✿✿ วางใจได้กับสินค้าทั้งหมดที่ลงขายค่ะทุกชิ้นมาจากเคาท์เตอร์ในไทยและในต่างประเทศ
ราคาที่แม่ค้าขายรับรองว่าถูกกว่าเคาท์เตอร์ที่ลด 10% แล้วแน่นอนค่ะเพราะขายขาดทุนเองแล้วจ้า ใครใช้อยู่แล้วหรืออยากลองใช้ซื้อเลยค่ะ แหะ.. แหะ.. ✿✿

✿✿ ของใหม่จะลงว่าของใหม่นะคะ ถ้าไม่ลงไว้คือของมือสองที่แม่ค้าหรือน้องสาวใช้เองมือเดียวเท่านั้นค่ะ✿✿

♥♥♥♥ ขอบคุณลูกค้าทุกคนที่มาอุดหนุนแม่ค้าด้วยใจจริงค่ะ ♥♥♥♥♥

✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿ ✿✿
!!! สำคัญและด่วนที่สุด !!!
Siam Brandname อาจจำต้องปิดตัวถาวร ไม่ซื้อของแม่ค้าไม่ว่ากระไรจ้า
แต่รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกแวะไปช่วยกันหาวิธีรักษาบ้าน SBN ที่กระทู้นี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=637408

Moschino: Light Clouds - Made in Italy ขนาด 50 ml. ของใหม่นะคะ
แม่ค้าต้องขออนุญาตแกะก้นกล่องมาถ่ายรูปด้วยค่ะ อันนี้ได้เป็นของฝากแต่ไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้เลยขายดีกว่าค่ะ
ราคาห้างน่าจะประมาณ 2 พันกว่าบาท ขาย 1,850 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่งค่ะ

L'Occitane: Cherry Blossom Eau de Toilette
ซื้อจาก King Power เมื่อปลายปีที่แล้ว ชักไม่ชอบกลิ่นเพราะไปติดใจกลิ่นอื่นเสียแล้ว
คิดว่าคงไม่ใช้แล้วเลยตัดสินใจขายดีกว่าค่ะ ใช้ไปยังไม่ถึง 10% เลยจ้า ฉีดไป 2-3 ปื้ดเท่านั้น
ราคาในห้าง 2,460 บาทเชียวค่ะ ขาย 1,450 บาท ส่งลงทะเบียนให้ไม่มีค่าจัดส่งค่ะ
รับทั้ง 2 ขวด 3,000 บาทถ้วน ส่ง EMS ให้ไม่มีค่าจัดส่งไปเลยค่า!