สนใจสินค้าสามารถติดต่อได้ที่ email: srisamarn@hotmail.com หรือทางpm หรือ 088-6454018ค่ะ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ หากโทรไม่ติดให้รบกวนเมลล์มาที่ E-mail: srisamarn@hotmail.com❀❀ ““˙·٠•●Kloset....................SRS●•٠·˙““❀❀
✿✿
✿~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~✿

งดต่อราคา
CFแล้วหากจะ CC รบกวนแจ้งด้วยนะคะ
ราคาที่แจ้งยังไม่รวมค่าส่งค่ะ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ ^^
ติดต่อได้ทาง PM หรือ Email : srisamarn@hotmail.com ค่ะ
สินค้าเป็น ของแท้แน่นอน สามารถเอาเข้า catch fake ได้ ไม่ต้องขออนุญาตค่ะ ไม่แท้ยินดัคืนเงินค่ะ
กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนตกลงซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณี กรุณาสอบถามให้ดีก่อนตกลงซื้อค่ะ

ขายบัตรแต่งหน้า Mac ราคาปกติ 1,500มีทั้งหมด 5 ใบ ขาย >>((1,000))

[/IMG]

ขายแป้ง Mac Studio Perfect Foundation REFILL SPF 15/PA+ซื้อเมื่อ เดือน มค.55 >>((1,100))

LIP NARS สี SCHAP ของใหม่ >>((800))

MAC : STOBE CREAM NEW>>((1,000))

NAR : ORGASM ILLUMINATOR NEW>>((1,000))

NAR : ที่ปัดแก้ม สี DESIRE สียอดฮิตของ Nar NEW >>((900))

MAC : ที่ปัดแก้ม สีใหม่ สวยมาก สี DAINTY UESD >>((800))

MAC : แป้งทาหน้าเนื้อละเอียดมาก สี LIGHT NEW >>((1,000))

BOBBI BROWN :ครีมลองพื้น Skin Foundation SPF 15 PA+ สี Beige 3 USED >>((1,000))[/SIZE][/B]

MAC :PREP+PRIME ทาก่อนแต่งหน้า มีสองแบบใช้เหมือนกันหรือผสมกันได้ค่ะ สำหรับคนผิวขาวหรือขาวเหลือง USED >>((700))

MAC :ที่ปัดแก้ม Collection2012 สี AZALEA BLOSSOM NEW>>((950))

MAC :อายน์ไลน์เนอร์ สีม่วง ใหม่>>((750))

MAC :ที่ทาตา สี SEA & SKY Used>>((550))

IMG]http://img507.imageshack.us/img507/4231/img9871m.jpg[/IMG]

MAC :ที่ทาตา สี THUNDER RAIN NEW>>((650))

[IMG][/IMG]
[IMG][IMG][/IMG][/IMG]

BOBBI BROWN :ที่ปัดแก้ม สี PLUM WINE 9 USED >>((550))

MAC :แป้งไว้สำหรับ ไฮไลน์หน้าวิ้งค์ๆ สี PORCELAIN PINK USED >>((550))

MAC :ที่ทาตา NEW>>((650))

Dior:ที่ปัดแก้มสี ชมพูนม USED >>((400))

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีแห่งนี้มากค่ะ