Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ตึกช่อง 3 ถูกปิด มีใครหงุดหงิดบ้างมั้ยคะ !!!!

ogazzang's Avatar
    ogazzang is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ตึกช่อง 3 ถูกปิด มีใครหงุดหงิดบ้างมั้ยคะ !!!!

เนื่องจากตึกมาลีนนท์ หรือตึกช่อง 3 นั่นเอง

ที่โดนไฟเผาไหม้ ทำให้งดออกกาศตั้งแต่เมื่อ 2 วันที่แล้ว

อยากรู้ว่ามีใครหงุดหงิดแบบแพรมั่งมั้ยคะ คือแพรติดละครอยู่

ต่อนบ่ายก็มีตำนานรักดอกเหมย กำลังสนุกเลย เฮ้ออ แล้วช่วงนี้ออกไปไหนก็ไม่ได้

อยู่แต่บ้าน ก็อาศัยทีวี ละคร ช่วยแก้เบื่อเนี่ยละค่ะ

พอช่อง 3 งดออกอากาศ แล้วเซ็งมากๆ ค่ะ มีใครเป็นบ้างมั้ยคะ
    ~ Pairwii ~

0/5
    เช่นกันค่ะคุณแพร เพราะนกก็ชอบดูละครและรายการทางช่อง 3
    Copyright 2010

<< nok&hon >>

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มออกอากาศได้แล้วค่ะ และขอเป็นกำลังใจให้ทุก ๆ คนนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5
    อดดู ไทรโศก เลยอ่ะ เบื่อเหมือนกันเลย
    086-5670775

Sayuri00's Avatar
    Sayuri00 is offline Trusted Member
    0/5
    สงสารคอละครนะค่ะ
    ถ้าเราติดละครคงหงุดหงิดเหมือนกันค่ะ

เหอๆ แต่กรรมมันตามเจ้าของช่องมาค่ะ
    "ธงชาติไทยไม่ได้มีแต่สีแดง"

ogazzang's Avatar
    ogazzang is offline Trusted Member
    0/5
    พอหลังจากมาตั้งกระทู้นี้ ลงไปเปิดทีวี ปรากฎว่าใช้ได้แล้ว แถมตำนานรักดอกเหมยกำลังฉายอยู่ด้วย

คราวนี้ได้ดู 2 ชั่วโมง ยาวๆ เลยค่ะ อิอิ

ปกติเค้าฉายแค่ชั่วโมงเดียว

สงสัยพนักงานช่อง 3 จะเล่น sbn แล้วเห็นใจพวกเรามั้งค่ะ

อิอิ

เป็นกำลังใจให้ทุกคน สู้ๆ น่ะคะ ตอนนี้สถานการณ์เริ่มดีขึ้นแล้ว

ขอบคุณทุกความเห็นน่ะคะ อย่างน้อยแพรก็รู้สึกดีที่ไม่ได้เบื่อไปคนเดียว ^^
    ~ Pairwii ~

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งรู่อ่ะ ว่าเจ้าของช่อง 3 ก็พวกนั้นด้วย
    คุณ Sayuri00 หมายความอย่างที่เราเข้าใจหรือเปล่าคะ ถ้าใช่อย่างนี้พี่พงพัฒน์เราก็งานเข้าน่ะซี่^_^

Quote Originally Posted by Sayuri00 View Post
    สงสารคอละครนะค่ะ
    ถ้าเราติดละครคงหงุดหงิดเหมือนกันค่ะ

เหอๆ แต่กรรมมันตามเจ้าของช่องมาค่ะ

Comments from Facebook