เมื่อสัปดาห์ก่อนเราตามหา Alma จากเพื่อนๆในบอร์ด หลังจากลงประกาศไปไม่นานก็มีเพื่อนนำเสนอกระเป๋าเข้ามามากมายนับสิบใบค่ะ มีทั้งสภาพดีมากๆจนถึงพอใช้ได้ เรานัดดูกระเป๋าจนตาลายค่ะ ต้องขอบคุณเพื่อนๆด้วยนะคะที่ยอมเสียเวลาพาน้องเป๋ามาให้เราดูถึงเเม้ว่าเราจะไม่ซื้อก็ไม่ว่าเเละดูมีมิตรไมตรีต่อกันมากค่ะ เเละต้องขอโทษจริงๆที่ไม่สามารถซื้อของทุกคนได้

สำหรับกระเป๋าที่เราได้มานี้เป็น Alma epi สีเหลืองค่ะ สภาพดีมากๆเหมือนของใหม่ป้ายเเดงเลยค่ะ คุณคนขายก็ใจดีดี๊ส่งของถึงที่เลยประทับใจค่ะ มาพินิจพิจารณากระเป๋าเเบบละเอียดๆเเล้วเราว่าเราได้ของที่คุ้มค่ามากๆ กำลังปลื้มสุดๆค่ะที่ได้ของดีราคาน่ารัก ที่ผ่านมาไม่เคยคิดจะใช้มือสองนะคะเเต่ตอนนี้ติดใจเเล้วโดยเฉพาะเมื่อได้ของดีๆจากเพื่อนๆใจดีค่ะ เคยอ่านเเต่เรื่องร้องเรียนหรือเรื่องที่เพื่อนๆพบกับสิ่งไม่ดีในการซื้อกระเป๋า วันนี้เลยขอเล่าเรื่องดีๆที่น่าประทับใจให้เพื่อนๆฟังบ้างค่ะ