สนใจสินค้า สอบถามทาง เมลล์นะคะ

*** ขอคนที่ CF จริงๆจังๆ นะคะ.. CF แล้วมาบอก CC ไม่ว่ากัน แม่ค้ายินดีค่ะ .ไม่ต้องบอกเหตุผลก็ได้
บอกสั้นๆแค่ว่า ขอ CC เท่านั้นเอง
ที่ไม่ชอบคือ CF แล้วเงียบ แถมตอนเมลล์ไปถาม ก็ไม่ตอบกลับเลยว่าจะเอาหรือไม่เอา
นี่ เจอแบบนี้เห็นใจกันบ้างค่ะ แม่ค้าไม่ได้โพสต์ที่นี่ที่เดียว ดังนั้นอาจจะมีลูกค้าท่านอื่นรออ่ะค่ะ

$ ขอให้สิทธิ์คนที่ *ไม่ต่อราคา* ก่อนนะคะ
$ เกิน 100 บาทส่งให้ฟรีแบบพัสดุ PB นะคะ

เป็นทั้ง อายแชร์โดว์ และอายไลน์เนอร์ ใหม่ของ Revlon ซื้อมาหลายสี
แล้วซ้ำกับเพื่อนเลยอยากขายอันนี้ค่ะ

ใหม่ 10000000% ไมได้แตะเลยจ้า

ซื้อมา 380 บาท ส่งต่อ 280 ค่ะ ทาออกมาสีสวย ติดทนทานมากๆ เลยจ้า

*ยืมรูปมาจากในเน็ทค่ะ

เสื้อแบบ Topshop เป๊ะ น่าร๊ากกกมาก
ติดดอกไม้สวยๆเลยค่ะ แต่ซื้อมาแล้วยังไม่เคยใส่เลย อยากโล๊ะมากกว่าค่ะ

200 รวมส่งจ้า

แมกซี่ตัวนี้ซื้อมายังไม่เคยใส่ ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ 100 รวมส่งค่ะ

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้น ของจริงสีไม่สดเท่าในนี้ค่ะ แต่ไม่ซีดนะคะ

120 รวมส่ง ใส่ครั้งเดียวจ้า CF แล้วค่ะ

เพื่อนฝากขายค่ะ สภาพ 100% ใหม่ยังไม่เคยใช้เลย

กอป Chanel เพื่อนบอกว่าไม่เข้ากับตัวเองอย่างแรง - -*
หนังอย่างดี นิ่มมาก สวยมากค่ะ ไม่มีการ์ด มีแต่ถุงผ้านะคะ

ถ่ายทุกมุมเพิ่มเติมมาให้แย้วตามนั้นเลยค่ะ

500 บาท ได้ไปคุ้ม สุดจะคุ้ม ต่อรองได้อีกนิดหน่อยน๊า

เสื้อตัวนี้ซื้อมาใส่ครั้งเดียวค่ะ แฟนบอกว่าไม่เหมาะกับสีนี้ -..-

ซื้อมา 250 บาท ส่งต่อ 120 บาทพอค่ะ

จัมพ์สูทแบบ Topshop สีเหลืองอมเขียว ของจริงสีสวยค่ะ ไม่ซีดนะคะ
ซื้อมาใส่ครั้งเดียว มีหลายตัวจ้า สำหรับสาว S-M-L ได้หมดค่ะ

ซื้อมา 390 ส่งต่อ 200 ค่ะ CF แล้วค่ะ

เดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาว
ไม่รวมเข็มขัดนะคะ

120 รวมส่ง CF แล้วค่ะ

เดรสหรือเสื้อตัวยาว เป็นวิ้งๆทั้งตัว ตามภาพค่ะ ใส่สองครั้งจ้า

120 รวมส่งจ้า

ยังไม่เคยใส่เลยค่ะตัวนี้ ซื้อมาก็ 250 บาท
ส่งต่อไป 120 บาทพอละ

ไซส์ 39 ค่ะ แม่ค้าเท้า 38 ใส่ได้จ้า

สภาพตีไปต่ำๆ 80% ไม่มีเลย ตำหนิ ก่อนถ่ายยังไม่ได้เช็ดทำความสะอาดให้นะคะ ตอนนี้ทำความสะอาดแว้ววจ้า

120 รวมส่ง