Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: แย่มากๆค่ะBAที่MACแย่สุดๆ

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ใจเย็นนะคะ สงสัยBA เห็นน้องสวยกว่าแม้ไม่แต่งหน้าเลยไง
    เค้าเลยอารมณ์เสีย กลัวว่ายิ่งแต่งสวยให้
    เค้าจะยิ่งหมองงงง ...อันนี้พี่คิดเองนะคะ อิอิ

เป็นพี่คงรู้สึกเซ็งมากค่ะ คนเคยมาอุดหนุนอยู่เรื่อยเนอะ
    ทำกันแบบนี้ ซักวันจะไม่มีทั้งลูกค้าประจำและก็ขาจร เชอะ!!!
    RycooL RycooL

0/5
    เคยซื้อ แต่ ตอนนี้ก็เลิกซื้อแล้วค่ะ

เพราะ บีเอ ทำนิสัยแย่

เราว่าของ แม๊ก ดีนะ ราคาก็ไม่แพงมากด้วย

แต่บีเอ แย่เวอร์ๆอะ....แบบว่านึกว่าคนมาถามแล้วจะไม่ซื้อ

มีแต่พวกเธออะ...แต่งหน้าที่เคาเตอร์ทุกวันแล้วไม่ซื้อ...ขำขำ

0/5
    ไม่ค่อยมีใครไม่เจอฤทธิ์เดช BA mac หรอกค่ะ ไม่รู้ว่าเค้าอบรมให้หยิ่งผยองกับลูกค้าหรือเปล่า
    ถึงได้เป็นเหมือนกันหมดทุกสาขา

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    เคยเจอแบบว่า จะซื้อ แป้งคะ แระก็จะ ถามเรื่องสินค้าชิ้นอื่นด้วยอ่า แต่แบบว่าให้รอนานโคตรๆ ไม่สนใจเราเรยยอ่า เราเรยโมโห ไม่ซงไม่ซื้อมันละ หมั่นไส้ !!!!!

เลยเดินไปซื้อ ยี่ห้ออื่นที่อยู่ใกล้ๆ แทน พนักงานก็มองหน้าคะ เราก็ไม่สนใจ เดินเชิดไปเรยย.ยยย
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

0/5
    หง่ะ คิดจะไปแต่งหน้าไปงานวันเสาร์ที่เคาเตอร์นี้

แรกๆใจก้อ ล่มๆ อยู่ ว่ากัวบีเอ T_T ชื่อเสียงร่ำลือขนาด..........

เจอทู้นี้ที กัวหางหด เลยอ่ะ ไม่ไปแว้ววววววว ไปเคาเตอร์อื่นก้อได้

เด๋วโดนจิก เพราะบัตรที่ได้แต่งหน้ามันไม่ใช่บัตรสมาชิกของ mac ด้วยจิ

sassybeer's Avatar
    sassybeer is offline Trusted Member
    0/5

สายพันธ์เดียวกัน

คาดว่าBA MAC คงจะเป็นสายพันธุ์เดียวกันกะ เซลของร้านโซดาอ่ะค่ะ
    ประมาณว่าชั้นเริ่ด เชิ่ด และหยิ่งนะยะ อย่ามาถามอะไรมากมายให้
    ชั้นขุ่นข้องใจ ประมาณนี้แหละค่ะ แอบระบาย เพราะวันก่อนไปเจอมา
    เหมือนกันแต่เป็นเซลของโซดาค่ะ ส่วนMAC นี้ไม่เข้าเลยถึงจะแต่งหน้าสวย
    ยังไงก็เถอะ BA แย่ขนาดนี้ไม่เข้าให้เสียจิตดีกว่าค่ะ
    I'm not the kind of fashionista but I know what's good

ammiiz's Avatar
    ammiiz is offline Trusted Member
    0/5
    BA Mac ที่เดอะมอล์ลงามวงศ์วานน่ารักค่ะ พี่ผู้ชาย(ไม่แท้)ไปซื้อกะเค้าก็ตอบคำถามแถมให้คำแนะนำดีตลอด ลองให้ด้วยไม่มีบ่นซักคำ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    พวกนี้เค้าลืมตัวคิดว่าตัวเอง เป็นจ้าของค่ะ

เลยเชิ้ดซะ อ่ะ

ทำบุญไปให้ดีกว่าค่ะ คนแบบนี้

orange's Avatar
    orange is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่มีสปิริตของนักขายเลย น่าจับไปอบรมใหม่นะคะ ปล่อยผีมาได้งัยอ่ะ

เคยไปเดินวนๆ อยากซื้อลิปสติกมากกกก ตั้งใจเลยหล่ะว่าต้องซื้อสีนู้ดซักสองแท่ง วนอยู่เกือบสิบรอบ คุณบีเอไม่สนใจเลย ก็เลยเดินออก ไปซื้อ RMK ก็ได้ฟระ บริการดีกว่าเยอะ เหตุเกิดที่เซ็นทรัลชิดลมค่ะ เซ็งเป็ด ไม่เข้า MAC อีกเลย
    มีแล้วยังอยากมีเพิ่ม ... STOP ME PLEASE!!

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5

~*~

อ่านแล้วก็เคืองแทน
    แต่พอดีพี่มะชอบยี่ห้อนี้เป็นการส่วนตัวอยู่แล้ว
    ไม่เคยซื้อ ไม่คิดจะซื้อ และคงไม่เปลี่ยนใจ

เครื่องสำอางค์ดี ๆ ไม่ได้มียี่ห้อเดียว ก้าบบบ
    เปลี่ยนโลดดดด
    555+

ปล.ถ้าเค้ามี service mind ชีวิตเค้าคงไปได้ไกลกว่า BA MAC ให้อภัยเค้าเถอะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook