Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: used like new!!! เปิดกรุน้อยๆจ้าาาาา สภาพดีมากกกกก ของแม่ค้าใช้เองทั้งหมด

Warning Points:
    0/5

Red face used like new!!! เปิดกรุน้อยๆจ้าาาาา สภาพดีมากกกกก ของแม่ค้าใช้เองทั้งหมด

ของสภาพดีมากๆๆ ต่อได้แต่อย่าโหดนะค๊าาาา ของแม่ค้าใช้เองทั้งหมด ราคาขาดทุนไปเลย

ราคารวมส่ง หรือจะนัดรับของก็ได้นะค่ะ สะดวกแถวทาวน์อินทาวน์จ้า

สะดวกติดต่อทางอีเมลล์ที่สุด sandii_u2@hotmail.com

NARS sheer grow สี fiji 30 ml. ซื้อที่ช็อปพารากอน กล่องอยู่ครบ เหลือเกือบเต็มขวด จริงๆหมอห้ามใช้ แต่อยากลอง ขอส่งต่อ 1500-
    Sandii_u2@hotmail.com

Smashbox photo finish 15 ml. เหลือเกิน 95% ซื้อที่ช็อปพารากอน ขอส่งต่อ 650-
    Sandii_u2@hotmail.com

LE'SASHA power 4 ไดร์พร้อมหัวแปรง 4 หัว อุปกรณ์อยู่ครบ มีใบรับประกัน พึ่งซื้อเมื่อกลางเดือน ม.ค. 55 นี้เองค่ะ สาเหตุที่ขายเพราะมีอุปกรณ์เยอะอยู่แล้ว อันนี้แทบไม่ได้แตะเลย สภาพดีมากๆๆๆ ใช้ไม่ถึง 3 ครั้ง ขอส่งต่อ 1700-
    sandii_u2@hotmail.com

NARS duo blush(no box) สีส้ม Orgasm และสีชมพู Angelika ขนาด 10g. สภาพ 98% ลองสีไปครั้งเดียว สาเหตุที่ขายใช้ไม่ทันค่ะ ซื้ออยู่เรื่อยๆ ขอส่งต่อ 850- sandii_u2@hotmail.com

กระเป๋าใส่แปรงของ Sigma travel size ของใหม่เลยค่ะ ยังไม่เคยใช้สั่งมาจากร้านใน fb สาเหตุที่ขาย มีรุ่นนี้ สีชมพูอยู่แล้ว แต่ยังสั่งสีดำมาอีกไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน แฮะๆ ขอส่งต่อ 250- sandii_u2@hotmail.com

SOLD

YSL Touch Eclat no.1 (free sample) ซื้อ dutyfree กล่องอยู่ครบ

Thank you SBN~
    Last edited by sandberry; 02-24-2012 at 01:54 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->