Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: กท. เพิ่มน้ำหนัก GODIVA มาแว้ววว สดๆซิงๆ จาก คิงพาวเวอร์

Warning Points:
    0/5

Thumbs up กท. เพิ่มน้ำหนัก GODIVA มาแว้ววว สดๆซิงๆ จาก คิงพาวเวอร์

วันนี้น้าเอาช๊อคโกแลตมาฝาก เพื่อเพิ่มน้ำหนักหลาน มะรู้จะกิงทันรึป่าว
    เยอะเหลือเกิน ปกติจะกิงแต่ ดาร์ก ช๊อคฯ แต่วันนี้ ตบะแตก
    ดาร์กไม่ดาร์กไม่สน ของฟรี ซะอย่าง มีหรือจะพลาด เริ่มกันที่กล่องแรก แต่มีสองกล่อง อิอิ แพ็คเก็จธรรมดามาก

เมื่อเปิดกล่องมา น้ำยายไหลเยย ข้างในเปนเยี่ยงนี้ค่ะ มี 16 ชิ้น

ตามด้วย ช๊อคโกแลตมิ้น กินหลังอาหาร เค้าบอกว่าดีมาก ช่วยย่อย และทำให้หลับสบาย มะรู้จริงป่าว มี24 ชิ้น

อันนี้ เปนมาคาเดเมีย ข้างใน อร่อยที่ซู้ดๆๆๆ อันนี้มี20 ห่อ ห่อละ สองลูก ทานไปเยอะแล้วค่ะ เหลือเท่าที่เหน

รวมรูป...ของอ้วนๆ

หมดแล้วค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาชม

Little Princess is offline Trusted Member
    0/5

Wink

เราก็ชอบ Godiva มากค่ะ อร่อยอ่ะ เจอทีไรก็ซื้อทุกทีเหมือนกัน

ยิ่งถ้าไปเลือกในร้านนะ บรรยากาศสุดยอด เพราะน่าทานทั้งนั้นเลยค่ะ
    อ้าอะรุณแอร่มระเรื่อรุจี
    ประดุจมะโนภิรมระตี ณ แรกรัก
    แสงอะรุณวิโรจน์นะภะปราจักษ์
    แฉล้มเฉลาและโศภินักนะฉันใด
    หญิงและชายณะยามระตีอุทัย
    สว่าง ณ กลางกะมลละไมก็ฉันนั้น

"คู่กรรม"

babyfish is offline Trusted Member
    0/5

Red face

ขออนุญาต แอบถามเจ้าของกระทู้นิดนึงคะว่า

ทั้งโกดิว่าและ อาฟเตอร์เอกช์ ได้มากจากในสนามบินรึเปลาเอ่ย
    ถ้าใช่อยากให้ดูวันหมดอายุดีดีนะคะ
    แต่ถ้าไม่ใช่ก้ขอโทษด้วยค่า

เตือนด้วยความหวังดีคะ

0/5
    Quote Originally Posted by Little Princess View Post
    เราก็ชอบ Godiva มากค่ะ อร่อยอ่ะ เจอทีไรก็ซื้อทุกทีเหมือนกัน

ยิ่งถ้าไปเลือกในร้านนะ บรรยากาศสุดยอด เพราะน่าทานทั้งนั้นเลยค่ะ
    ช่ายค่ะ บรรยากาศในร้านเค้าดีเจงๆ หะรูหะรา สมราคาเลยค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by babyfish View Post
    ขออนุญาต แอบถามเจ้าของกระทู้นิดนึงคะว่า

ทั้งโกดิว่าและ อาฟเตอร์เอกช์ ได้มากจากในสนามบินรึเปลาเอ่ย
    ถ้าใช่อยากให้ดูวันหมดอายุดีดีนะคะ
    แต่ถ้าไม่ใช่ก้ขอโทษด้วยค่า

เตือนด้วยความหวังดีคะ
    ช่ายค่ะ เพราะว่าน้าเปน Customs ในหนามบินค่ะ แต่ว่าดูจากวันหมดอายุ แล้วเปนเดือน2 ปีหน้าอะค่ะ แต่คาดว่าคงจะหมดก่อน อิอิ

guccibaby's Avatar
    guccibaby is offline Trusted Member
    0/5
    after eight
    ขอคอนเฟริม ว่าอร่อยม๊ากค๊า เห็นแล้วอยากกินเลย อิอิ
    └( ̄▽ ̄*) ❤ (¯▽¯;)

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้วต้องปาดน้ำลายเลยค่า
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้วอยากกิน เหอ เหอ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ดีน๊าาา!ที่เราไม่ค่อยชอบทานช็อกโกเล็ต
    ไม่งั้นลำบากแน่ๆเลย แม่กลองหาไม่มีซะด้วย
    ก็เลยหุ่นดีไงคะ 555
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ยๆๆๆอย่าทำให้น้องนิคทรมานสิครับ

จะตายแล้วครับผม.....กรี๊ดๆๆๆๆๆ.....

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook