Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ลดปลายเดือน ✿゚¸¸.✿ลงเพิ่ม✿゚¸¸.✿ New & Used ✿゚¸¸.✿เจ้าเก่านะ ✿✿゚✎ มั่นใจๆว่าถูก゚✎** เยอะมากๆเกินคำบรรยาย ✿゚¸¸.✿เดรสเป็นร้อย กั๊กยีนส์ คาร์ดิแก้น เสื้อทำงาน กางเกงขาเดฟ คลิกๆกันนนเร้ยยยจ้าาาาา✿゚¸¸.✿เริ่ม 50 ✿゚¸¸.✿

Warning Points:
    0/5

ลดปลายเดือน ✿゚¸¸.✿ลงเพิ่ม✿゚¸¸.✿ New & Used ✿゚¸¸.✿เจ้าเก่านะ ✿✿゚✎ มั่นใจๆว่าถูก゚✎** เยอะมากๆเกินคำบรรยาย ✿゚¸¸.✿เดรสเป็นร้อย กั๊กยีนส์ คาร์ดิแก้น เสื้อทำงาน กางเกงขาเดฟ คลิกๆกันนนเร้ยยยจ้าาาาา✿゚¸¸.✿เริ่ม 50 ✿゚¸¸.✿

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=192149
    Last edited by positivethink; 03-02-2012 at 11:48 AM.
    ^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5
    ==================================
    Zone Used Like New

หมายเหตุ: เสื้อผ้าแม่ค้าใส่เองทุกตัว เว้นแต่บางตัวเพื่อนหรือญาติฝากขาย ฉะนั้นจึงมั่นใจได้นะคะ ถ้ามีตำหนิจะแจ้งและขายราคาพิเศษ และจะแจ้งให้ทราบค่ะ
    (ขอแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านเข้าใจว่าเป็นสินค้า Used นะคะ แม่ค้าขายที่ราคาตามสภาพสินค้า(ซึ่งจะแจ้งไว้ในคำบรรยาย หรือสงสัยสอบถามได้)ค่ะ
    ดังนั้นจะให้มีสภาพเหมือนสินค้าใหม่เรยคงไม่ได้ และก็ราคาคงไม่ใช่ราคานี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ )

Part #1 จาก 3 เองจ้า ดูให้จบนะค๊า
    (part 3 = Clearance ค่ะ)
    1. -hot-->Cardigan Giordano size L ผ้า ยืดเนื้อดีมาก ทรงสวย เหมาะกะหน้าหนาวนี้ ไว้ใส่หน้าหนาวได้เรย หรือใส่ทับ Dress ก้สดใสไม่เบานะเพื่อนฝากขาย จาก Central ใส่ออกมาแล้วเก๋ เท่ห์ ดูดี น่ารักสดใสม๊ากกกกคะอีกเช่นกัน เข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะsales--->150--ค่ะ-

--2--Blue Aropastel size s MiniDressจ้า Dressผ้านิ่มเนื้อดีมาก ด้านบนจะเป็นผ้ายืด ด้านล่างกระโปรงทรงเอน่ารักค่ะเป็นผ้าฝ้ายสบายๆ ทรงน่ารักค่ะ ใส่แล้วแจ่ม สภาพใหม่สวยได้ไปแค่Brand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ได้มาแพงค่ะ ปล่อยถูกๆๆ->200-

2.2 .-hot-- AiiZ T shirt ลายขวาง สีสันสดใสน่าตัวนี้ ผ้านิ้มเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ สภาพเหมือนใหม่มาก ซื้อมาแพงนะคะตัวนี้ ขายถูกๆ >>>sales--150--

3 .-hot--> ADD--Hm White Pokadot T-shirt size xs made in UK นะคะตัวนี้ ผ้านิ้มเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ สภาพเหมือนใหม่มาก ซื้อมาแพงนะคะตัวนี้ ขายถูกๆ >>sales--150--

3.2 ADD .-hot--> เรียบหรู ดูดีอีกตัว กะ Blazer AiiZ Career Size LL สีน้ำตาลเข้มตัวนี้ สาวท้วมๆใส่ได้นะคะ สภาพใหม่มาก พอดีเพื่อนฝากขายค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางกะลังดี ทรงน่ารักค่ะ ใส่ทำงานหรือคลุมๆก็ดูดีมากค่ะ ได้มาแพงค่ะ ปล่อยขาดทุนสุดตัวที่ -->sales--250--->

3.3 .ADD -hot-->--Zara-- Minidress size EUR M. USA M. นานๆจะปล่อยมาทีจ้า จริงๆจะใส่เป็นminidress หรือเสื้อคลุมกะกางเกงขาสั้นข้างใน ก็น่ารักนะคะ สีปูนสุดเก๋เท่ห์ไม่เหมือนใคร ทรงน่ารักนะคะ ผ้ายืด ตรงคงเป็นระบายๆ ผ้าฝ้ายค่ะ ผ้านิ้มนิ่มดีมาก ได้มาแพงค่ะ มีจุดเล็กด้านหลัง 1มม.1จุด ไม่สังเกตไม่เห็น แต่แจ้งไว้ก่อน ใส่วันสบายๆ ก็ชิวๆ น่ารักๆ มากค่ะ ปล่อยถูกๆ เต็มตู้แล้วจ้า sales--sold out ka ---

3.4 ADD .-hot-->Blue-purple Gucci Minidress สีสวยมาก น้ำเงินอมม่วงนะคะ ภูมิใจนำเสนอสุดๆๆ ด้านบนมีระบายๆพร้อมแขนสวย (แจ้งไว้นิดนึงว่ากระดุมที่แขนหลุดไป 1เม้ด ไม่ได้ใส่ให้นะคะ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า) กระโปรงเป็นทรงเอทิ้งๆทรงสวยใส่แล้วน่ารักสีขับผิวมากนะคะ เนื้อผ้านิ้มนิ่มดีมาก ได้มาแพงค่ะ ใส่ทำงาน,ไปงานได้โม้ด สวยชนะเลิศอีกตัวจ้า sales--sold out ka -- -
    4....hot--> น่ารักมากมายนะจ้ะ กับBodycon ผ้ายีนส์ตัวนี้ ระบายรอบ เหมาะกะสาว size เล็กๆ นานๆปล่อยมาทีจ้า กระดุมเก๋ กระดุมสำรองยังอยู่ สามารถปรับระดับได้นะคะ ทรงสวย เหมือนได้ใหม่ เปื้อนปาการจุดเดี่ยว 1 มม" แจ้งเฉยๆ ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า ใส่ออกมาแล้วเก๋ เท่ห์ ดูดี น่ารักม๊ากกกกคะ ใส่แล้วเข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ คอนเฟิร์มบายแม่ค้านะจ้ะ ได้มาแพง+อีกแล้ว >>sales--->150 -- ได้ไปคุ้มจริงๆ

5....hot--> เอาใจสาว ๆ ที่ชอบใส่BodyCon เต็มที่เร้ย กะ BodyConสีชมพูหว๊านหวานผ้าดีทรงสวยเข้ารูป น่ารักแบบเปรี้ยวซ่าจิง ๆ คะ จัดให้ค่ะ มีเก๋ที่เข็มขัดและโบคาดเอวด้วยจ้า ควา่มหนาผ้ากำลังดี ไม่ต้องใส่ซับเลยคะ สภาพใหม่มากจ้า จัดไปถูกๆ--sales--100(เอว 28 นะคะ ไม่ได้ smock จ้า ในรูปเขียนผิดค่ะ)

6....hot-->. Polka dot BodyCon น่ารัก LOOK GOOD สีชมพูอมน้ำตาลหน่อยๆ ผ้าลูกฟูกนะคะ เอวมีระบายสวย +น่ารักมาก ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน เอว 29 สะโพก 38 ยาว 16 sales sales-แค่-100---

--7. .--.... >>hot>> Blue Sky Bodycon ปล่อยมาตัวเดียวแล้วจ้า กะ กระโปรงทรงขนมชั้น ผ้าเนื้อดี Brand Toko fashion ลายและทรงสวยมาก ใส่แล้วแจ่ม ไบร๊ทขับผิวมากจ้า จากสยามค่ะ สีผ้าสวยเนื้อผ้าดีค่ะ >>sales---120--

9. .-hot-->Recommend item!! สาวๆที่ชอบเสื้อกั๊กยีนส์ห้ามพลาด!! กะตัวนี้จากสยามอีกตัวค่ะ มีสไตล์สุด ๆ คะเหลือ 2 ตัวแล้วค่ะ สภาพใหม่ พร้อมดีเทล์ เลื่อมสวยๆ ใส่เก๋ๆหวานๆ นอกนั้นสภาพสวยมาก เพื่อนฝากขายใส่แล้วน่ารัก confirm ค่ะ จำใจต้องปล่อยแพงหน่อย แต่ขาดทุนย่อยยับนะคะ ขอบอกว่าแค่เนื้อผ้ากับคัทติ้งก็คุ้มที่สุดแล้วจ้า > >----190--

--10.กั๊กยีนส์ตัวนี้ ทรงเหมือน Zara เรยจ้า จากสยามค่ะ สีผ้าสวยเนื้อผ้าดีค่ะ ลายลายและทรงสวย ใส่กะเดรส เพิ่มความหวานแหววคิกขุมากจ้าน่ารักมาก สดใสๆ ว ปรับสายด้านหลัง ได้นะจ๊าจ้า (เป็นทรงปล่อย ๆ ผ้าทิ้งตัวนะจ้ะ)(เพื่อนฝากขายค่ะได้มาแพงจริงๆ ) >>sales---190--

--11 >>hot<<กางเกงทำงานผ้าดีจากสยาม สีดำสุดน่ารัก ใสส่ได้ทุกงาน พร้อมจีบและกระดุมเก๋ๆค่ะ สภาพใหม่มาก เอวยางยืด ซื้อมาใส่ 2-3 ครั้งเองค่ะ สวยเชียแหละคะ เอามาขายดีก่า มีหลายตัวปล่อยก่อนดีก่า ใส่ไปทำงานได้เข้ากะทุกชุดสบายๆจ้า ได้มาแพงจากสยามค่ะ ปล่อยขาดทุนย่อยยับจ้า >>sales- -190--

--12. .--.... กางเกงทำงานขาเดฟ นานๆปล่อยมาทีจ้า ผ้าดี สีดำ ยี่ห้อแพงค่ะ Brotherhood size M Dress นะคะอินเทรนด์อีกตัว ตัวนี้คัทติ้งเนี้ยบ must have ผ้าเนื้อดี detailสวยมาก คาดเข็มขัดก็ยิ่งสวย สีมีจางบ้าง แต่สภาพยังสวย แม่ค้าไม่ค่อยได้ใส่แล้วค่ะ สวย เลิศศศศม้ากมากค่ะ ***ของจริงงานสวยมากๆ ค่ะ Confirm เลย และไม่โหลด้วยค่ะ ***ส่งต่อขาดทุนเช่นกันซื้อมาแพงค่ะ sales--190 --

13. Shirt Kloset style from Siam สีน้ำเงินขาว ผ้าเนื้อดีนิ๊มนิ่มงานเกาหลีค่ะ ตัวนี้น่ารักลายสวย จะเป็นทรงพริ้วๆหน่อย ลายผ้าสวยค่ะ เพิ่มความเก๋เท่น่าหลงใหล ยังไงก็ไม่เอาท์ค่ะ ของใหม่ขายถูกๆได้ไปสุดค้ม Recommend เรยนะคะ ใส่แล้วเกิดสุดๆ >>sales--120--
    ---14.กางเกงขาเดฟ เหมือนใหม่ค่ะ สีดำคลาสสิค ผ้าดีไม่หนา ผ้าเป็นลายเทาดำๆค่ะ สีดำสภาพเหมือนได้ใหม่ ตัวจริงขาเดฟ ทรงสวย ใส่แล้วน่ารัก เข้าได้กะทุกชุดนะคะ ผ้าสวยกะลังดี ไม่ได้ใส่เรยค่ะ ได้มาแพง ขายถูกๆค่ะ sales--150--

--15. >>hot<<.--Coloreful floral Tulip skirt สุดชิคจากสยามค่ะ สีผ้าลายดอกสวยเนื้อผ้าดีค่ะ พร้อมกระเป๋า 2 ข้าง น่ารักมาก สดใสๆ >>sales---120--

16. *hot** .--.... Jacket Brand The Volvo Jeans size L จาก JJ จำใจปล่อยเนื่องจาก ตัวใหญ่ ผ้าเนื้อดี สีสวยค่ะ สภาพดี ไม่มีขาด ใส่ลุค เท่ เรียบเก๋ คลาสสิคอีกตัวค่ะ น่าเก็บไว้ ได้มาแพงมากค่ะ
    ***ส่งต่อขาดทุน
    sales--only -250--

--17 *hot** .--.... Jacket Brand Best Jeans size F จาก JJ จำใจปล่อยอีกตัวค่ะ ตัวนี้สีอ่อนก่าตัวบนค่ะ ผ้านิ่มเนื้อดี สียีนส์เข้มสวยค่ะ สภาพดี ไม่มีขาด รับประกันความเท่ห ใส่กะคลุมเดรสก็เท่ห์น่ารัก คลาสสิคอีกตัวค่ะ น่าเก็บไว้ ได้มาแพงมากก่าตัวบนค่ะ
    ***ส่งต่อขาดทุน
    sales--only-290--

--18. .--.... สื้อผ้าเนื้อดี Brand Toko fashion ลายและทรงสวยมาก ผ้านิ้มๆเนื้อดีค่ะ ลายสีสันสสดใจ ใส่แล้วแจ่ม ไบร๊ทขับผิวมากจ้า จากสยามค่ะ สีผ้าสวยเนื้อผ้าดีค่ะสภาพใหม่ใส่2-3 ครั้งเองค่ะ >>sales---150--

--19. .--.... น่ารัก LOOK GOOD กะ Green polkadot shirt สีเชิ๊ตเขียวหวานๆ ผ้าฝ้าย แขนพอง ทรงน่ารักผ้าเนื้อดี ไม่หนามากค่ะ +น่ารักอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---120

--20. .--.... .white shirt ระบายลูกไม้ทั้งตัว แขนพองสวยๆมาก ผ้าเนื้อดีค่ะ ใส่หวานๆ พร้อมระบายๆ งานสวยสวยเก๋ เนื้อดีเลยน๊า..สวย สภาพใหม่ยังดีอยู่ค่ะ สีใหม่นะคะ ใส่แล้วน่ารักนะคะตัวนี้ เดี่ยวๆตัวเดียวจบค่ะกะกางเกงหรือกระโปรงได้โม้ดดดด ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะได้มาแพงอยู่ รับรองได้ไปคุ้มค่ะ sales---150---

--21. .--.... >>hot<<.Psatel shirt ระบายลูกไม้ สุดคลาสสิค ดีเทล์เก๋ๆที่ปกสวย พร้อมแขนระบายกะลังน่ารัก เสื้อเป็นผ้าฝ้าย ใส่กะกางเกงหรือกระโปรง แล้วน่ารักสภาพใหม่นะคะ ไม่ค่อยได้ใส่ปล่อยถูกๆ จ้า sales---100--

--22. .--.... เสื้อกั๊กผ้าไหมพรม กะลังอินเทรนด์สุดๆจากสยามแบบน้องญาญ่าเรยนะ
    COLOR]คะ ลุคคุณหนู มีเก๋ที่ระะบายที่คอและพร้อมโบผูกเอวเก๋หวาน ตัวนี้งานถักรับรองไม่ซ้ำใคร สภาพดีใหม่มาก คัทติ้งเนี้ยบมากๆ ใส่แล้วเข้าได้กะทุกชุด ทั้งเดรส หรือคลุมเสื้อแขนกุด ก็เก๋ เท่ห์ไม่เบา น่ารักมากจ้า ตัวนี้ของจริงสวยกว่าในรูป ซื้อไปรับรองคุ้มมากไม่ผิดหวังคะ>>ได้มาแพงก่านี้ค่ะ จัดไปขาดทุนสุดๆ sales--100--

--23. .--.... **---เสื้อกั๊กผ้าไหมพรม ผ้านิ้มนิ่มสวย เนื้อดี สีขาว made in Italy เพื่อนฝากขายค่ะ กะลังอินเทรนด์สุดๆอีกตัวจ้า ลุคคุณหนู มีเก๋ที่ระะบายที่คอและพร้อมโบผูกเอวเก๋หวาน สภาพดีใหม่มาก คัทติ้งเนี้ยบมากๆ ใส่แล้วเข้าได้กะทุกชุดเช่นกันจ้า ทั้งเดรส หรือคลุมเสื้อแขนกุด ก็เก๋หวานแหววน่ารักมากจ้า >>ได้มาแพงก่านี้ค่ะ จัดไปตามสภาพสุดๆ sales--90--

--24. .--.... **---. ใกล้หน้าหนาวแล้ว เอาใจสาวๆ ที่กะลังหาเสื้อใส่เต็มที่เร้ย กะ เสื้อผ้านิตPinkColorful ลายหว๊านหวานมาพร้อมกับปกขาวเท่ๆ ผ้าดีทรงสวยเข้ารูป น่ารักแบบหวานๆจิง ๆ คะ จัดให้ค่ะ ควา่มหนาผ้ากำลังดี ไม่ต้องใส่ซับเลยคะ สภาพใหม่มากจ้า จัดไปถูกๆ--sales--100--

--25 .--.... ADD **---.Polkadot blue Sky T-Shirt --เสื้อผ้ายืดแขนยาวสีฟ้าหวานๆ ใส่แล้วน่ารัก size M-L สภาพยังสวย ใส่กะเสื้อเชิ๊ตขาวข้างใน เก๋มากนะคะ ตัวนี้ แม่ค้าconfirm เหมาะกะอากาศเย็นๆสบายๆ สีนี้ใส่แล้วไบร๊ท์อีกตัว ผ้าไม่หนา ทรงน่ารักค่ะ ใส่้ได้เรื่อยๆ ชิว ชิว ฟรีไซด์ ใส่ทำงานใส่ไปเที่ยว ก็น่ารักค่ะ>>sales----100 --

27....hot--> เก๋ เท่ห์ น่ารักมากอีกตัว กับ Pastel Brown short ผ้าชีฟอง เอวยางยืด พร้อมผ้านิ้มเนื้อดีมากค่ะ คลาสสิค ได้มาแพง พร้อมกระดุมเก๋ ผ้าดีมั่กๆ ได้มาแพงจากสยาม สภาพเหมือนใหม่พับเก็บ (ขออภัยหายยับในนิ๊ดนึง)ค่ะ ได้ไปสุดดคุ้มค่ะ ปล่อยแบบหลุดโลกไปเร๊ยยยยย sales- -100--
    ---28-->>hot>><. Recommend จิ๊งๆ <<. กะCrop สวยผ้ายืดเนื้อดีตัวนี้ เพิ่มแขนเป็นลายเสือสุดฮิตอินเทรนด์ ปล่อยถูกๆ จากสยามค่ะ สี-ผ้าสวยเนื้อผ้าดีค่ะ ลายลายและทรงสวย ทำงานหรือไปเที่ยวก็น่ารักมากจ้า <sales---120--
    ---29-->>....hot--> ..Pink shirt เสื้อผ้าเนื้อดีมาก สีปูนหวานๆไม่เหมืนใคร ตัวใหญ่ ทรงสวยสไตล์เซเล้บ ใส่แล้วแจ่มหวานแหวว สภาพสวย ผ้าดีได้ไปแค่ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้นะคะ-->100---

---30-->>hot--> น่ารักมากมายนะจ้ะ กับเสื้อเชิ๊ตผ้าCotton ESPADA size 3 นานๆปล่อยมาทีจ้า จาก สีขาว ผ้าบางกะลังดี สภาำพสวย ทรงสวย ใส่ออกมาแล้วเก๋ เท่ห์ ดูดี น่ารักม๊ากกกกคะ ทรงเป็นปล่อยๆหน่อยนะคะ ละ >>sales--->100 --
    ]

---31-->>
    . hot-->.เสื้อผ้าซาตินสีชมพูหวานทรงหลวมๆๆ ใส่สบายม๊ากค่ะ ช่วงเอวใส่ยางเส้นเล็กๆจั๊มช่วงเอวนิดๆ แต่ไม่รัดนะค๊า สภาพยังสวย ลายตรง ใส่แล้วผอมเพรียว confirm by แม่ค้าค่ะ ส่งต่อราคาถูกๆ sales--100--

---32-->> . ใส่หวานๆได้อีกตัว จ้า Yello shirt คอระบายอีกตัวจ้า เสื้อเป็นผ้าบางๆ สภาพใหม่มาก สวยตัวนี้ ผ้าเนื้อดี นิ่มๆนะคะ คอมีระบายสวยอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน>>sales---100--

---33-->>. sold out ka
    ---34-->>>>hot<<น่ารัก LOOK GOOD Black shirt คอระบายลุกไม้ลายสวยตัวนี้ ผ้านิ่มๆมันๆนะคะ คอมีระบายสวย +น่ารักมาก ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน>>sales---120

---35..Black Pleated Skirt กระโปรงอัดพลีท Tokyo Fashion - สีดำจีบรอบตัว สภาพเหมือนได้ใหม่ ตัวจริงใส่แล้วน่ารัก เข้าได้กะทุกชุดนะคะ ผ้าสวยกะลังดี ไม่บางนะคะ ได้มาแพง ขายถูกๆค่ะ sales--180--

---36..ได้ใจม๊าก ๆ อะคะ อินเทรนด์ที่สุด กะ Black Pleated Skirt จีบรอบตัวงวานฮ่องกงอีกตัวนะคะ ตัวจริงใส่แล้วน่ารัก เข้าได้กะทุกชุดนะคะเช่นกัน ผ้ากะลังดี ไม่บางนะคะ สภาพยังดี ยกเว้นตัวนี้แจ้งนิดนึง มีด้านหลุดนิดหน่อย ตามในรูปนะคะ ได้มาแพง ขายถูกๆค่ะ sales--100-- [

---37.. Red Pleated Skirt สีแจ่มสดใสสุดๆ ใส่แล้วดู่ดีมีสไตล์มักๆค่า เกินคำบรรยาย ระบายเก๋ๆด้านหน้า ใส่กะเสื้อลายๆสวยมากค่ะ ตัวนี้แจ้งนินี้ดส์นึงมีรอยปากกาที่ประมาณเอวด้านหน้าและหลังจิ๊ดนึงนะคะตามภาพค่ะ ยังใส่ได้ ไม่เป็นปัญหาความสวยค่ะ แม่ค้าแอบเสียดาย เรยเอามาปล่อยขำๆ >>sales--70-

---38... Pink Shirt เสื้อผ้านิตนื้อดี สีปูน สีสวยแปลก พร้อมปกคอระบาย สวยคลาสสิค free size ka -- ผ้าเนื้อดี ความหนากะลังดี ผ้าสวยดี Cutting เนี้ยบๆ ทรงสวย ได้มาแพงจากสยามใส่น้อยครั้งคร่ะ ทรงเท่ห์ๆ ซื้อมาแพง ปล่อยถูกๆ มีหลายตัวจ้า sales-- 120 ---

---39... เก๋ เท่ห์ Floral Pink-REd Bodycon Topshop Style เอวยางยืดได้อีกค่ะใส่สั้นๆหวานซ่อนเปรี้ยว ใส่น้อยสภาพยังดีสวยมากนะคะ ขอส่งต่อแล้วกัน ได้ไปขอบอกว่าสุดคุ้ม -sales--->100 [/[

---40.. White Cardigan zara style ผ้านิ้มนิ่มสุดคลาสสิค ผ้าดี White ดีสวยสีขาว ไม่มีขาด ยังไม่เหลืองนะคะ ใส่ได้ทุกโอกาสส เหมาะกะหน้าหนาวนี้มากค่ะ กะลังน่ารัก ใส่กะกางเกงหรือเดรส กระโปรง แล้วน่ารักสภาพสวยนะคะ ไม่ค่อยได้ใส่ปล่อยถูกๆ จ้า ขอ sales 0nly --- 120-- .
    ---41.. Green Cardigan น่ารัก LOOK GOOD สีเขียวทหาร ผ้านิตเนื้อดี ไม่หนามากค่ะ ตาลทรงสวยๆ +น่ารักอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอนมีด้ายรุ่ยเล็กน้อยไม่มีผลกะการใส่ sales-แค่-100--

---42..น่ารักๆกะเสื้อผ้านิตสีครีม Pastel พร้อมดอกไม้สวยเก๋ เนื้อดีเลยน๊า..สวย เก๋ สวยๆ ยังดีอยู่ค่ะ สสียังสวย ใส่แล้วน่ารักนะคะตัวนี้ เดี่ยวๆตัวเดียวจบค่ะ ปล่อยถูกๆตามสภาพ sales--100

---43.. Crop ผ้าฝ้าย ลายสก๊อต สุดคลาสสิค Black and White ดีเทล์เก๋ๆที่ปกสวย พร้อมแขนระบายกะลังน่ารัก เสื้อเป็นผ้าฝ้าย ใส่กะกางเกงหรือกระโปรง แล้วน่ารักสภาพใหม่นะคะ ไม่ค่อยได้ใส่ปล่อยถูกๆ จ้า ขอ sales 0nly --- 100--
    [

---44..Crop ผ้าชีฟอง เนื้อดี ลายดาวแสนน่ารัก สีน้ำตาลเข้มpastel ทรงสวย ใส่กะเสื้อสายเดี่ยวขาวหรือดำข้างในเก๋ เปรี้ยวมากค่ะ สภาพสวยมีด้ายหลุดเล็กน้อย เย็บให้แล้วค่ะ ซือมาแพงจ้า อก 36 ยาว 24 จ้า ปล่อยsales-แค่-120---

45..hot-->สูทสวยๆ Size L งานสวยคุณภาพเริ่ดจากละลายทรัพย์ค่ะ ผ้าสวยเนื้อดีม้ากกกกก คัทติ้งดีๆมากค่ะ ใส่สบายแจ่มมากๆ ไม่หนาไม่บางเกินไปค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เนื่องจากตัวใหญ่ได้มาแพงอ่าขอส่งต่อราคาถูกๆ sales--120--

--46.--.hot-->Pink t shirt ทรงสวย ใส่น่ารักๆ ค่ะ ค่ะปล่อยถูกๆเนื่องจากไม่ได้ใส่ เร้ย------sales 100----

--47.--.Black and white ลายขวาง t shirt แขนยาว ผ้าดีค่ะ ใส่น่ารักๆ ค่ะ ค่ะปล่อยถูกๆเนื่องจากไม่ได้ใส่ เร้ย------sales 100----

--48.--.Black and Green ลายผ้าตัดต่อ สุดน่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้าดีค่ะ ใส่น่ารักๆ ค่ะ ค่ะปล่อยถูกๆเนื่องจากไม่ได้ใส่เช่นกันจ้า ------sales 100--
    Last edited by positivethink; 02-28-2012 at 07:12 PM.
    ^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5

Part #2/4

Hot Hit ที่สุดใน SBN

zone: ยกขบวน Dress เยอะที่สุด ลงเพิ่มเยอะๆ สรรหามาเพื่อท่านลูกค้า

มีเป็นร้อยๆให้เลือกจ้า

สภาพสวย used like new

1. Pastel floral minidress ผ้าชีฟองเนื้อดี สภาพใหม่มาก แขนยาว พร้อมปกน่ารักๆ ใส่แล้วน่ารักมาก เหมือนตุ๊กตาเรยยค่ะ กระโปรงเป็นพองๆ ลายน่ารัก ดอกไม้เล็กๆค่ะ น่ารักมากผ้าเนื้อดีผ้านุ่มใส่สบาย สภาพใหม่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไป--
    sales --->--190 --
    [/URL]

2 Floral White-Yellow and Green minidress ใส่แล้วน่ารักมากอีกตัวนะคะ ทรงปกเป็นคอระบายๆ ใส่โชว์คอสวยๆ กระโปรงเป็นทรงเอ น่ารักมากด้านบนเป็นผ้าชีฟอง ด้านล่างกระโปรงเป้น ผ้าฝ้ายเนื้อดีผ้านุ่มใส่สบายไม่บางนะคะ สภาพใหม่เหมือนกัน ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ สวยค่ะ ใส่ได้กะทุกชุด นึกไรไม่ออกหยิบใส่ได้โม้ดจ้า ชุดเดียวจบ ค่ะ ใส่ง่ายด้วยจ้า จัดไปถูกๆ---sales --->--170 --
    [/URL]

2.2 ColorFul Minidress จากสยามตัวนี้ น่ารักมากๆกะเดรสพื้นเทาลายปลาตัวนี้ ทรงสวยค่ะ เพิ่มดีเทล์เก๋ๆที่มีโบตรงไหล่ ใส่แล้วลุคคุณนู๋น่ารักมั่กๆ สภาพใหม่แกะกล่องเรยจ้า ใส่ไป1-2 ครั้งเอ๊ง สวยค่ะ ใส่ได้กะทุกชุด นึกไรไม่ออกหยิบใส่ได้โม้ดจ้า ชุดเดียวจบ ค่ะ ใส่ง่ายด้วยจ้า จัดไปถูกๆ---sales --->--180 ----

3 white Plete dress ผ้าสแปนเนส เนื้อดี สภาพใหม่มาก แขนสวยๆ ใส่ไปงานหรือทำงานย่อมได้เรยค่ะ กระโปรงเป้นจีบpleate นะคะ ใส่แล้วสวย เซ็กซี่ไฮโซวมาก เนื้อดีผ้านุ่มใส่สบาย เพื่อนฝากขายค่ะ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไป----sales --->--150--[/URL]

4 Floral dress งานฮ่องกงจ้า ใหม่มากค่ะ ผ้าฝ้ายเนื้อดี ทรงสวยๆ ทิ้งๆตัว กระโปรงเป็นทรงบานๆ แค่ผ้าก็คุ้มแล้วจ้า ใส่แล้วน่ารัก ลุคตุ๊กตามั่กมาก คุณหนูสวย คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไปsales --->--150--

5 Floral dress งานฮ่องกงจ้า ใหม่มากค่ะ ผ้าฝ้ายเนื้อดี ทรงสวยๆ ทิ้งๆตัว กระโปรงเป็นทรงบานๆ แค่ผ้าก็คุ้มแล้วจ้า ใส่แล้วน่ารัก ลุคตุ๊กตาอีกตัว มั่กมาก คุณหนูสวย คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไปsales --->--150

6 hass dress ผ้ายืดเนื้อดี ตามBrand เค้า ตัวใหญ่เพื่อนฝากขาย พร้อมโบเก๋ๆ แอบบเซกซี่เล็กๆ กมาก ลุคไฮเลิศมาก คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไปsales --->--150--

7 HM dress ผ้ายืดเนื้อดี ตามBrand เค้า ทรงสวย เปนแบบมีปก จะพอดีตัวนะคะ แต่ไม่รัด่ค่ะ ใส่แล้ลุคไฮเลิศมาก คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ตัวป้ายออกแล้ว แต่ยังใหม่ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไปsales --->--150--

8 PolkaDot Violet minidress ใส่แล้วน่ารักมาก เหมือนตุ๊กตาเรยยค่ะ กระโปรงเป็นทรงเอ น่ารักมากผ้าฝ้ายเนื้อดีผ้านุ่มใส่สบาย สภาพใหม่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ใส่ได้กะทุกชุด นึกไรไม่ออกหยิบใส่ได้โม้ดจ้า ชุดเดียวจบ ค่ะ ใส่ง่ายด้วยจ้า จัดไปถูกๆ--sales --->--100 --

[/[/URL]

9. Red and Black minidress ทรงน่ารักแขนยาวอีกตัว แม่ค้าขอบอกว่าใส่แล้วน่ารักมาก เหมือนตุ๊กตาเรยยค่ะ กระโปรงเป็นทรงเอ น่ารักมากผ้ายืดนะคะ เนื้อดีผ้านุ่มใส่สบาย สภาพใหม่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ใส่ได้กะทุกชุด นึกไรไม่ออกหยิบใส่ได้โม้ดจ้า ชุดเดียวจบ ค่ะ ใส่ง่ายด้วยจ้า จัดไปถูกๆ--sales --->--180 --[/CENTER]

10. Floral Black and white Dress สภาพเหมือนใหม่ ใส่แล้วน่ารัก พร้อมโบด้านหลัง ปลายกระโปรงเป็นระบายๆ น่ารักมากค่ะ ทรงสวยพอดีตัวค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก นอกนั้นสภาพใหม่ซื้อมายังไม่ได้ใส่ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ ชุดเดียวจบ ค่ะ ใส่ง่ายด้วยจ้า จัดไปถูกๆ--sales --->150 ----

11 . Gray polkadot Minidress งานฮ่องกง สภาพใหม่มาก ตัวนี้ ผ้านิ้มนิ่มเนื้อดี สภาพสวย กระโปรงทรงเอทรงสวยพร้อมระบายน่ารักๆ ใส่แล้วน่ารักมาก จัดไป-sales --->-150--[/URL]

11.2 . Blue Swwt l Minidress งานฮ่องกง สภาพใหม่มาก ใส่ทำงานหรือใส่ชิว ๆ สีหวานๆ น่ารักมาก ตัวนี้ ผ้าดี สภาพสวย กระโปรงทรงเอทรงสวยใส่แล้วสวยเลิศจัดไป-sales --->-120--

12 . Green Floral Minidress งานฮ่องกง สภาพใหม่มาก ใส่ทำงานหรือใส่ไปparty เรียบหรูมากค่ะ ตัวนี้ ผ้านิ้มนิ่มเนื้อดี สภาพสวย กระโปรงทรงเอทรงสวยพร้อมโบน่ารักๆ ใส่แล้วสวยเลิศจัดไป-sales --->-150--

13 . Whitel Topshop style Minidress งานฮ่องกงอีกตัวหนึ่งค่ะ สภาพใหม่มาก แอบเซ็ก็กซี่เล็กน้อย Size S จ้า ใส่ทำงานหรือใส่ไปparty เรียบหรูมากค่ะ ตัวนี้ ผ้าลูกไม้เนื้อดีมาก สภาพสวย กระโปรงทรงพอดีตัวพร้อมโบเก๋น่ารักๆ ใส่แล้วสวยเลิศจัดไป-sales --->-180--

14. .Minidress Pastel Black and White สุดชิคลายพื้น ผ้าชีฟองเนื้อดีพร้อมซับใน ทรงกระโปรงเป็นทรงบอลลูนสวย สีดำครีมลายดำพร้อมโบเก๋ๆ เกินคำบรรยาย ผ้าดีมากตัวนี้งานฮ่องกง สุดClassic ทรงเรียบเก๋ โดยเฉพาะผ้านิ้มๆเนื้อกะลังดีมากค่ะ คัทติ้งสวย ใส่แล้วหุ่นดีสวยไฮโซม้ากมากค่ะ ได้มาแพงน่ะค่ะ ขายถูกๆ ได้ไปรับรองว่าคุ้มมากจ้ะ ลดสุด--------sales --->--150- cf รอโอน-

15 ..Kloset Style Minidress Pastel Floral green สุดชิคลายดอกไม้ ผ้าชีฟองเนื้อดี ทรงกระโปรงเป็นทรงเอสวยๆ สีครีมๆ ลายดอกไม้ พร้อมโบเก๋ๆกะลังงาม ผ้าดีมากตัวนี้งานฮ่องกง สภาพเหมอนได้ใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ได้มาแพงน่ะค่ะ ขายถูกๆ ได้ไปรับรองว่าคุ้มมากจ้ะ ลดสุด--------sales --->--130 --[/[/URL]

16 ..Black and white Minidress ผ้ายืดลายขวางสุดฮิต ใส่แล้วน่อารัก ทรงพอดีตัว ผ้ายืดเนื้อดี งานฮ่องกง สภาพเหมอนได้ใหม่ ขายถูกๆ ได้ไปรับรองว่าคุ้มมากจ้ะ ลดสุด--------sales --->--100 --

17 ...>>hot<<Floral Minidress สภาพเหมือนใหม่ ใส่เปรี้ยวๆเฉี่ยวๆ น่ารัก แขนเป้นสายเดี่ยวนะคะ ใส่เดี่ยวๆ หรือว่าจะใส่กะคาร์ดิแกน พร้อมระบายกระโปรงน่ารักๆ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ก็น่ารักลุคคุณหนุมากค่ะ ตัดใจปล่อยค่ะ มีเยอะเกิ๊ลลลล----sales --->---220 --
    [/URL]

18.. >>hot<<Black and white PolkaDot Minidress สภาพเหมือนใหม่ ใส่เปรี้ยวๆเฉี่ยวๆ น่ารัก เอวเป็นสม็อคยืดได้ ทรงสวย ใส่กะเสื้อขาวด้านในน่ารักไม่เบาค่ะ --sales --->--130--[
    /19. >>hot<< Jumpsuit ลายเสือน่ารักตัวนี้ ใส่วันสบายๆ พร้อมโบเก๋ๆ สภาพเหมือนใหม่ ใส่เปรี้ยวๆเฉี่ยวๆ น่ารัก ทรงสวยตัวเดียวจบค่ะ --sales -100-

[/CENTER[/URL]]

20. . white minidress ผ้าฝ้ายเนื้อดี สภาพสวย ลูกไม้ทั้งตัว ใส่น่ารักๆมั่กมาก เหมือนตุ๊กตาเรยยค่ะ กระโปรงเป็นพองๆ ลายน่ารัก ผ้านุ่มใส่สบาย พร้อมโบหวานๆด้านข้าง สภาพใหม่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่ คุณภาพคุ้มเกินราคาสุดๆ สวยค่ะ ชุดเดียวจบเรยๆ ใส่ง่ายด้วยจ้า ได้มาแพงเอาการอยู่ จัดไป-sales --->--70 --[/URL]

21 Gray polkadot Jumpsuit กางเกงขายาวตัวนี้ ผ้านิ้มนิ่มเนื้อดี สภาพสวย สีกางเกงจางเล็กน้อย แต่ยังใส่ได้ส่วยนะคะ ทรงสวยพร้อมระบายน่ารักๆ ใส่แล้วน่ารักมาก ไม่ค่อยได้ใส่แล้วค่ะ ปล่ยอขำๆ จัดไป-sales -100 -
    [/URL]

22. Black and whit polkadot Jumpsuit แนะนำใส่วันสบายๆอีกตัว สภาพใหม่มากนะคะ ผ้านิ้มนิ่มเนื้อดี สภาพสวย สีกางเกงจางเล็กน้อย แต่ยังใส่ได้ส่วยนะคะ ทรงสวยพร้อมระบายน่ารักๆ ใส่แล้วน่ารักมาก ไม่ค่อยได้ใส่แล้วค่ะ จัดไปsales --150 --
    [

23. >>hot<<Floral Minidress เขียวหวาน เรียบหรูทรงสวยพร้อมโบ เนื้อผ้านิ่มใส่สบวายดีมาก เพิ่มสร้อยเก๋ๆอีกหน่อย ตัวเดียวจบ สวย ชนะเลิศมา ขายถูกๆจ้า--------sales-90 -

24 >>hot<< .Whie Minidress Size L ผ้าดีมากตัวนี้งานฮ่องกงจากการบินไทยค่ะ อินเทรนตด์ ลูกไม้ระบายรอบตัว ผ้าเนื้อดีพร้อมทรงกระโปรงเป็นสวย พร้อมระบายที่แขนและปลายกระโปรง ตัวนี้ซื้อมาตัวใหญ่ค่ะ ยังไม่ได้ใส่เรย ได้ไปเหมือนใหม่ Cutting ดี ic ใส่แล้วสวยไฮโซม้ากมากค่ะ ได้มาแพงน่ะค่ะ ขายถูกๆ ได้ไปรับรองว่าคุ้มมากจ้ะ ลดสุดsales --->--150--

25 [. Minidress Colorful - 2 Tone เอาใจสาว ๆ ที่ชอบColor ful Dress สุดๆ กะ เดรส ลายน่ารักตัวนี้ ดีเทล์เก๋ๆ ตรง แขนสวย ระบาย พร้อมระบาย แขนเป็นผ้าชีฟองนะคะ ตัวนี้แจ้งนิดนึง ตรงลูกศรจะมีรอยเตารีดเล็กน้อย 1 จุดเล็กๆ ตามภาพ ไม่สังเกตไม่เห็นเป็นปัญหากับการใส่ เพราะมีซับในทั้งตัวค่ะ นอกนั้น สภาพใหม่มากจ้า จัดไปถูกๆ--ขายขำๆค่ะ ----sales----120 ---[/CENTER[/URL]]

26 Recommemd สำหรับใส่หน้าหนาวอีกตัวค่ะ-]Minidress Black and Gray Shirt ลุคคุณหนูเหมาะกะใส่อากาศเย็นๆอีกตัว เสื้อด้านบนเป็นผ้าสแปนเนสนะคะ กระโปรงเป็นผ้ายืดสีเทา มีระบายเก๋ ๆ ใส่แล้วเก๋น่ารักไปอีก แบบค่ะ อย่างแร๊งง and Must have มั่ก ๆ เห็นแล้วต้องร้อง ว้าววววววว เลยทีเดียวคะ ขายเนื่องจากไม่ได้ใส่จ้า ขายถูกๆสภาพใหม่จ้า>>-------120 --

27 Brite Blue Jumpsuit งาน ฮ่องกง ทรงกระโปรงผ้ายืดสีน้ำเงินสวย แจ่มมาแต่ไกล ตัวนี้ผ้ายืดเนื้อดี สภาพใหม่มากนะคะ Cutting เนี้ยบๆ เอวเป็นแบบยืดๆได้ งานสวยมาก ค่ะไม่โหลเเน่นอนน่ะค่ะได้ไปสุดคุ้มนะคะ

sales --100 --

28 Colorful Minidress ลุคคุณหนูอีกตัว แต่เพิ่มความเก๋ลายสีสันสดใส ทรงกระโปรงน่ารักๆ ใส่แล้วเก๋เฉี่ยวเปรี้ยวม้ากๆค่ะ อย่างแร๊งง and Must have มั่ก ๆ เห็นแล้วต้องร้อง ว้าววววววว เลยทีเดียวคะ ขายเนื่องจากไม่ได้ใส่จ้า ขายถูกๆสภาพใหม่จ้า>>sales --->--100-

29. Polka Dot Blue Minidress ผ้ายืดนะคะ สีน้ำเงินไบร๊ทนี้คลาสสิคตลอดกาล สภาพยังดีนะคะ สีขาวมีจางบ้างแต่ไม่เก่าค่ะ ผ้าไม่หนานะคะ ดีเทลเก๋ ๆใส่แล้วเป๊ะค่ะ มีสไตล์นะจ้ะ ใส่ทำงาน/ไปเที่ยวเนี้ยบๆมากค่ะได้โม้ด >>sales--90--

30.. Gray and white dress Korea Style เอี๊ยมกระโปรง ด้านในเป็นเชิ๊ตทำงานแขนตุ๊กตา น่ารักๆ ตัวนี้ ใส่แล้วทรงสวยๆ ผ้าเนื้อดีนะคะทรงเป็นกระโปรงบานๆ ใส่น่ารักๆ detailพร้อมโบน่ารักๆ กระดุมน่ารักใส่ได้เลิศ ๆ เชิ่ด ๆสบายๆ ราคาแบบเบา ๆ

-sales --->--120---

31 hot==>>. .เซ็กซี่เหลือร้าย กะ Pink Dress ผ้ายืดเนื้อนิ้มนิ่มดี ลายเสือสุดฮิต สภาพสวยใหม่มาก ทรงพอดีตัวค่ะ ตัวนี้ สีชมพูเค้าไบ๊มาก ขับผิวอย่างมาก must have ใส่ปล่อยๆเดี่ยวๆตัวเดียวจบเรียบสวยหรู ส่งต่อสุดคุ้มไปที่>>sales--100--

[/[/LEFT[/URL]]

32 . Violet Dress ผ้าซาตินเนื้อนิ้มดี ยี่ห้อดี ตัวใหญ่หน่อยนะคะ ตัวนี้ สีม่วงสวยเก๋ ขับผิวอย่างมาก ความยาวแขนกะลังดี มาอีกแล้วจ้า ตัวนี้คัทติ้งเนี้ยบ ผ้าดีมากmust have ใส่ปล่อยๆเดี่ยวๆตัวเดียวจบเรียบสวยหรู ได้มาแพงค่ะ ส่งต่อไปที่>>sales--150--]

[/[/URL]

33. MIniDress Pink ลายสก๊อตเรียบเก๋ หรู ไฮโซวว ห้ามพลาดนะจ้ะ คัทติ้งเนี้ยบ เอวสม็อค สภาพใหม่ค่ะ แขนสวยกะลังงาม กระโปรงเป็นทรงtulip พริ้วๆทิ้งๆตัวค่ะ ผ้าไม่บางนะคะ ใส่ทำงานเก๋ๆไม่ซ้ำใคร คร่า >>sales--ลดแล้วจ้า 100--

34 PolkaDot pastel Minidress Toe-tone เสื้อผ้านิ้มๆ ด้านบน พร้อมกระโปรงสุดเซกซี่สั้นๆ แสนฮิตกะลังมาแรงได้ใจเนี้ยบๆ แขนสวยมากค่ะเป็นแบบระบายๆๆ ใส่ได้ทุกงาน เรียบหรูสวยมาก MUST HAVE นะจ๊ะ ซื้อมาแพงเหมือนกัน สภาพดีหวานซ่อนเปรี้ยว ใส่แล้วเปรีย้ยวมีเสน่ห์ได้ใจมากกค่ะ ไม่มีตำหนิ >>sales--120--

35 Floral Red Minidress ลายดอกไม้ น่ารัก สายเป็นยางยยืด สภาพใหม่สวยค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่ cutting เนี้ยบ ลุคเฉี่ยวปนหวานๆมากค่ะ ปล่อยถูกๆจ้า >>------sales 150--[/[/URL]

36..Pink PolkaDot Maxxi -Dress สวยน่ารักแนว หวานๆ คัทติ้งเนี้ยบ สภาพใหม่ม้ากค่ะ ผ้าหนาไม่บางนะคะกะลังดี แนวผ้าป่านๆ กระโปรงเป็นทรงสวยยาว ค่ะ ผ้าดีนิ้มนิ่มค่ะ cutting เนี้ยบ ใส่เก๋ๆไม่ซ้ำใคร ออกแนววินเทจได้เรยคร่า >>sales --->--100

37. Polka dot Black and white Jumpsuit ผ้าเนื้อดีทรงสวย คอเก๋ไก๋แขนกุดพร้อมระบายโบผูกกะลังงาม ใส่แล้วสวยเรียบเก๋นะคะ คัดติ้งดี ดูดีมีสไตล์ ทรงพอดีตัวนะคะ ตรงช่วงแขน มีรอยจางๆ นิดนึงนะคะ ปล่อยถูกกๆ ใสวันสบายๆ ก็น่ารักได้ค่ะ ----130 --

38. Orange Polka dot Minidress สภาพเหมือใหม่ ผ้าเนื้อดีทรงสวย พร้อมดีเทล์ โบที่คอเก๋ไก๋ แขนกะลังงาม ใส่ทำงานหรือไปเที่ยว แล้วสดใสน่ารกัเก๋นะคะ คัดติ้งดี ดูดีมีสไตล์ กระโปรงเป็นทรงทิวลิปนะคะ ขนาดเข้ารูป ผ้ามันๆ ใหม่มากค่ะ --ลดแล้วจ้า--150 ---- size จ้า อกกว้างถึง 36 เอวsmock 32 สะโพก 38 ยาว 35 จ้า

-

39. Colorful Dress งานฮ่องกงนะคะอินเทรนด์อีกตัว มาพร้อมกับซับใน เนื้อผ้า นิ้มๆ เนื้อละเอียดเงาๆ นิดๆ ผ้านุ่มลื่นใส่สบายลายสวยคอสวยเก๋ ตัวนี้คัทติ้งเนี้ยบ must have ผ้าฝ้ายเนื้อดีได้มาแพงจากละลายทรัพย์ ใส่เดี่ยวก็สวยหรู หรือใส่สูทคลุมก็เรียบร้อยน่ารักเคาดเข็มขัดก็ยิ่งสวย ท่อนล่างกระโปรงสีดำเป็นทรงแบบป้ายไม่เหมือนใคร ใส่แล้ว สวย เลิศศศศม้ากมากค่ะ ส่งต่อขาดทุนเช่นกันไปที่ sales--100--

40. ไฮโซววว เชียวคร้า กับdress Polkadot Green topshop style ตัวนี้ผ้าสวย เซ็กซี่น้ำลายหกเรยจ้า ผ้าเนื้อดีนะคะ เป็นลายๆจุดสุดฮิต สวย เนื้อนุ่มค่ะใส่สบาย ใส่ไปงานเพิ่มเกาะอกด้านใน ทรงสวยเป็นแบบบอลลูนกะลังงาม ตัวนี้ได้มาแพงขอปล่อยถูกๆๆจ้า รีบจองๆน้า sales--150--

41.Recommend !! ไฮโซววว อีกตัวกับ Minidress Floral White and Pink Topshop Style สวยน่ารัก เรียบหรู ลุคหนูมากค่ะ ผ้าเนื้อดีนะคะ สวย เนื้อนุ่มค่ะใส่สบาย ทรงสวยเป็นแบบทิวลิป ตัวนี้ได้มาแพงขอปล่อยถูกๆๆจ้า รีบจองๆน้า---

sales --->--190--

26.

[LEFT][LEFT]
    --42.-- Dress สไตล์Kloset สีน้ำเงินสุดเท่ห์ เพ่มความเก๋ตรงเย็บกระชับตรงด้านบนหน่อย ๆสภาพใหม่มากผ้าไม่หนานะคะ เพิ่มเข็มขัดกะสร้อยยาวๆเข้าหน่อย รับรองวินเทจไม่แพ้ใครอีกตัวเรยจ้า ตัวนี้ใส่แล้วน่ารัก MUST HAVE นะจ๊ะซื้อมาแพงจากสยามเหมือนกัน ปล่อยถูกๆ sales--100--

43. Recommend !! Black Dress สภาพใหม่มากค่ะ งานฮ่องกงพร้อมซับในทั้งตัวนะคะ คอระบายหวานๆๆ กระโปรงเป็นทรงปล่อยๆ ตัวนี้ได้มาจากละลายทรัพย์ค่ะ สีดำอำมตะนำมาเรย คัทติ้งดีค่ะ ใส่แล้วหวานๆน่ารักมากค่ะค่ะ เพิ่มสร้อย สวยๆซะหน่อย ก็สวยวิ้งๆ ขายถูกๆได้ไปสุดค้ม Must have เรยนะคะ ใส่แล้วเกิดสุดๆ อีกตัวจ้า ได้มาแพง

sales--sold out ka--

44.Floral Pink เดรส Zara Style อีกตัว detailงานสวยมากด้วยลูกไม้และระบายรอบตัว หรูหราลุคคุณหนูอินเทรนด์ ทรงน่ารัก เก๋กู๊ด ม๊ากก ๆๆๆๆๆ ดูมีสไตล์สุด ๆ สภาพใหม่ใส่น่ารักๆค่ะราคาแบบเบา ๆ แต่ก็สวยได้ชนะเลิศ ผ้าเนื้อดีคะ ทรงพอดีตัว และไม่บางนะคะ เหมาะกะสาวร่างเล็กนะคะ ใส่ตัวเดียวจบเลย sales-->90--

44..2 Pastel Minidress สี pastel จากสยามอีกตัวค่ะ ตัวนี้ผ้าดีนะคะผ้าสแปนเนส ทรงสวยมาก ใส่ตัวนี้ลุคสวย ไฮโซ มากค่ะ กระโปรงเป็นทรงเอทิ้งๆทรงสวย ใส่แล้วน่ารัก หวาน ไฮโซได้อีกจ้า ใส่ทำงาน ชุดเดียวจบ เพิ่มสร้อยยาวๆอีกนิ๊ด สวยชนะเลิศอีกตัวจ้า ตัวนี้แจ้งอีกนิดด้านข้างกระโปรงมีรอยจุดขาวๆ จุดเล้กๆ1มม. เล็กน้อยนะคะ (ถ่ายรูปมาให้เห็นแล้วนะคะ)ไม่สังเกตไม่เห็นจริงๆอ่ะจ้า ได้มาแพงปล่อยถูกๆ ไปเร้ย -sales-->130--

[/FONT][/FONT][/FONT]
    Last edited by positivethink; 03-02-2012 at 09:45 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->