1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ มือ1 ทั้งหมดนะคะ
2.ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท/บ้าน
3.สอบถาม/cf ทาง pm หรือ mine_ammy@hotmail.com จ๊ะ

ขอลงสินค้า lot ใหม่ก่อนนะคะ พิเศษสั่งสินค้า lot ใหม่ พ่วงของ sale (อยู่ด้านล่างจ๊ะ) ส่งฟรีลงทะเบียนไปเลยจ๊ะ

สินค้า lot ใหม่ทุกตัว สาว s-m ใส่ได้นะจ๊ะ อยากทราบขนาดเพิ่มเติมถามได้จ๊ะ

N01 เดรสแขนกุดสีน้ำเงิน ใส่ตัวเดียวไปเที่ยวได้เลยค่ะ เริ่ดๆ -- 250 บาท

N02 เดรสสีน้ำตาลเข้ม แบบนี้กำลังฮิตเลยนะคะ ใส่ตัวเดียว หรือสกินนี่ก้อเกิดค่ะ --250 บาท

N03 เดรสลายหัวใจ มีกระเป่าล้วงได้ 2 ข้าง แบบน่ารักค่ะ -- SOLD

N04 เดรสมารีนสีเทาสลับขาว แบบเกาหลีค่ะ สวยมากมาย ถ่ายแบบพับแขนเสื้อให้ดูนะคะ -- 280 บาท >>> CF แร้ว .. CF ต่อได้จ้า

N05 มินิเดรส 2 in 1 สีชมพู ลูกไม้สวยๆ ซับในทั้งตัว ใส่เป็นมินิเดรสหรือปลดกระดุมเป็นคาร์ดิแกนก้อได้จ๊ะ
มาพร้อมสายเปียคาดเอวสวยๆ -- 350 บาท

สายเปียคาดเอวจ๊ะ

N06 jumpsuit สีฟ้าลายดอก ซิปหน้า ยังฮิตกันไม่เลิกค่ะ -- 250 บาท >>> CF แร้ว .. CF ต่อได้จ้า

N07 กางเกงเอวสูง ซิปทอง แต่งหมุด ลายขาวสลับน้ำเงิน -- 250 บาท

N08 jumpsuit เกาะอกขาวลายจุด หวานซ่อนเปรี้ยว สำหรับสาวอินเทรนด์จ๊ะ -- 350 บาท

ซูมลายชัดๆจ๊ะ

N09 เดรสตัดต่อกระโปรงทิวลิปสีน้ำตาลลายจุด ระบายหนมชั้นช่วงอก+ ซิปทอง -- SOLD

ต่อไป ZONE SALE จ๊ะ

1. >>> 200 ทุกตัวจ้า

S1 >>> เดรสชีฟองลายกุหลาบ

S2 >>> เสื้อไหมพรมลายหัวใจ

S3 >>> กระโปรงหนมชั้นชีฟอง

S4 >>> เดรสเอี้ยม 2 ชิ้น

S5 >>> เดรสสีขาวไหล่ตั้ง

S6 >>> เดรสชีฟองเกาหลี(เหลือสีเขียวจ๊ะ)

2. >>> 150 ทุกตัวจ้า

S7 >>> เดรสมารีนสีชมพู

S8 >>> เดรสมารีนสีเขียว

S9 >>> กั๊กแต่งระบาย

S10 >>> เดรสแขนกุดแต่งกระเป๋า

S11 >>> เดรสตัดต่อสก๊อต/ทิวลิป

S12 >>> เดรสชีฟองลายดอกไม้

S13 >>> เสื้อตัวยาว+เข็มขัด

S14 >>> มินิเดรสลายมารีน