Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: !!!!! Momay พาเพลิน Etude Skinfood Holika Holika ซื้อเยอะแจกเยอะจ้า โล๊ะสุดๆ แวะเข้ามาดูกันก่อยนะคะ !!!!!

Warning Points:
    0/5

Exclamation !!!!! Momay พาเพลิน Etude Skinfood Holika Holika ซื้อเยอะแจกเยอะจ้า โล๊ะสุดๆ แวะเข้ามาดูกันก่อยนะคะ !!!!!

PEONY COSMIC

เริ่มกันชิ้นแรกเลยจ้า (สินค้าทุกชิ้น ไม่ได้รับมาอีกทีนะคะ ทุกชิ้นแม่ค้า หิ้วมา + ใช้เองค่ะรับรองไม่ได้รับของใครมา ปลอดภัย ของ 100%แท้เลยจ้า) ซื้อของทุกชิ้น แถม Tester ให้ทุกทุกออร์เดอร์เลยนะคะ จัดไปเต็มๆโล้ดดดด >,.<

ติดต่อได้ทาง E-Mail : Peonycosmic@hotmail.com ตลอด 24 hr. นะคะ หรือสามารถ มา Like Facebook
    : http://www.facebook.com/PeonyCosmic โพสได้ทางหน้า Wall หรือ Inbox มาได้เลยจ้า แต่ใน FB อาจจะยังไม่ได้ลงรายระเอียดนะคะ

1. ETUDE MINISIZE U PORE REFRESH ASTRINGENT 490ML.

รีเฟรชเชอร์ ช่วยกระชับรูขุมขนให้เล็กลงและทำให้ผิวสดชื่นขึ้น ช่วยลดความมันบนใบหน้า ขจัดสิ่งสกปรกที่ตกค้างบนผิวหน้า ซึมสู่ผิวได้ง่ายทำให้ผิวหน้านุ่มและเรียบเนียนขึ้น
    # ใช้ไป 1 ครั้งถ้วนจริงๆค่ะ เพราะว่าซื้อมาชนกับอีกตัวนึง ปล่อยที่ 300B. เลยจ้า ขวดใหญ่มากคุ้มสุดๆ ตัวนี้หายากแล้วนะคะ

[B]2.Etude House Moistfull Collagen First Essence 100m
    เอสเซนส์เข้มข้น บำรุงผิวในขั้นตอนแรกหลังล้างหน้า ช่วยเคลือบผิว พร้อมเพิ่มคอลลาเจนให้กับผิว ยกกระชับผิว ช่วยให้ผิวหน้านุ่มลื่น เนียนใสขึ้นค่ะ เหมาะสำหรับ ผิวแห้ง ถึง ผิวธรรมดา และผิวผสมที่แห้งบริเวณแก้ม

#ตัวนี้ใช้ไปแล้วประมาณ 10% จ้า เป็นตัวฮิตอีกตัวของ Etude นะคะ พรีออร์เดอร์เข้ามาเกือบ 600 กันจ้า ปล่อยที่ 400 จ้าใช้ไปแค่ 10%[/B]

3.Etude House Creamy Peach Chou Body Oil
    ออยล์ทาตัวหลังอาบน้ำ ช่วยให้ผิวเนียนนุ่มชุ่มชื่น เหมาะกับสาวผิวแห้งมั๊กๆ ค่า

#ใช้ไปครึ่งเดียวค่ะ หอมกลิ่มพีชมาก แต่น้องดันไปแกะอีกขวดชนกัน เลยเอามาปล่อยที่ 200 จ้า ของใหม่ชัวร์ๆจ้า

4. Holika Holika Baby Bloom Base
    เบสปรับสภาพสีผิวให้กระจ่างใสลดรอยรอยดำ รอยแดง ต่างๆที่ทำให้สีผิวไม่สม่ำเสมอ เนื้อบางเบาไม่มันวาว
    mint green ช่วยลดรอยแดงที่เกิดจากสิว

#กดใช้ประมาณ 2-3 ครั้งค่ะ ปล่อยที่ 290 จากราคา เกือบๆ 400 จ้า

5.Origin Sensory therapy 'Peace of Mind ดูรีวิวจาก โมเมพาเพลิน รีวิวได้เลยจ้า Favorites
    บำรุงและผ่อนคลายขณะอาบน้ำ
    ทำให้สดชื่นและผิวเนียนผ่องขึ้น ใช้อาบน้ำหรือแช่น้ำอาบ กลิ่นมิ้นต์ๆอาบแล้วเย็นสดชื่นมากค่ะ
    # ปล่อยที่ 450 จ้า กดไป 1 จึ๊ก ! จริงๆ กล่องยังอยู่พร้อมจ้า จากราคาช๊อป 550
    มีอีกกล่องของใหม่เลยค่ะ เป็นตัวห่อด้วย ปล่อย 530 จ้า

1.Eyeshasow Kate

#ในห้างขาย 490 ปล่อยที่ สีเทา ด้านซ้าย 390 (สีใหม่เลยจ้า อมม่วง พองน้ำยังเลอะไปจุดเดียวเองจ้า) ด้านขวา 300 (สีเชดเทาจ้า)

2.Black Head Waxing Kit (Gel 50ml + 20 แผ่น)
    ประกอบด้วย Black Head Waxing Gel 50ml + แผ่นแปะจมูก 20 แผ่น
    ปกติแผ่นลอกสิวโดยทั่วไป จะลอกสิวเสี้ยนได้ไม่หมดจดในครั้งเดียว เทคโนโลยีใหม่ล่าสุดในการกำจัดสิวเสี้ยน โดยการแวกซ์ร่วมกับแผ่นลอก สามารถกำจัดสิวเสี้ยนได้ถึงราก แม้สิวเสี้ยนที่หลุดยาก สามารถหลุดออกได้ง่ายค่ะ เพียงทาเจลแวกซ์ลงบริเวณสิวเสี้ยนที่จมูกให้ทั่วประมาณ 1 นาที จากนั้นแปะแผ่นทาทับทิ้งไว้นาน 10 นาที แล้วค่อยๆ ดึงย้อนขึ้นค่ะ

#ของใหม่จ้า ขายที่ 350B. จ้า

3. Majolica Liner
    สี Green จ้า

# ยังไม่เคยใช้แต่บิดหัวออกมาลองจ้า ดูได้จากหัวยังขาวอยู่เลยค่ะ ในเคาเตอร์ขาย 430 ปล่อย 300 จ้า

1.Skinfood Carrot Gift Set Toner+Emulsion
    บำรุงผิวคุณให้เปล่งปลั่งระเรื่อ ผิวใสขึ้น รอยดำจางลง แอนตี้ออกซิแดนซ์ช่วยละออการเกิดริ้วรอยก่อนวัย
    # กล่องละ 30B. จ้า

2. Holika Face 2 Change Roller BB Balm SPF30
    บีบีครีมเนื้อบาล์มที่เน้นปกปิดริ้วรอยที่เป็นปัญหา ทำให้ผิวเนียนสวย
    แต่ยังคงความเป็นธรรมชาติ ไม่หนาจนรู้สึกได้ ช่วยปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ และยังกันน้ำอีกด้วย
    พร้อมอุปกรณ์ในการทาครีมที่เป็นแบบลูกกลิ้ง ช่วยให้รวดเร็วในการทา
    No.1 Light beige
    #ของใหม่จ้า ขายที่ื 575 จากร้านอื่นขายกัน 684 จ้า

3. Dr. Lash Ampule สารสกัดจากธรรมชาติบำรุงขนตาให้ยาวและหนาขึ้น ประสิทธิภาพสูงสุดมีทั้งสูตรกลางวันและกลางคืนในชุดเดียวกัน
    1. Dr.Lash Ampule Lash Protec ปกป้องขนตาตอนกลางวัน ปัดก่อนลงมาสคารา ช่วยปกป้องขนตาจากความร้อน แดด และยังช่วยให้มาสคาราติดทน ด้ามแปรงปัดง่าย ปริมาณ 10 กรัม

2. Dr.Lash Ampule Lash Renew บำรุงขนตาในตนกลางคืน รักษาซ่อมแซมขนตาและรูขนตาให้แข็งแรง 8กรัม

Etude House Lash Ampule Long & Volume ประกอบไปด้วยสารสกัดที่ช่วยให้ขนตาแข็งแรง ยาว หนาขึ้น ด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ ขนตาได้รับการบำรุงปกป้องตลอด 24 ชม.ได้รับการรับรองจากจักษุแพทย์ว่าไม่เป็นอันตรายต่อดวงตา

# ตัวนี้สุดยอดค่ะ แม่ค้าก็ใช้อยู่ ยาวขึ้นจริงๆค่ะ ลองหารีวิวดูนะคะ สุดยอด !
    ของใหม่ขายที่ 680B. จ้า บางร้านขาย 840 ><
    Last edited by 2Pailin; 03-31-2012 at 03:41 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->