สินค้าของแท้แน่นอนจากญี่ปุ่น แพ็คซิลอย่างดี ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM หรือ โทร:086-7541541 แม่ค้าใจดีจ๊ะ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ

ผลิตภัณฑ์เด่นในห้องโต๊ะเครื่องแป้ง ของพันทิพย์เลยค่ะ HADA LABO made in Japan ค่ะ สำหรับผิวที่มีปัญหาแห้ง ไม่ชุ่มชื้น ขาดน้ำ ช่วยได้ เห็นผลเลยค่ะ สาว ๆ ในห้องแป้ง ถามหากันเยอะค่ะ วันนี้มีมาเป็นเซ็ทค่ะ เป็นชุดลิมิตเต็ท เหมาะสำหรับคนเดินทางไป ตจว. หรือต่างประเทศ พกขึ้นเครื่องได้เลยค่ะ ราคาเซ็ทละ 750 บาท รวมส่งค่ะ เฉพาะที่อยู่ในกล่องสามชิ้นนะค่ะ มี Super Hyaluronic Acid Moisturizing Face Wash 50g, Super Hyaluronic Acid Moisturizing Lotion 100ml และ Super Hyaluronic Acid Moisturizing Milk 90ml

ลองดูวิธีใช้ทางยูทูปเลยค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=E9hhlNk9xA4

สองขวดนี้เป็น Super Hyaluronic Acid Moisturizing Lotion 170ml. ใช้หลังล้างหน้า ช่วยให้หน้าชุ่มชื้นขึ้น นุ่มนวลขึ้นค่ะ ไม่มี น้ำหอม แอลกอฮอลล์นะค่ะ ราคาขวดละ 400 บาท รวมส่งแล้วค่ะ ตัวนี้ขายดีมากที่ญี่ปุ่น 4 วินาทีต่อขวดในญี่ปุ่น จ้า ใช้แล้วหลังแต่งหน้า หน้าไม่เป็นขุย ไม่แห้งเลยจ๊ะ เวิร์คมากในห้องแป้ง สาว ๆ ถามหามากมาย

ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ