Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เพื่อนๆทราบร้านซ่อมกระเป๋าเดินทางกันบ้างไหมค่ะ

kamkaew is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

เพื่อนๆทราบร้านซ่อมกระเป๋าเดินทางกันบ้างไหมค่ะ

เพื่อนๆคนไหนทราบร้านซ่อมกระเป๋าเดินทางบ้างไหมค่ะ พอดีว่าตัวค้ำกระเป๋าด้านหน้ามันหลุดออกไปอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าร้านไหนซ่อมกระเป๋าได้บ้างอยู่ตจว.ด้วย แต่ตอนนี้กระเป๋าอยู่ที่สิงคโปร์ ถ้าเพื่อนคนไหนอยู่สิงคโปร์ทราบก็แนะนำกันบ้างนะค่ะ ถ้าไม่มีก็จะหอบกลับไปซ่อมที่เมืองไทยค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ที่สิงคโปร์ไม่ทราบค่ะ แต่ที่เมืองไทย ก็ Mr.Bagfix อยู่ที่เอ็มโพเรียม กับ สยามพารากอนค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Comments from Facebook