Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 8 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 LastLast
Results 51 to 60 of 75

Thread: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

jam's Avatar
    jam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

"ใครชอบ ใครชัง ช่างเถิด
    ใครเชิด ใครชู ช่างเขา
    ใครเบื่อ ใครบ่น ทนเอา
    ใจเรา ร่มเย็น เป็นพอ"

ขอเป็นกำลังใจให้คุณจินนี่ด้วยคนค่ะ

cop_copine's Avatar
    cop_copine is offline Junior Member
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

ครั้งแรกเราที่เราตั้งกระทู้เราก็เคยส่งรูปไว้ที่เวบเลยค่ะ ก็เจอพี่เจนนี่เหมือนกันค่ะ มาโพสบอกเราไห้ใช้โฟโต้บัคเกท เราก็ลองศึกษาและทำตามค่ะ พอเข้าไปอ่านกระทู้ ตามลิงค์ที่ไห้ไว้รู้สึกเห็นใจเจ้าของเวบค่ะ จริงๆๆแล้วเขาก็อุตส่าห์ทำอะไรเพื่อคนอื่นนะคะ ก็น่าจะเห็นใจกันบ้าง ก็ได้พี่เจนนี่ละคะ ทำไห้เราโพสรูปทางนี้เป็น
    ฝากบอกคนที่ว่าพี่เจนนี่ด้วยนะคะ ว่า สำเนียงส่อภาษา กิริส่อสกุล ขอแถมด้วยค่ะ ว่าสกุลรุนชาติ
    ชาติที่แปลว่าชาติตระกูลนะคะ จะทำอะไรก็ไห้เห็นใจคนอื่นและส่วนรวมบ้าง ไม่ใช่ว่า เขามาตักเตือนอะไรก็เครียด คงเป็นพวกจิตต่ำค่ะ ไม่ยอมรับกฎเกณ ของสังคมส่วนรวม ขอประนามค่ะ และอยากรู้จริงๆๆว่าเป็นใคร แน่จริงช่วยแสดงตัวมาขอโทษ คุณเจนนี่ และกรุณา เก็บสมบัติความเป็นมนุษย์ของคุณออกไปจากเวบนี้ได้แล้วค่ะ เชิญ
    อยู่พม่า มาเที่ยว ค่ะ ทิ้ง pmไว้ ติดต่อกลับ วันที่ 16 นะคะ ^^

ThAnK yOu So MuCh** www.siambrandname.com**

0/5

อย่าไปสนใจเลยค่ะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

0/5

ไม่ต้องสนใจหรอกค่ะ แค่เสียงนกเสียงกา แต่คิดเหมือนคุณ apple ว่ารำคาญคนแบบที่ว่าต้องให้เตือนให้ใช้ photobucket มากกว่า เพราะใช้ง่ายมากคนโลว์เทคอย่างเรายังใช้เป็นเลย ละก้อตอนนี้ใช้เป็นแหล่ะ อย่าโกรธอย่างอนเลยนะนู๋ จินนี่ เป็นกำลังใจให้จ้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

littlekate's Avatar
    littlekate is offline Trusted Member
    0/5

เปนคนนึงที่ชอบเข้ามาดูโน่น-นี่-นั่น ในเว็บนี้อ่ะค่ะ
    เหนคุนจินนี่ ช่วยรณรงค์ ก้อรู้สึกดีออกค่ะ
    อย่าไปใส่ใจเลยนะคะ กับคนแบบนั้น
    มองโลกในแง่ดีค่ะ ว่าเราพยายามช่วยสอนให้คนที่ใช้ไม่เปน ให้ใช้เปน
    ส่วนตัวแล้ว อยากจะโพสขายของใจแทบขาด
    แต่ยังใช้photobucketไม่เปนหง่ะ ops:
    แฮะๆ สู้ๆ ค่ะ
    อย่าให้คำพูดของคนๆเดียวมาทำลายความรู้สึกดีดีของเรานะคะ

0/5

มาเป็นกำลังใจให้คุณjinnieด้วยค่า ตอนแรกเวลาโพสท์รูปก็เป็นแบบaddเอาจากcomอ่า แต่พอรู้จากทู้คุณเกียวว่ามันต้องเปลืองตังค์คุณantzเลยพยายามเรียนรู้การใช้photobucket เราว่าเราก้อlow techนะเพราะยังloadรูปจากมือถือเข้าcomไม่เป็นเลยอะ แต่การใช้photobucket ไม่ยากอย่างที่คิดเลยค่า ยังไงก็ช่วยๆกันนะคะ

0/5

ไม่ค่อยเก่งเรื่องเทคโนโลยี่เหมือนกัน แต่ว่าวิธีที่คุณแอ๊นท์เขียนอธิบายการใช้เนี่ยทำให้หัดใช้ง่ายมาก ๆ เลยนะคะ

นอกจาก photobucket แล้วก็มีเว็บฝากรูปเยอะแยะไปหมดเลยค่ะ ใครที่เล่น hi5 คงรู้กัน

คุณจินนี่ไม่ต้องเสียกำลังใจหรอกค่ะ ส่วนตัวแล้วรู้สึกกลับกัน เดี๋ยวนี้เห็นใครไม่ใช้เว็บฝากรูปแล้วขัดสายตาจัง

โดยเฉพาะคนที่เล่นมานาน ตอบเป็นร้อย ๆ ครั้งแล้ว อย่างนี้แสดงว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้ของเว็บนี้ แต่บางคนยังไม่ยอมใช้เลย 8O (ไม่อยากเอ่ยชื่อน้า)

กรุณาช่วย ๆ กันหน่อยนะคะ หัดใช้ไม่ยากจริงๆ

appl3 is offline Trusted Member
    0/5

Quote Originally Posted by honeyp
    Quote Originally Posted by appl3

เปิ้ลก้อใช้ photobucket ไม่ได้เพราะคอมไม่รู้เป็นอะไรอ่ะ เข้าไปแล้ว IE จะ error แล้วก้อปิดไปเลย...
    เมื่อก่อนเราก็เป็นค่ะ แต่เปลี่ยนจากใช้ IE มาเป็น mozilla firefox แล้วก็เข้า photobucket ได้ไม่มีปัญหาจ้ะ
    ขอบคุณคุณ honeyp ที่ช่วยแก้ไขสิ่งที่เปิ้ลสงสัยมานาน งงเหมือนกันว่าทำไมเข้าแล้ว error ยังงัยจะลองใช้ firefox ดูจ้า ขอบคุณค้าบบ

0/5

มาเป็นกำลังใจหั้ยคุณjinnie ค่ะ เห็นด้วยกะคุณ OReO มากๆค่ะ
    สู้ สู้ ค่ะ

0/5

คณจินนี่ อย่าซีเรียสเลยค่ะ
    ยังมีอีกมากมายที่รักคุณจินนี่ และเห็นว่าคุณจินนี่ทำเพื่อส่วนรวมจริงๆ

เราเองตอนแรกๆก็ทำไม่ค่อยเป็น แต่พอหัดๆลองๆดู สุดท้ายก็ทำเป็นแล้ว
    แม้จะต้องคอยเปิดดูวิธีการทำทุกครั้งที่ลงก็เถอะ
    แต่ถือว่าช่วยคุณแอ๊นท์ประหยัด ต้องทำให้ได้

เป้นกำลังใจให้คุณจินนี่นะคะ

Page 6 of 8 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 LastLast

Comments from Facebook