Contact (Nutcha)
ไม่สะดวกทาง PM นะคะ อาจจะติดต่อกันได้ช้าหน่อยค่ะ
Mobile หรือ Whatsapp : 0844563693
Email :
nutcha-sbn@hotmail.com
BB Pin : 25862665

จัดส่งสินค้า จ-ศ ค่ะ แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ (1-2 วันค่ะ)
Account : มี 2 บัญชีนะคะ SCB กับ KBANK ค่ะ
รบกวนพิจารณาสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
ยกเว้นในกรณีที่เป็นความผิดของทางร้านค่ะ

**ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่จองและพร้อมโอนก่อนนะคะ

>> Facebook Vanauan.Shop <<

สามารถแวะเข้าไปชมสินค้าอื่นๆ อย่างเช่น เครื่องสำอางค์
กระเป๋าหรือเสื้อผ้า ผ่านหน้าร้าน Facebook ได้นะคะ คลิ๊กที่ลิ้งค์ได้เลยจ้า

http://www.facebook.com/vanauan.shop

>>SALE 30-50% OFF M.A.C.<<
Cosmetic 100% NEW and Authentic

หิ้วเองจาก Canada จ้า ราคาโดนใจ สินค้ามีจำนวนจำกัดนะจ๊ะ
กล่องอาจจะบุบเบี้ยวนิดนึงนะคะ เนื่องจากนัทเป็นคนมือหนักค่ะ
แกะสินค้าออกมาถ่ายรูปแล้วกล่องเลยยุบบ้าง แต่สินค้าข้างในยังใหม่กริ๊บค่ะ
ค่าจัดส่งบ้านละ 30 บาทค่ะ ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินก่อนค่ะ

1. M.A.C. Eye Shadow 1.5 g.

Price : **SALE 400 Baht**

พร้อมส่ง 2 สี
SOLD OUT#Mythology ด้านซ้าย มี 2 ชิ้น
#Tempting ด้านขวา มี 2 ชิ้น

Detail :
สีสันใหม่แห่งดวงตา เติมประกาย แวววาว ด้วยอายแชโดว์เนื้อฝุ่น ให้สัมผัสนุ่มละมุน
สีสันเด่นชัดติดทนนานตลอดวัน ไม่เป็นรอยพับใต้เปลือกตา ช่วยให้เปลือกตาดูมีมิติ
ดวงตาเด่นชัดขึ้นกับโทนสีธรรมชาติ พร้อมประกายชิมเมอร์เสริมดวงตาให้เจิดจรัสราวกับดวงดาว

2. M.A.C. MINERALIZE SKINFINISH NATURAL (LIGHT)

Price : **SALE 920 Baht** SOLD OUT

3. M.A.C. Lipglass

Color : #PRRR (Soft pinky-peach with icy shimmer)
Price : SOLD OUT**SALE 380 Baht**

4. M.A.C. Satin Lipstick Rouge (#MEDIA)
Price : **SOLD OUT**

5. M.A.C Powerpiont Eye Pencil
Color : Engraved
Price : **SALE 490 Baht**

Detail :
ดินสอเขียนขอบตาจ้า ใช้งานง่าย + ติดทนมากๆๆค่ะ กันน้ำจ้า

6.M.A.C Lip Pencil
Color : Subculture
Price : **SALE 400 Baht** SOLD OUT

7. Fluidline Eye-Liner Gel 3g (Rich Ground)

Price : **SALE 450 Baht **

Detail :
อายไลเนอร์เจล สีน้ำตาลเหลือบทอง เม็ดสีชัดเจน ทาง่าย ติดทน
สีนี้ทาได้ทุกวันนะคะ จะทากลางวันหรือกลางคืน ก็ไม่เว่อร์ค่ะ ได้ทุกลุค

8.Hot !! M.A.C 187 Duo Fiber Brush
Price : SOLD OUT**SALE 1400 Baht**(ราคาเคาเตอร์ 2300 บาท)

9. M.A.C. Pencil Sharpener Taille-Crayon

Price : **SALE 150 บาท**

>> โซนนี้เป็นโซนใช้แล้วนะจ๊ะ <<
บางชิ้นแค่ลองเท่านั้นค่ะ หรือแค่แกะพลาสติกค่ะ
มีค่าจัดส่งต่อบ้าน 30 บาทนะคะ ซื้อเยอะลดเยอะค่ะ ต่อรองราคาได้เลย

Review ภาพรวมจ้า

จากซ้ายไปขวานะคะ
**Lipstick ทุกแท่งนัทใช้แปรงทานะคะ
ดังนั้นไม่ต้องกลัวเรื่องความไม่สะอาดค่ะ**

1. Revlon Colorburst #075 Peach สภาพ 95%
ซื้อมา 290 บาท
ขอขาย 150 บาทค่ะ

2. Revlon Super Lustrous #356 Soft Suede สภาพ 98%
แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะแท่งนี้ ลองไปแค่ทีเดียว
ขอขาย 130 บาทค่ะ

3. Estee Lauder Pure Color #302 Crystal Nude
สีสวยมากนะคะสีนี้ ออกนู๊ดๆๆ แต่ไม่ซีดค่ะ กลิ่นหอมมากๆ
สภาพประมาณ 90% ค่ะ แต่จะมีรอยตรงแท่งลิปสติกนะคะ
เพราะโคนลิปสติกมันยวบยาบ เวลาใช้แปรงทาแล้วตัวแท่งเลยไปโดนขอบอ่ะค่ะ
ซื้อมาประมาณ 5-6 ร้อยบาท
SOLD OUT ขอขายแค่ 250 บาทค่ะ

**Lipstick ทุกแท่งนัทใช้แปรงทานะคะ
ดังนั้นไม่ต้องกลัวเรื่องความไม่สะอาดค่ะ**

**โปรเหมาๆ ซื้อ Lipstick NYX ทั้ง 4 แท่ง เอาไปเลยราคา 200 บาท**
4. NYX #Pumpkinpie สภาพ 98% ลองไป 1 ครั้ง SOLD OUT
5. NYX #B52 สภาพ 98% ลองไป 1 ครั้ง ขอขาย 70 Baht
6. NYX #Iconic สภาพ 98% ลองไป 1 ครั้ง ขอขาย 70 Baht
7. NYX #Margarita สภาพ 98% ลองไป 1 ครั้ง SOLD OUT

8. Laura Mercier #Brown Sugar สภาพ 98%
สีนี้จะออกนู๊ดน้ำตาลนะคะ สีสวยดีค่ะ ซื้อมา 3 ร้อยกว่าๆ ขอขาย 150 บาทค่ะ

**โปรเหมาๆ ซื้อ Victoria's Secret Color Shine Gloss 2 แท่ง
เอาไปเลยราคา 350 บาท**

9. Victoria's Secret Color Shine Gloss #Grape Secret ของใหม่ พลาสติดหุ้มยังอยู่
เห็นร้านอื่นเค้าขายกัน 300 กว่าๆ ขอขาย 220 บาทพอค่ะ
[Sold Out]10. Victoria's Secret Color Shine Gloss #Pink Lemonaid แกะพลาสติกแล้ว แต่ไม่เคยใช้ค่ะ
เห็นร้านอื่นเค้าขายกัน 300 กว่าๆ SOLD OUT ขอขาย 200 บาทพอค่ะ
11. NYX Mega Shine Lip Gloss #Tanned ลองใช้ไป 1 ที
สีนู๊ดน้ำตาลนะคะ สวยดีให้ลุคแทนๆๆค่ะ ขาย 170 บาทค่ะ

12. NYX 10 Color Eyeshadow Palette สภาพ 98% ค่ะ
เรียบได้ว่าแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ ลองจิ้มๆลองสีดูเท่านั้นค่ะ
ซื้อมา 380 บาท SOLD OUT

**โปรเหมาๆซื้อ NYX Loose Pearl EyeShadow ทั้ง 2 สี รับไปเลยราคา 110 บาทค่ะ **
13. NYX Loose Pearl Eye Shadow #Sky Pink สภาพ 99.99%
ไม่เคยใช้ค่ะแต่แกพลาสติกออกแล้วค่ะ ขอขาย 70 บาทค่ะ

13. NYX Loose Pearl Eye Shadow #NUDE สภาพ 99.99%
ไม่เคยใช้ค่ะแต่แกพลาสติกออกแล้วค่ะ ขอขาย 70 บาทค่ะ

14. Nars Blush on #Gilda สภาพ 95% SOLD OUT

15. Schwarzkopf Curl up look Mousse ฝาปิดหายค่ะ
บีบใช้ไปประมาณ 5-6 ครั้ง สภาพตีต่ำ 95% ค่ะ มูสจับลอนนะคะลอนเด้งเลย ติดทนนานค่ะ
ซื้อมาเท่าไหร่จำไม่ได้ค่ะ น่าจะประมาณเกือบ 3 ร้อย ขอขาย 150 บาทพอค่ะ

16. Schwarzkopf Osis+ Upload Volume สภาพ 90% ค่ะ
รุ่นนี้ไปซื้อมาเพราะช่างตัดผมร้าน Q-Cut ที่สยามแนะนำมาค่ะ
สาวๆที่ไปดัดผมลอนมา ต้องตัวนี้เลยค่ะ โด่งดังอยู่พอสมควรค่ะ เป็นเนื้อครีมนะคะ
ซื้อมา 700 กว่าบาน ขอขาย 450 บาทพอค่ะ

17. Clarins Body Shaping Cream 75ml. ขนาดทดลอง เกือบครึ่งหนึ่งขอขนาดปกติค่ะ
สภาพ 95% ค่ะ ครีมกระชับสัดส่วน ลดผิวส้มค่ะ ใช้งานง่ายค่ะ
หารีวิวการใช้งานได้จาก pantip เลยค่ะ ซื้อมาเพราะไปอ่านพวกรีวิวมาค่ะ
กลิ่นหอมๆตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ ที่ขายต่อเพราะไม่มีเวลาได้ใช้ค่ะ ขี้เกียจทา
ซื้อมา 5-6 ร้อยบาท ขอขายต่อถูกๆเลยค่ะ 400 บาท

18. Maybelline The Magnum Volume Express (Waterproof)
ใช้ไปทีเดียวค่ะ เพราะเพื่อนซื้อมาให้ผิดสีค่ะ
ซื้อมาประมาณ 350 บาท ขอขาย 200 บาทค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ