แม้แต่คนที่มีเงินใช้อยู่แล้ว เพราะด้วยเหตุผลคือ การทำงานผ่านเน็ต งานออนไลน์ นี้ มีอิสรภาพ เราจะทำเวลาไหนที่ว่างก็ได้ และทำที่ใดก็ได้ จึงไม่วิปริตที่มีคนหลายจำพวก หลากหลายความคิด หันมา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต กันเยอะมากในสมัยปัจจุบัน เพราะไม่จำกัดแม้กระทั่งรายได้และขีดความสามารถในการทำงาน พูดง่ายๆ คนใช้อินเตอร์เน็ตขึ้นทุกวัน มันก็เหมือนกันฐานลูกค้าของเราขยายเพิ่มขึ้นทุกวันเหมือนกัน จึงเป็นเรื่องง่ายมาก ที่เราจะหันมาเอาดีทางด้านอินเตอร์เน็ต เพราะข้าพเจ้าไม่เห็นว่ามันจะมีข้อตำหนิอะรัยเลยซักนิด เพียงแค่เราต้องได้คิดให้ดีก่อนตัดสินใจทำ ว่าจะทำกับธุรกิจไหน บริษัทไหน แค่นั้นเอง
    อ้อนึกขึ้นได้ เป็นข้อคิดนิดนึงน่ะครับ ผมลืมบอกไปว่าผมไม่ได้จบเอก computer ไม่ได้จบวิศวะ แต่ผมจบบ/ชครับ ซึ่งเป็นคนละเรื่องกันเลยกับการทำงานออนไลน์ ผมไร้ความรู้เรื่องการทำ website เลยในตอนแรก เกล้ากระผมมีเพียงแค่ความขยัน อุตสาหะ อดทน ไม่จำนนกับการเรียนรู้ และอุปสรรคต่าง ๆ ผมยังทำได้ทำมันได้เลย ซึ่งผมก็เป็นคนพื้นๆคนหนึ่ง และผมก็คิดว่าคุณก็ต้องทำได้เช่นกัน อย่าปล่อยให้เวลาผ่านไปเฉย ๆ โดยที่เราไม่เริ่มทำอะไรเลย[/size]
    [size=14pt]
    เมื่อเราพร้อมที่จะตั้งต้น ไม่จำเป็นต้องมีคำว่า “รอ”
    ในชีวิตนี้ไม่มีอะไรที่เราทำมิได้
    มีเพียงคำว่า “จะทำ” หรือ “ไม่ทำ”

จงมั่นอกมั่นใจและเทอดทูนในสิ่งที่ทำ ผลที่เกิดขึ้นอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมแน่นอน[/size]

0/5
    [size=14pt]

[size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ทำแล้วได้เงินจริงหรือ คุณเชื่อหรือไม่ เงินลงทุนหลักร้อย สามารถสร้างรายได้หลักหมื่น[/size]
    [size=14pt]หลายๆบุคคล อาจสับสน เมลล์ที่ส่งมาหาเรา หรือการโฆษณาตามหน้าเฟคบุคต่างๆ เรื่องการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต ว่า ทำแล้วได้เงินจริงหรือ แล้วทำแบบไหน ถูกข้อบัญญัติหรือไม่ เก็บความระแวงเหล่านั้น มาพิสูจน์ความจริงกับเรา เขาว่ากันว่า ประสิทธิผล เกิดจากความตรึกตรองของตัวเราเอง เมื่อคุณคิดว่าคุณทำได้ นั่นคือคุณได้ประชิดความสำเร็จแล้ว ข้าเจ้าจึงเชื่อเสมอว่า เมื่อคนอื่นทำได้ เราก็ต้องทำได้ คนจนกับคนรวยต่างกันแค่ความคิดความอ่าน หาใช่ทรัพทย์สินเงินทองไม่ แค่เราคิดต่างเราก็เป็นคนรวยได้ วันนี้ผมได้พิสูจน์ด้วยตัวผมเองแล้วว่า การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต ทำแล้วได้เงินจริง จากที่ก่อนหน้าเคยแ่ต่นั่งมอง นั่งอ่านเมลล์ของคนอื่น แต่ไม่ได้ลงมือทำ แต่วันนี้มันทำให้ผมได้รู้แล้วว่า ถ้าผมมัวแต่คิด และก็คิด แต่ไม่ลงมือทำ ผมก็คงยังไม่สามารถสร้างรายรับเช่นนี้ ขอบคุณhappytopays ที่ได้ให้โอกาสผมมีรายได้หลักหมื่น จากเงินลงทุนเพียง 450 บาท รู้สึกขอบคุณทีมงานและสายงานลั้ลล้าทั้งหมดทุกคน ที่ทำให้ผมประสบความสำเร็จลุล่วงในวันนี้ ทีมงานลั้ลล้า ทีีมงานที่คอยช่วยเหลือ และมอบระบบการดำเนินกิจการเป็นทีม มอบสื่อการสอน และกรรมวิธีการสร้างรายได้จากการ หาเงินผ่านเน็ต วันนี้โชคที่ผมได้รับ ผมจึงได้มามอบต่อให้กับทุกท่านที่ได้อ่านข้อเขียนนี้ ผมเชื่อเหลือเกินว่า ถ้าทุกคนมุ่งมั่น จริงจัง และตั้งใจ พระเป็นเจ้าไม่มีทางประทานอย่างอื่นให้ เว้นแต่ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่เท่านั้น 10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่าลงมือทำ สาเหตุที่ทำให้งานออนไลน์ หรือการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต เปิดกว้างมากขึ้นเรือยๆ เพราะสมัยปัจจุบันนี้ ไม่ว่าจะเดินทางไปที่ใด ทุกคนก็มีเน็ตใช้กันหมดแล้ว ไม่ว่าจะตามนอกเมือง หรือ ที่แห่งใด คุณก็สามารถสร้างรายได้จากที่นั่น ขอเพียงแค่มีเน็ต คุณก็จะมีอิสรภาพทางด้านเวล่ำเวลา ไม่ต้องทำการทำงานตั้งแต่เช้ายันเย็น ไม่ต้องโดนผู้เป็นใหญ่ กดขี่ข่มเหง อยากทำตอนไหนก็ได้ ยิ่งทำมาก รายได้ก็ยิ่งมากขึ้นทวีคูณ ผิดกับงานประจำที่ทำ ทำเท่าใดก็ได้เท่่าเดิม ต้องรอปลายปี จะขึ้นค่าแรงงานให้อีกที เมื่อเป็นปานฉะนี้แล้ว คุณจะทำให้ชีวิตของคุณ เป็นเช่นกับคนหมู่มาก หรือว่าคุณจะลองคิดต่างจากคนอื่น คิดในมุมของคนที่ประสบความสำเร็จ ในชีิวิต นั่นคือ คิดเริ่มต้น และลงมือทำตั้งแต่วันนี้
    [/size]

0/5
    [size=14pt][center]

[size=14pt]จุดเปลี่ยน...ของมนุษย์ค่าจ้าง สู่การ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt]
    [/size]

[size=14pt] ผู้คนจำนวนมาก ที่ยังติดอยู่กับชีวิตประจำวันซ้ำๆ เดิมๆ คงจะแอบหนีไม่พ้นมนุษย์ที่มีงานประจำวันทำ หรือไม่ที่เรียกกันว่ามนุษย์ค่าจ้าง ผมไม่ได้หมายความว่าหนังที่จะเข้าฉายเร็วๆ นี้น่ะครับ “ยอดมนุษย์เงินเดือน” แต่ผมกำลังจะพูดถึง ชีวิตของคนทำงาน แน่แท้ว่าเกือบทุกคนคงมีความฝันเหมือนๆ กัน คือทำงานเก็บเงิน เพื่ออนาคต ((แต่ระยะเวลาในการเก็บไม่ขอพูดถึง)) หรือเก็บเงินเพื่อเริ่มต้นสร้างธุรกิจส่วนตัว ซึ่งเมื่อไหร่ล่ะถึงจะเก็บพอสร้างได้ ไม่อยากนึกเลย.. หากคุณเป็นมนุษย์ค่าจ้างรายเดือนเหมือนกัน ก็คงจะเข้าใจดีน่ะ ว่ามันไม่ใช่เรื่องง่าย ที่เราจะผันตัวเองจากมนุษย์เงินเดือน ไปเป็นเจ้าของธุรกิจโดยที่เรายังคงทำงานประจำ ก็เราเล่นทำงาน วันละ 8-10 ชั่วโมง หรือมากกว่านั้น ตอนเช้าก็รีบตื่นไปทำงานให้ทัน ออกไปผจญภัยบนท้องถนน ที่ทั้งรถเยอะ รถติด ไอเสีย มลภาวะ น่าเบื่อมาก...แต่ก็ได้แค่คิดและบ่นอยู่ในใจ คงทำได้แค่นี้ เพราะถ้าไม่ออกบ้านไม่ไปทำงาน ก็คงโดนไล่ออกพอดี พอถึงที่ทำงานก็งานเยอะ เรื่องแยะ "ห้ามขาดห้ามลา ห้ามมาเลยเวลา จะวางวายก็ต้องลาล่วงหน้า " ...เวลาหย่อนใจแทบไม่มี
    เยอะเช่นนี้ลาออกดีไหมนี่ ?? ก็คงได้แต่คิด เพราะในความเป็นจริงเราก็ยังมีภารกิจที่ต้องรับผิดชอบอยู่ ถ้าไม่มีรายได้เข้ามา เราก็แย่ เคยได้ยินเค้าว่าสิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจมั้ย นั่นแหละตอนนี้ชินแล้ว เพราะค่าใช้สอยรออยู่แล้ว ยังไม่ทันได้รับค่าตอบแทนเลยรายจ่ายรอล่วงหน้าก่อนเลย พอค่าตอบแทนรายเดือนออกก็ยิ้มได้...ไม่กี่วัน ก็เป็นเหมือนเดิม ค่าเลี้ยงดูมันเพิ่มขึ้นทุกวัน แต่รายได้เราเท่าเดิม ความฝันเราก็ยังอย่างเคย ทุกสิ่งทุกอย่างมันไม่แน่แท้ ความไม่แน่นอนที่ผมพูดถึง คือ "ตัวเราเอง" คนเราไม่ใช่เครื่องกลก็ต้องมีเหนื่อย มีน็อคกันบ้าง ถ้าเราไปทำงานไม่ได้ รายรับเราก็หายไป นั่นเป็นเหตุให้ผมต้องมองหารายรับเสริมที่สามารถทำพร้อมกันกับงานหลักได้ จึงมองเห็นผลประโยชน์จากอินเตอร์เน็ตนี่แหละ เพราะทุกวันนี้ทุกอย่างเกิดจากการออนไลน์ซะส่วนมาก เลยคิดว่า อินเตอร์เน็ตน่าจะทำค่าให้กับเราได้มากกว่านี้ .....จริงมั้ยครับ!!! และนี่ก็เป็นแหล่งกำเนิดที่ทำให้ผมเข้าสู่การ ทำงานผ่านเน็ต บนโลกออนไลน์นี้
    เห็นข้าเจ้าแอนตี้งานประจำอย่างนี้ ไม่ใช่ว่างานประจำวันไม่ดีน่ะ เนื่องด้วยยิ่งเป็นการดีถ้าเรามีงานประจำทำและสามารถทำอย่างอื่นเสริมไปด้วย ผมมองว่า ในยุคเศรษฐกิจอย่างนี้เรามีธุรกิจทำก็ดีอยู่แล้ว แต่ถ้าเราทำงานออนไลน์ หรือ รายได้เสริม จากการ หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] เป็นงานที่ 2 ไว้รองรับ ก็ถือว่าเป็นการวางแผนชีวิตที่ดียิ่งขึ้น และเหตุผลอีกอย่างนึงคือ งานออนไลน์ ที่เรา ทำงานผ่านเน็ต มีอิสระในชีวิตดี ไม่ต้องเครียดเรื่องเวลา ว่างเมื่อไหร่ก็ทำได้ และธุรกิจที่ผมได้เรียนรู้มาแล้วว่าสามารถสร้างรายได้จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ให้กับเราจริงๆ และง่าย ทั้งหมดทุกคนสามารถทำได้ นั่นคือธุรกิจที่ชื่อว่า Happy2pays

เมื่อมีคำว่า "ต้องเลือก" เข้ามา อย่ากลัวที่จะต้องเลือกทางใดทางหนึ่ง จงเชื่อไว้เสมอว่า ทางที่เราได้ตัดสินใจเลือกนั้นดีและเป็นการสมควรที่สุด

"การได้เลือกดีกว่าปล่อยผ่านไป แล้วมานั่งเสียดายว่า เป็นเพราะอะไรถึงไม่ทำ"[/size]

0/5
    [size=12pt]ผมสุระครับ บ้านเกิดผมเป็นคนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ หรือลูกข้าวเหนียวแหละครับ ผมเองก็เป็นลูกกสิกรคนนึง ที่เพียรผลักดันตัวเองมาหาความเติบโตในชีวิตที่กรุงเทพ ผมจบการเล่าเรียนจากสถานที่เรียนที่สมาชิกหลายๆ คนใฝ่ฝันอยากจะมาเรียน และผม ก็เป็นคนหนึงที่ผ่านการต่อสู้ให้เข้ามาเรียนที่นี่ ผมจบการเรียนด้วยเกรดเฉลี่ยที่ดีถึงดีเลิศ และนั่นทำให้ผมได้รับการตั้งให้เป็นประธานคณะ และเป็นตัวนำ เป็นหัวหน้าในหลายๆ เรื่อง ตอนนั้นทำให้ผมมีความมั่นใจในตัวเองมากว่า นี่แหละคือ สิ่งที่จะนำพาผมให้มาสู่จุดที่สูงที่สุดในชีวิต และผมก็ได้เข้ามาทำงานที่กรุงเทพฯ ในบริษัทใหญ่แห่งนึง ค่าแรงและค่าตำแหน่ง รวมถึงโบนัส เป็นเงินค่อนข้างสูงทีเดียวถ้าเทียบกับหลายๆ อาชีพ หลายๆ บริษัท คุณคิดว่าชีวิตของผมน่าจะถึงที่สุดแล้วใช่มั้ย แต่นั่นมันแค่ส่วนนึงเท่านั้น เพราะผมก็คือมนุษย์ค่าจ้างรายเดือนคนนึง ต่อให้ได้รับเงินเดือนสูงซักเท่าไหร่ มันก็ไม่พอกับค่าใช้จ่ายที่เปลี่ยนแปลงสูงขึ้นเรื่อยๆ จนเงินเดือนมันปรับตามไม่ทัน จึงทำให้ผมมานั่งคิดหาวิธีการการสร้างรายได้เสริม และมองหาทางออกของอิสรภาพในชีวิต ซึ่งตอนนี้คงไม่พ้นการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] หรือ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] เพราะใครๆ ก็เล่นอินเตอร์เน็ตกันอยู่แล้วที่ไหนมีคนที่นั่นย่อมทำธุรกิจได้ ไม่เว้นแม้แต่หน้าจอคอมพิวเตอร์สี่เหลี่ยม ที่หลายๆ คนคิดว่ามันเป็นการเล่นอะไรที่ไร้สาระ แต่ถ้าเรานำมาประยุกต์ใช้ให้เกิดคุณประโยชน์มันก้อจะก่อผลประโยชน์ให้เราอย่างมหาศาล ดังเช่นเดี๋ยวนี้ ผมเองได้รับอิสระตรงนั้นแล้ว ทำให้ผมมีความสุขได้ในทุกๆ วัน เพราะมีเงินหมุนเวียนเข้ามาในระบบของผมทุกวันจากขอบข่ายที่ผมสร้างเอง ถ้าเทียบกับเงินเดือน เดือนนึงมีความสุขได้ไม่กี่วันเท่านั้น และนี่คือรายได้เสริม จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] หรือ หาเงินผ่านเน็ต ทำให้ผมมีอิสระในวันนี้ครับ ถึงแม้ผมจะนั่งทำงานอยู่ที่ออฟฟิต แต่ด้วยค่าตอบแทนในระบบเครือข่าย และการดำเนินการเป็นทีม ทุกคนในทีมงานมีส่วนร่วม มันจึงทำให้มีเงินไหลเข้ากระเป๋าผมเองโดยอัตโนมัติครับ

ผมอยากจะบอกว่า คนเราไม่จำเป็นต้องจบสูง ไม่จำเป็นต้องมีมูลฐานในด้านสมองกลขั้นเทพครับ ขอเพียงคุณเปิดใจ และตั้งใจกับมัน เชื่อมั่นว่า นั่นคือสิ่งที่ดีที่สุดที่คุณเลือกแล้ว ผมคิดว่าทุกคนต้องทำได้ ผมเชื่อว่ารากฐานของแต่ ละคนไม่เหมือนกัน แต่สิ่งที่ทุกคนฝันใฝ่มันเหมือนกันครับ นั่นคือผลสำเร็จ ไม่ต้องกลัวว่าจะทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ลงมือทำ
    และไม่ต้องกลัวว่าจะไม่สำเร็จ ถ้าคุณลงมือทำมันอย่างตั้งเป้าหมาย และเต็มที่วันนี้ผมเอง อยากเสนอหนทางครั้งนึงในชีวิตให้คุณเปิดใจรับมัน กับ [size=14pt]แผนการตลาดใหม่ Happy2Pays [size=14pt]มันเป็นโอกาสที่ผมคิดว่าคุณไม่ควรพลั้งพลาด เพราะถ้าคุณพลาดโอกาสโอกาสนี้แล้ว คุณอาจพลาดสิ่งที่ดีที่สุดในการเปลี่ยนชีวิตคุณไปเลยก็ได้ครับ

ศึกษาเล่าเรียนโอกาสครั้งนึงของชีวิต ได้ที่เว็บนี้เลยครับ
    ที่ผ่านมาผมได้ให้โอกาสคณะทำงานของผมมีรายรับกันทุกคนแล้ว
    แล้วคุณล่ะ....จะรออะไร
    แล้วพบกันที่ผลสำเร็จครับผม ^^[/size]

0/5
    [size=12pt]
    เรามา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ทำไม
    [size=12pt]วันนี้นั่งนึกย้อนถึงอดิต และก็มานึกว่า เราเข้ามาทำงานผ่านเน็ต ได้ประการใด เรามาหาเงินผ่านเน็ตได้อย่างไร มันมีหลายๆเหตุผล ที่ทำให้คนเรา ต้องการรายได้เสริม เพื่อมาสมทบกับรายได้ที่มีอยู่ในปัจจุบัน บางคนมา [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] เพราะมีหนี้สินมากมาย บางคนมาทำงานออนไลน์ เพราะมีเวลาว่างมาก อยากลองหาอะไรทำ เพลินๆ แต่บางคนก็คิดว่า จำทำงานผ่านเน็ต เป็นงานประจำวัน แต่หลากหลายเหตุผลเหล่านี้ มันก็คือ หนึ่งในเหตุผล ที่ทำให้ผม ได้มาหารายรับเสริม จากงานออนไลน์ นี้เช่นกัน แต่หลีงจากที่ผม ได้เข้ามาแล้ว ทำให้ผมได้เรียนรู้ว่า มีหลายๆ สิ่ง หลายๆอย่างที่ผมได้รับ นั่นคือ ได้มิตรภาพ ไร้แนวเขตแดน ได้รู้จักสังคมหลายๆรูปแบบ และได้เรียนรู้ว่า การทำงานผ่านเน็ต ได้เงินจริงๆ ตอนนี้เป็นช่วงจังหวะ ที่ดีมากๆ ที่ happy2pays ได้เิปิดโอกาส สร้างรายได้สำหรับสมาชิก หรือผู้ที่ต้องการสร้างรายได้ จากการ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] อย่างไม่จำกัด ด้วยเงินลงทุนเพียงหลักร้อย แต่สามารถ สร้างรายรับถึงหลักหมืน หลักแสน มีคำที่บอกว่า ยอมจำนนกับสมัยก่อน แต่ไม่ถอดใจกับอนาคต อดีตที่ผ่านมาไม่สามารถที่จะแก้ไขเปลี่ยนแปลงได้ เราต้องกล้ารับผิดชอบ แต่อนาคตเป็นสิ่งที่ยังมาไม่ถึง เราต้องมีความมุ่งมั่น อดทน อย่ายอมง่ายๆิีีอีกไม่กี่ชั่วโมง เราก้อจะข้ามผ่านปีเก่าเข้าสู่ปีใหม่กันแล้ว สิ่งที่ผ่านมาทั้งที่ดีและน่าจดจำรวมถึงเรื่องร้ายๆ ที่ไม่น่าจดจำซักนิด แต่มันทำให้เรานำมาเปนบทเรียน เพื่อให้ในปีใหม่นี้เราจะไม่พลาดอีก ..
    บอกเล่าความช่ำชองจริง...^ ^ สามารถใช้เปนแนวทางการทำงานได้น่ะหลังจากโพสต์งานไปได้ซักพัก เสียงนึงก้อดังขึ้น ((ได้แค่เพื่อน..ก้อดีเท่าไหร่ แม้จะได้แค่เพียงใกล้กัน..ใครคนนั้นคงไม่ว่า)) 555++ เสียงโทสับผมเองครับ ^ ^* --- "คุณผมใช่มั้ยครับ..ขอถามครับ..หลังจากเห็นที่คุณโพส สงสัยครับว่า เอ๊ะ!! แล้วทำมัยต้องรีบมาลงชื่อฟอร์มทีมต้นสายกับทีมงานลั้ลล้าด้วยล่ะครับ และทีมนี้มันคืออะรัย..แล้วสมัครตอนนี้ไม่ได้หราครับ??... ก้อเลยบอกไปว่า แน่นอนครับ ทีมงานดีมีแต่คนทำงาน ไม่เห็นแก่ตัว ไม่กินแรงกัน ใครมีอะรัยนำมาแบ่งปันกันในกลุ่ม ที่สำคัญ มีระบบช่วยเหลือทีมเรายึดหลัก "ทีมเวิร์ค" อยู่กันแบบญาติ แบบพี่แบบน้อง แค่นี้อาจจะยังไม่พอสำหรับเหตุผลที่คุณต้องรีบสมัคร มันยังมีอะรัยมากกว่านั้นครับ ที่ว่าต้องให้รีบมาสมัครและลงชื่อฟอร์มทีมต้นสาย เพราะแต่ก่อนเราเปนสายงานลั้ลล้า แต่ด้วยการทำงานและศักยภาพของสมาชิกในทีมเรา บริษัทเหนแล้วว่าสมควรจะได้รับการยกฐานะให้เปน "ทีมงาน" และเปน 1 ในโค้ดทีมงานที่ติดตัวบริษัท แน่นอนครับว่า เมื่อเปนรหัสติดตัวบริษัทแล้ว รหัสแรกคือผู้นำสูงสุดเริ่มจาก 1 แตก 2 เปน 4 และ 16 ลงไปเรื่อยๆ ถ้าหากว่าเรารีบ Active โอกาสที่จะเปนต้นๆ สายมันก้อมาก และถ้าศึกษาจากแผนการตลาดแล้วจะเหนว่าช่องทางการรับรายได้มีบาลานซ์และแมทชิ่ง ซึ่งถ้าเรามีลูกทีมใต้สายงานมากเท่าไหร่โอกาสที่จะรับรายได้ก้อมากเท่านั้น แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องทำงานด้วยน่ะครับ คือพูดง่ายทุกคนต้องร่วมแรงร่วมใจทำงาน ไม่ใช่มีแต่ปริมาณไม่มีคุณภาพครับ และทีมงานลั้ลล้า เรามีกลุ่มสอนงานฯ ไว้เพื่อให้ลูกทีมมาเรียนรู้การทำงาน และมีทีมงานหลายท่านช่วยเหลือแนะนำและตอบข้อสงสัยให้กับสมาชิก ซึ่งนั่นทำให้สมาชิกทุกคนของทีมงานเรา [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ได้ ทำงานเป็น และที่สำคัญ ไม่ได้ทำงานคนเดียวอย่างโดนเดี่ยวแน่นอนครับ....แต่ตอนนี้ระบบของเราทำการปิดระบบการรับลงสมัครไว้ก่อนครับ เพราะว่าต้องเตรียมความพร้อมในหลายๆ อย่าง ให้ทันกับการเปิดตัวในวันที่ 5 มกรา ปีหน้าครับ ยังงัยถ้าสนใจฝากข้อมูลไว้เลยครับ ถ้าระบบเปิดรับสมัครผมจะส่งลิงค์ให้คุณสมัครทันทีก่อนใครครับ...เสียงขานหลังจากฟังผมพูดซะยาว ^^ โอเค ครับ ดิฉันจะสมัครกับทีมงานลั้ลล้า ทันทีที่ระบบเปิดรับสมัครครับ....ขอบคุณครับ แล้วเจอกันหลังปีใหม่ครับ...((และผมก้อบันทึกข้อมูลสมาชิกคนนี้ไว้แร้ววว)) >>> หลายคนอาจหวาดระแวงว่าผม โพสต์ทำมัย??....เหตุผลก้อคือ อยากให้ใครหลายๆ คนที่สงสัยเหมือนคุณคนนี้ เข้ามาอ่านแล้วเข้าใจ และอยากเปนแนวทางในการตอบคำถามให้สมาชิกด้วยเผื่อมีคนถามมา[/size]

0/5
    ท่านเป็นคนหนึ่งใช่มั้ยครับ...ที่เอาใจใส่อยากจะ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ละก้อคลำหาทางสร้างเงินที่ง่ายและได้ผลสุดๆในยุคนี้ นั่นคือ... การ หาเงินผ่านเน็ต เพราะกระไรนะหราครับ เพราะว่ายุคนี้สมัยนี้ อินเตอร์เน็ตมีเข้ามามีบทบาทในชีวิตประจำวันของผู้คนหลากหลายวัย ต่างๆนาๆอาชีพ ทุกคน และเพียงน้อยนิดคนมากที่จะไม่ใช้อินเตอร์เน็ต ผมก้อเป็นคนนึงครับ ที่แรกๆ เลย ฝักใฝ่อยากมี รายได้เสริมผ่านเน็ต แบบนี้ ก้อเพราะเหตุที่กล่าวมาข้างต้นแหละครับ การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt] มันทำที่ไหนก้อได้ โดยมีการลงทุนแค่ครั้งเดียวในการมีรหัสกับธุรกิจใดก้อแล้วแต่ที่เราศึกษาเล่าเรียนมาแล้วว่ามันสามารถทำได้ และไม่ฉ้อโกง โดยที่เราไม่ต้องไปเสียเงินค่าเช่าร้าน ทำร้าน หรือเสียค่าเสริมแต่งภายใน และอาศัยการดำเนินการอะรัยมากมายให้ยุ่งยาก

มาถึงประเดี๋ยวนี้ผมอยากบอกว่า "คุณ..เคราะห์ดีมากครับ" ที่ไม่ต้องไปลองถูกลองผิดจากที่อื่น เพราะสิ่งที่ผมนำมาถ่ายทอดในเว็บนี้ มันเป็นความจัดเจนตรงจากชีวิตของผมเอง ที่อยากจะบอกว่าธุรกิจ แฮปปี้ทูเพย์ เป็นธุรกิจที่ทำง่าย ได้เงินจริง ทุกอย่างถูกกฎหมาย พิสูจน์ได้ ทำให้การหา รายได้เสริม จากการ [size=14pt]ทำงานผ่านเน็ต [size=14pt] ของคุณ ง่ายและมั่นใจขึ้น ว่าไม่ใช่เว็บไซต์หรือธุรกิจที่คดโกงแต่อย่างใด ผมเองเคยผิดพลาด เคยเสียหาย เคยลองทำมาหลายธุรกิจครับ เจอที่หลอกก้อมี เจอที่ทำจนตายก้อไม่เห็นได้เงินก้อมี เจอที่ไม่หลอกได้เงินจริง แต่ก้อบรรลุเป้าหมายได้ยากและต้องใช้เวลาก้อมี จนมาเจอ การ [size=14pt]หาเงินผ่านเน็ต [size=14pt นี่แหละครับ ทำให้คำตอบที่หานานในการทำงานออนไลน์ของผม ค้นพบซักที ธุรกิจที่ใช่ทำยังงัยก้อสำเร็จ เพราะเราทำมันด้วยใจ นั่นหมายถึง "ความสำราญในการทำงาน" ที่หลายๆ คนใฝ่ฝัน ครับ

คุณ...อ่านมาถึงบรรทัดนี้แล้ว ก้อขอให้อ่านและทำความเข้าใจทุกบทความ ((ถ้าเป็นไปได้)) และเรียนรู้แผนการตลาด การสร้างรายได้แบบทวีคูณ โดยการลงทุนครั้งเดียว ไหนๆ ก้อไหนๆ แล้ว อ่านมาถึงนี่ก้ออ่านซะให้หมดเลยครับ นั่นไม่ใช่สำหรับใคร เพื่อภายหน้าของคุณเองครับ

0/5

Re: ۩۞۩ Happy2pays งานออนไลน์ รายได้เสริม รับ สูงสุด 44,150ต่อเดือนกับสายงานลั้ลล้า

สนใจงานออนไลน์จากที่นี้มากๆเลยค่ะได้ง่ายจริงๆ
    สล็อตxo

Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->