Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 7 FirstFirst ... 5 6 7
Results 61 to 69 of 69

Thread: ใครดูบ้างคะ พี่อ๊อฟ-พงษ์พัฒน์@รางวัลนาฏราช ....

didadi@sbn.com's Avatar
    didadi@sbn.com is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Unhappy

ขอบคุณพี่อ๊อฟ

ขอบคุณจขกท

ขอบคุณทุกคนที่รักใหลวง

ณ. เวลานี้บ้านเมืองเรากำลังวอดวายแล้วค่ะ อยากร้องไห้มากกว่าตอนฟังพี่อ๊อฟค่ะ พี่อ๊อฟพูดกินใจฟังแล้วซึ้งแต่พวกปีศาจกำลังทำลายบ้านเมืองเราเสียใจมากค่ะ

ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียหาย(บุคลที่รัก ทรัพย์สิน) ขอให้คุณพระคุ้มครองคนดีๆค่ะ

ขอบคุณผู้ที่กำลังปกป้องบ้านเมืองของเราค่ะ เมืองไทยต้องผ่านไปได้ค่ะ

ขอให้ปีศาจร้ายจากเราไปตลอดกาลค่ะ

0/5
    เชื่อว่าทุกคนคงคิดเหมือนคุณอ๊อฟ

แต่ว่าเราจะแสดงออกความรู้สึกนี้อย่างไรได้บ้าง

จะสามารถตอบแทนคุณพ่ออย่างไรได้บ้างคะ

0/5
    ขอบคุณจขกท
    และขอชื่นชมพี่อ๊อฟ จากใจเลยคะ
    ขอบคุณมากและดีใจที่ใช้สื่อให้เกิดคุณประโยชณ์อย่างแท้จริงคะ

ขอบคุณพี่อ๊อฟและคนไทยทุกคนที่กล้าประกาศตน
    ยินดีมอบศรีษะให้พระเจ้าแผ่นดิน รอบทั้งศรีษะพัชด้วยคะ
    อยากมีโอกาสใช้สื่อบอกผ่านคนรักพ่อทุกคนแบบนี้บ้าง
    แต่ถึงยังไง ก็รู้ว่า พ่อรู้ว่ามีลูกที่รักพ่ออยู่ทั่วแผ่นดินไทย

ขอวิงวอนใครผู้ใดที่ไม่รักพ่อ

จงออกไป อย่าได้มาทำร้าย ทำลายพ่อให้ไม่สบายใจ และไม่สบายกาย

เพราะถึงอย่างไร พวกคุณก็ไม่มีวันทำได้สำเร็จหรอก

เราคนไทยจะปกป้องพ่อไว้ด้วยชีวิตทุกคน

ขอบคุณพี่อ๊อฟและคนไทยทุกคนที่พร้อมจะอยู่เคียงข้างกันคะ

0/5
    คุณอ๊อฟพูดได้ตรงใจมาก
    ขอแสดงความนับถือจากใจจริง

Nida's Avatar
    Nida is offline Trusted Member
    0/5
    รักพ่อของแผ่นดินเช่นกันค่ะ ขอให้ท่านอยู่เป็นมิ่งขวัญชาวไทยไปนานๆ ขอให้คนคิดร้ายต่อพ่อหลวง
    จงแพ้ภัยตนเอง ทรงพระเจริญ

0/5
    ดูแล้วค่ะ พูดได้เยี่ยมมากๆ
    รักในหลวง ทรงพระเจริญค่ะ

paofia's Avatar
    paofia is offline Trusted Member
    Blog Entries
    13
    0/5
    ฟังแล้วขนลุก น้ำตาไหล สุดยอดมากคุณอ๊อฟ

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5
    ฟังแล้วขนลุกและน้ำตาไหลค่ะ เป็นคำพูดที่ออกมาจากใจ รู้สึกได้ว่าไม่เสแสร้ง
    คุณอ๊อฟเป็นนักแสดงที่มีจิตสำนึก ที่รับผิดชอบต่อส่วนรวม มีจุดยืนของตัวเอง เยี่ยมไปเลยค่ะ ชอบมากๆ

Page 7 of 7 FirstFirst ... 5 6 7

Comments from Facebook