❤❤ AroundTheWorlD สินค้าใหม่เพิ่งแลนด์ร้อนร้อนจ้า ❤❤

รบกวนเช็คหน้านี้กันด้วยนะคะ ราคาพิเศษมากมากคะ

By namsommy at 2012-01-22

By namsommy at 2012-01-31

NAKED 2 palette สุดฮิตจาก Urban Decay
ใหม่ล่าสุดของพึ่งออกวางขายเลยค่ะ มี 5 เฉดสีใหม่เฉพาะรุ่นนี้
ของมีจำนวนจำกัดมากคะ ตอนนี้ขาดตลาด ไม่มีวางขายแล้วคะ

10 ชิ้นสุดท้าย กับ naked 2 ที่สาวสาวทั่วโลก ต้องมีไว้ในครอบครอง
ผู้ขายได้มาตั้งแต่ 5,000 ชิ้นแรกคะ

ราคาพิเศษที่สุด 2,450 บาท เท่านั้น

SOLD แล้ว หกชิ้น เหลือเพียง 4 ชิ้นสุดท้ายคะ

สินค้ามาพร้อมกับ แปรงเบลนสี 2 หัว 2 ไซส์ และยังแถม ลิปกลอสกลิ่นหวานหอม สีสันถูกใจ เข้าได้กับทุกคน อีกด้วย

ความแตกต่างระหว่าง naked และ naked 2

กระจกใหม่ ใหญ่กว่าเก่า
ชัดเจนด้วยสีสันโทนเอิรธ์มากขึ้น เหมาะสำหรับผู้ใช้ทุกสีผิว

สำหรับผู้ที่ยังไม่มี naked palette มาก่อน เรายังมี naked palette version แรก 4ชิ้นสุดท้ายเท่านั้น
ขายเพียง 2,190 บาท

สั่งชื้อสินค้าหลายชิ้น ติดต่อรับราคาพิเศษได้คะ

มีลิ๊งที่คุณโมเมสอนแต่งหน้า เจอใน pantip เลยนำมา share คะ

สนใจลองเข้าไปดูได้นะคะ

http://www.youtube.com/watch?v=dzV_O...layer_embedded

❤❤ AroundTheWorlD ❤❤

#สินค้าทั้งหมดของเรานำเข้่ามาเองคะ จากช้อปในยูโรป และ อเมริกาโดยตรง
#สินค้าเอาออกจากกล่อง/ซอง/ถุง เพื่อถ่ายรูปเท่านั้น ไม่มีการนำไปใช้ใดๆทั้งสิ้นนะคะ
#สินค้ามีจำนวนจำกัด ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

*สามารถนัดดูของได้ที่ Crystal Park,Paragon/Emporium(สำหรับ Paragon/Emporium ต้องดูเป็นบางวันค่ะ)
*รายละเอียดต่างๆสอบถามได้ทาง email นะคะ และ PM นะคะ

ติดต่อสอบถาม
PM (personal message)
email: aroundtheworld888@hotmail.com

ขั้นตอนการสั่งซื้อ
1. ส่งอีเมลล์ยืนยันการสั่งซื้อสินค้า ,แจ้งรหัสสินค้าและชื่อผู้สั่งซื้อด้วยคะ
2. หลังจากได้รับอีเมลล์ตอบกลับจากทางร้าน ทางร้านจะส่งรายละเอียดเลขบัญชีการโอนเงินไปให้ คุณลูกค้าก็สามารถโอนเงินมาได้เลยคะ CF แล้วรบกวนโอนภายใน 1 วันนะคะ
3. ส่งรายละเอียดในสลิปโอนเงิน และแจ้งให้ทราบด้วยนะคะ ว่าสะดวกรับของทางไหน
4. รอทางร้านตอบกลับ และส่งของไปให้คุณลูกค้าค่ะ (ราคายังไม่รวมค่าส่งนะคะ ค่าส่งธรรมดา 50 บาท
EMS 100 บาทค่ะ )
5.เพียงเท่านี้คุณลูกค้าก็จะได้ใช้สินค้าใหม่ที่ถูกใจ ในราคาที่คุ้มค่ากว่า เพราะเราจำหน่ายในราคาที่ถูกและคุ้มสำหรับคุณลูกค้าที่สุดคะ

ขอฝากลิงค์ HI-STREET อีกอันด้วยค่ะ เป็นเสื้อผ้า KLOSET มือ 1 ของแท้ ห้อยป้ายทุกชิ้นนะค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065671170[/SIZE]

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมและคุณลูกค้าทุกคนคะ