เมลล์มาที่ : houseofcloset@hotmail.com ค่ะ

กุงเกงยีนส์ใหม่ทั้งสองตัวเลย ซื้อมาไมไ่ด้วัดขนาดซะก่อน 555 หลวม หลุดสะโพกไปเลย

เอวต่ำ 38 สะโพก 42 นะคะ ไซส์ใหญ่เลยง่ะ
ใหม่ และขนาดเท่ากันทั้งคู่จ้า

สีแดง 100
สีส้ม 100

เสื้อเชิ้ตสีชมพูกะปิ น่ารักๆ ซีฟองเนื้อหนาๆค่ะ
รับมาแย้วตัวสั้นไปสำหรับแม่ค้า เลยส่งต่อจ้า
80 รวมส่งค่ะ

เดรสหรือเสื้อตัวยาว เป็นวิ้งๆทั้งตัว ตามภาพค่ะ ใส่สองครั้งจ้า

120 รวมส่งจ้า

เดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาว
ไม่รวมเข็มขัดนะคะ

120 รวมส่ง

กระโปรงสีแดงสดดดดดด แม่ค้าใส่ครั้งเดียวไปเที่ยว เบื่อแล้วววว

100 รวมส่ง ผ้าเนื้อดีมว๊ากๆๆๆๆ ไม่ต้องใส่ซับ เอวยางยืด บยืดได้เยอะมากค่ะ

ยังไม่เคยใส่เลยค่ะตัวนี้ ซื้อมาก็ 250 บาท
ส่งต่อไป 120 บาทพอละ

กระเป๋า งานกอปฮ่องกง Mont Blanc นะคะ งานดีมกาๆ เนี้ยบสุดๆ แต่มีตำหนิตรงที่ในรูปค่ะ
แต่เวลาเราสะพายแล้วจะอยู่ด้านในค่ะมองไม่เห็นนะคะ รับประกัน หนังดี งานเนี้ยบ สวยจริงๆค่ะ
ด้านในกระเป๋าที่เปิดเป็นหนังกลับจ้า
ซื้อมาเป็นพัน ส่งต่อไป 150 บาทพอค่ะ ญ. หรือ ช. ก็สะพายได้ค่า

เดรสสไตล์วินเทจ ซื้อมาจากชอป เป็นพันค่ะ
ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพยังใหม่ เป็นผ้าแบบไม่ต้องรีดอ่ะคะ่ไม่รู้เรียกว่าผ้าอะไร
งานเนี้ยบมากๆๆๆ
อกได้ถึง 36 เอว 28 สะโพก 40+ ยาว 44 ค่ะ

ส่งต่อ 250 บาท งานสวยจริงๆ ได้ไปไม่ผิดหวังรับรองค่ะ

ซื้อมาแว้วก็ยังไม้ได้ใส่ เพราะไม่มีโอกาสใส่สักที อ่า ของใหม่ เลยนะคะ

150 รวมส่ง

ไซส์ 39 ค่ะ แม่ค้าเท้า 38 ใส่ได้จ้า

สภาพตีไปต่ำๆ 80% ไม่มีเลย ตำหนิ ก่อนถ่ายยังไม่ได้เช็ดทำความสะอาดให้นะคะ ตอนนี้ทำความสะอาดแว้ววจ้า

120 รวมส่ง

แมกซี่ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่ ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ 100 รวมส่งค่ะ

เสื้อแบบ Topshop เป๊ะ น่าร๊ากกกมาก
ติดดอกไม้สวยๆเลยค่ะ แต่ซื้อมาแล้วยังไม่เคยใส่เลย อยากโล๊ะมากกว่าค่ะ

150 รวมส่งจ้า