Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: คนโพสยังกลัวเลย!!!!

Sayuri00's Avatar
    Sayuri00 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

คนโพสยังกลัวเลย!!!!

คำแนะนำ: เข้าห้องน้ำตามปั๊มควรมองให้ดีก่อนว่าไม่มีตัวที่เห็นอยู่นี่หรือเปล่า กดชักโครกทิ้งแล้วมองให้ดีๆก่อนนั่ง

ฟอร์เวิร์ดเมล์ฉบับนี้น่าจะมีประโยชน์สำหรับท่านที่ต้องเข้าไปทำกิจธุระตามปั๊มน้ำมัน โดยเฉพาะเวลาขับรถเดินทางไปต่างจังหวัด ส่วนมากแล้วก็ต้องมีธุระต้องเข้าห้องน้ำ เติมน้ำมัน เป็นเรื่องปกติของการเดินทางไกล และส่วนมากปั๊มน้ำมันที่ผู้คนใช้บริการจะอยู่ริมถนน ด้านหลังติดท้องไร่ ท้องนา ยิ่งช่วงนี้อากาศเย็น ชาวนาเริ่มเก็บเกี่ยวข้าว อาจทำให้พวกอสรพิษเลื้อยหนีไปหลบซ่อนในห้องน้ำได้ เพราะฉนั้นต้องระวัง! โดยเฉพาะพวกสาวๆ

credit: fwd mail
    ไอ้งูตัวนี้มันไม่เหม็นหรือไงนะ - -"
    ปรกติไม่กลัวงูนะค่ะ แต่เห็นในรูปกลัวมากอ่ะ
    สาวๆ ไปเที่ยวตจว.ระวังกันด้วยนะค่ะ
    "ธงชาติไทยไม่ได้มีแต่สีแดง"

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    คนดูก็กลัวค่ะ ถ้าโดนฉก ต้ิองมัดตรงไหนห้ามพิษอ่ะค่ะ นึกไม่ออกเลย ^^"

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    ปรือออออออออออออออ...น่ากลัววววอะ โอ้ยยยย ไม่ไหวค่ะงู กลัวอย่างแรงงงงง...แอบขำคุณผึ้ง ฮา ฮาๆๆๆๆ หาทีมัดไม่เจอ เอิ้กกกกๆๆๆๆๆ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member
    0/5
    ดูแล้วขนลุกเลยค่ะ น่ากลัวมากๆ

PO is offline Trusted Member
    0/5
    ขนลุกเลย ><
    ... po po po...

0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    คนดูก็กลัวค่ะ ถ้าโดนฉก ต้ิองมัดตรงไหนห้ามพิษอ่ะค่ะ นึกไม่ออกเลย ^^"
    คิดภาพตามแล้วฮาค่ะ..แต่น่ากลัวมาก

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5
    น่ากลัวอ่ะ คงต้องระวังมากขึ้นแล้ว ขนลุก
    086-5670775

gookgai is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณนะคะที่นำมาเตือนกันค่ะ ^^ น่ากลัวมากจริงๆ ทีหลังไปเข้าห้องน้ำตามปั๊มแบบนี้ต้องมองให้ดีๆ ก่อนแล้ว

aey-ka's Avatar
    aey-ka is offline Trusted Member
    0/5
    เคยดูใน discovery มีคนโดนจริงๆนะ ที่ singapore ในสนามกลอฟ์ ตอนเช้าเป็นผู้ชายปวดหนักเลยวิ่งเข้าห้องน้ำแล้วเลนโดน.........โชคดีไม่มีพิษ เค้าบอกว่าโอกาสโดนเนี่ยเป็น หนึ่งในกี่ล้านไม่รู้ แต่ไม่ประมาดดีกว่า

0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ขอแอบขำคุณgreenparkนิดนึงนะค่ะ ที่ว่าจะหาที่มัดห้ามพิษตรงไหนอ่ะค่ะ^^

ขอบคุณ จขกท มากนะค่ะ ที่มาช่วยเตือน น่ากลัวมากๆค่ะ

❤❤❤ติดต่อทางอีเมลก็ได้นะค่ะ ช่วงนี้ PM เข้าไม่ค่อยได้จ้า^^❤❤❤

e-mail:linriee@hotmail.com

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook