ติดต่อกลับได้ที่
0875459955
orangika@gmail.com

ติดต่อส้มโดยตรงค่า ^^

อยากได้จริงๆต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายจ้า

1.THE FACE SHOP เบสเขียว
เค้าลองกันแล้วดี เราใช้ไม่เข้าซะงั้นค่ะ
ใช้ไป 2 จึ๊ก สภาพภายนอกไม่สวยเพราะการเก็บของส้มเองนะคะ
ซื้อจาก SHOP ไม่มีปลอมแน่นอนค่ะ ^__^
SALE 200

2. Etude Dream on Foundation spf 22
พยายามลองแล้วอีกเช่นกัน ไม่ไหวคะ ทำไมไม่สวยเหมือนคนอื่นๆนะ T^T
พยายามไปอยู่ 2-3 ครั้ง เลิกค่ะ
SALE 350

3. LUNASOL MODELING WATER LIQUID FOUNDATION
25 ml SPF17 • PA+ OC02
ใช้น้อยครั้งค่ะ ให้เปอร์เซนต์ที่ประมาณ 60แล้วกันค่ะ เหลือเยอะเลย
กล่องหาไม่เจอค๊า ซื้อตรงจาก shop เลยนะคะ
ได้มาแล้วไม่เข้าเท่าไหร่ค่ะ ขอปล่อยต่อให้คนที่เหมาะในราคาที่ถูกๆดีกว่าค่ะ
SOLD ซื้อมา 1800 นะคะ

4.Tony Moly Expert Triple Blemish Balm Cream SPF 45 PA
ซื้อจาก shop นะคะ อันนี้ขอรายงานว่าใช่ไปอีก 2 จึ๊ก
คงไม่ใช่เพราะครีมแล้วค่ะ T^T ตัวหลอดไม่สวยเพราะการเก็บนะคะ
ครีมยังดีและเริ่ดอย่างที่เพื่อนๆชอบค่ะ
SALE 600 จ้า ขายถูกกว่าราคาพรีเกาหลีอีกจ้าาา

5. Etude House Color Me Nude Lip(Lip Concealer)
ลองใช้ไปนิดหน่อย ประมาณ2-3 ครั้ง สุดท้ายก้อเลิกค่ะ
ไม่ใช่เพราะไม่ดี แต่เพราะขี้เกียจทาค่ะ >..<
SALE 100

6.LOTREE ROSA DAVURICA PEARL GLOSSY TRIPLE BASE เบสเนื้อมุก
ใช้ไปทีเดียวค่ะ ของแท้นะคะ
SALE 180

ฝากด้วยนะคะ ใครที่ชอบตุ๊กตาหมี Rilakkuma มาใหม่ๆเยอะเลยค่ะ
จะเอาไว้ให้เป็นของขวัญวันเกิด ของขวัญวาเลน์ไทน์ ของขวัญรับปริญญาได้เลยค่ะ หรือใครสะสมอยู่ ลองเข้ามาดูได้นะคะ ^^
http://sbntown.com/forum/showthread....456#post532456

ขอบคุณเพื่อนๆและSBNมากๆค่ะ ^^