CF แล้วห้าม CC นะคะ
CF แล้วโอนเงิน ภายใน 2 วันคะ
ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินในทุกรณี
TEl -087-3266060 or PM ( สะดวกที่สุดค่ะ)
ทุกต้ว free ค้าส่งแบบ ลงทะเบียน EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ[/COLOR][/B]

** งานทุกชิ้นเป็นงานของ matilda งานเกาหลี และงาน เกรด premiumทั้งนั้น งานเหมือนเป๊ะสุดๆๆ ราคาแต่ละชิ้นซื้อมาไม่ต้ำกว่าพันนะคะ ใส่แล้วงานสวยมาก ทุกชิ้น สภาพดี ไม่มีตำหนิ**

Topshop White Daisy Chain แบบเต้ย
งานติดป้าย Topshop ซื้อมา 1,450 ใส่ไปงานแต่ง ไม่ถึง 3 ชม ทั้งเนื้อผ้าและ ทรงเหมือนใน shop เป๊ะ
ขาย 1,000 (ห้ามต่อ) Sz. S

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

เสื้อ Topshop สีชมพูนู้ด งานติดป้าย Tooshop เกรด Premium แบบที่นาเดียใส่ในลัครคู่แค้นแสนรัก
หายากมาก ใส่แล้วสวยเวอร์ สภาพดีมากไม่มีตำหนิค่ะ

ขาย 590

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กระโปรง Topshop style

งานติดป้าย ส่วนตัว glitter ใช้แบบเย็บ ไม่ได้ติดกาว

SZ. S ขาย 550

[IMG][/IMG]

แบบที่มดใส่ค่ะ
credit photo by Google web

[IMG][/IMG]

Used like newกระโปรง Disaya Stlye

SZ.S ขาย 550

[IMG][/IMG]

เสื้อ กึ่ง MiniDress สี shoking pink จาก Siam
Free size ขาย 300

[IMG][/IMG]

Jump suite SZ S น่ารักมาก จากร้าน Proppaholic

ขาย 300

[IMG][/IMG]

ใส่แล้วเป็นบบนี้ค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปนะคะ

[IMG][/IMG]

Thank you ka