ขอยทุกชิ้นที่ขายเป็นของแท้แน่นอนค่ะ
สามารถติดต่อสอบถามได้ที่ Luxzing@hotmail.com
ไม่สะดวก pm นะค่ะ

ค่าส่งบ้านละ 30 บาท ค่ะ

COVERMARK ESSENCE FOUNDATION เบอร์ 0-20
เหมาะสำหรับผิวขาวและผิวสองสีเหลือเกินครึ่งเยอะมากๆใช้ได้อีกนานค่ะ ซื้อมา 1100 บาท
ขาย 600 บาท

CANMAKE ดินสอเขียนคิ้วสีน้ำตาลอ่อนเบอร์ 05 ไม่เคยเหลาแค่ปากสีที่ข้อมือไปครั้งเดียว
ขาย 120 บาท

CANMAKE eyeliner อายไลเนอร์สีดำมีกลิตเตอร์ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ
ขาย 170 บาท

LIP MILANI make in U.S.A สีส้ม เทสสีแขนไป 1 ครั้งค่ะ
ขาย 100 บาท

YSL bronzing ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ ตัวหนังสือยังนูนอยู่เลยซื้อมา 2500 บาท สีสวยมากค่ะ ไว้เฉดดิ้งที่หน้าค่ะ
ขาย 1000 บาท รวมส่งค่ะ

tint ซื้อมาจาก boots ลองไปสองสามครั้ง ทาพวงแก้มและปาก สีSunset จะออกส้มแดง, สี blossom จะออกชมพู
ขายอันละ 70 บาท

GINO MAGRY TINT สีส้ม ทาพวงแก้มและปาก เหลือ 80 % ขาย 70 บาท

ETUDE HOUSE GLOSS สีชมพูอ่อน หอมมากๆ ขาย 70 บาท ปริมาณเท่าในภาพค่ะ

คิวเพรส ปัดแก้มสีชมพู ลองเทสสีที่ข้อมือไป1ครั้ง เพื่อนให้มาขาย 50 บาท

ฝากลิ้งเสื้อผ้าด้วยนะค่ะ ไม่ตกเทรน 100 200 250 บาท ไม่เกินนี้ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....00-200-250-%29

ขอบคุน sbn ค่ะ