Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: !!!! ลงของเพิ่มค่ะ...น้ำหอมแท้แบ่งขาย Hermes,Dior,Estee,Chloe,Naciso,Daisy,Varsace...etc, กับโปรโมชั่นสุดจี้ดดดที่เหลืออีกแค่1อาทิตย์เท่านั้น แวะก่อนคร่าาาาา !!!!

Warning Points:
    0/5

Thumbs up !!!! ลงของเพิ่มค่ะ...น้ำหอมแท้แบ่งขาย Hermes,Dior,Estee,Chloe,Naciso,Daisy,Varsace...etc, กับโปรโมชั่นสุดจี้ดดดที่เหลืออีกแค่1อาทิตย์เท่านั้น แวะก่อนคร่าาาาา !!!!

จำหน่ายน้ำหอมแท้แบ่งขาย ขนาด 7ml กับ 10ml ค่ะ

น้ำหอมที่นำมาแบ่งขายนี้คือ......

เป็นน้ำหอมแท้ หรือ Testerแท้ จากเค้าท์เตอร์ไทย 100% แบบเดียวกัน ขนาดเดียวกัน และกลิ่นเดียวกันแบบหน้าเค้าท์เตอร์เลยค่ะ นำมาแบ่งขาย เพื่อให้คนที่ยังไม่แน่ใจว่าตัวเองชอบกลิ่นไหนกันแน่ กลิ่นที่อยากทดลองใช้ ใช้แล้วมันใช่ตัวเราหรือเปล่า เราชอบแน่หรือเปล่า แล้วกลิ่นติดทนอยู่ได้นานแค่ไหน เพราะลำพังไปขอtestตามหน้าเค้าท์เตอร์บนห้าง ก็ได้แค่ฉีดกับกระดาษ แต่ไม่ได้ทดลองฉีดที่ตัว อาจทำให้ไม่แน่ใจได้ หรือคนที่ชอบลองหลายๆกลิ่นไปเรื่อยๆ ก็เหมาะมากค่ะ

เพราะฉะนั้น น้ำหอมแท้แบ่งขายจึงเป็นทางเลือกที่ดีอีกทางหนึ่ง ที่จะทำให้เราได้ทดลองใช้ กันก่อน แล้วค่อยซื้อขวดใหญ่ใช้ทีหลังค่ะ

0/5
    [IMG][/IMG]

Hermes Un Jardin Sur le Toit (EDT)กลิ่นใหม่ล่าสุดจาก Hermes Un Jardin เลยค่า ตัวนี้เป็นแบบunisexด้วยนะคะ ไม่จำกัดว่าต้องเป็นผู้หญิงอย่างเดียว ผู้ชายก็ใช้ด้วยได้ค่ะ ...แถมราคาแรงใช่เล่นนะคะนี่ หน้าเค้าท์เตอร์ขนาด 100ml. ประมาณ 4,350 บาทได้O_O….แต่ด้วยความที่อยากลอง ก็เลยตัดสินใจสอยมาซะ >_< แต่แล้วก็ไม่ผิดหวังเลยจิงๆ .....ตัวนี้กลิ่นจะประมาณสไตล์ Fruity นะคะ แต่จะออกไปทางหวานๆ แต่ก็ไม่ใช่หวานจ๋าจนเลี่ยนนะ จะเป็นหวานแบบสดชื่นๆน่ะค่ะ พอฉีดทิ้งไว้ซักพัก จะให้กลิ่นหอมสดชื่น สเหมือนเราเดินอยู่ในสวนเขียวๆ ที่มี ดอกไม้เบ่งบานเต็มไปหมด จะเป็นกลิ่นที่ทำให้รู้สึกสดชื่นจากลิ่นหอมๆของบรรดาพฤกษาดอกไม้นานาพันธ์ เช่น ดอกแมกโนเลีย จะช่วยปลุกเร้าความมีชีวิตชีวา บวกกับกลิ่นหอมๆจากกุหลาบ พร้อมกลิ่นหอมสดชื่นจากแอ้ปเปิ้ลแดงกับลูกแพร์ ที่ช่วยให้อารมณ์สดใส..... Hermes ตัวนี้ เป็นกลิ่นใหม่ที่น่าลองมากกกกกค่ะ บอกได้คำเดียวว่า “ต้องลองค่ะ” !!!

ราคาแบ่งขายตามนี้ค่ะ7ml. 300 บาท
    10ml. 400 บาท

ปล. ตัวนี้ไม่รวมอยู่ในของแถมนะค

0/5

Dior Addict 2 Eau Fraiche (EDT)ตัวนี้กลิ่นเปิดจะออกเปรี้ยวนำนะคะ เพราะมีส่วนผสมจากส้มโอและมะนาว พอซักพักกลิ่นกลางจะออกเริ่มออกหวานหน่อยๆจากกุหลาบ แต่ก็ยังคงไม่ทิ้งความเปรี้ยวหน่อยๆจากผลไม้จำพวกเบอร์รี่ค่ะ พวก ราสเบอร์รี่ เรดเบอร์รี่ และทิ้งท้ายไว้ด้วยกลิ่นจากต้นซีดาร์ และมักซ์.....กลิ่นที่ลงตัวทั้งความเปรี้ยว+หวาน ทำให้ออกมาเป็นกลิ่นที่ให้ความรู้สึกสดชื่น ร่าเริงของวัยสาวมั้กมากกกกกก สาวน้อยผู้สดใสร่าเริง ที่มีความขี้เล่น และกระตือรือร้น แต่ก็ยังมีความหวานในตัวนะคะ สรุปมันรู้สึก หวานอมเปรี้ยวดมแล้วให้ความรู้สึกสดชื่น แต่รัญจวนใจอย่างมากมายค่ะ ยอมรับเลยค่ะ ว่าหอมจิงหอมจัง แบบนี้สาวๆต้องลองนะค๊า ^^

ราคาแบ่งขายตามนี้ค่ะ
    7ml. 260 บาท
    10ml. 350 บาท

ปล. ตัวนี้ไม่รวมอยู่ในของแถมนะคะ

0/5

Estee Pleasures (EDP)ตัวนี้คงไม่ต้องอธิบายอะไรกันมากแล้วมั้งคะ.....ขวดอาจดูเรียบๆธรรมดาๆก็จริง แต่กลิ่นนี้ คอนเฟิร์มเลยค่ะว่าไม่ธรรมดาเหมือนขวด กลิ่นสดชื่นหอมฟุ้งงงงงง เหมือนดอกไม้สดหลากหลายพันธุ์แบบช่อใหญ่ๆ อ่ะค่ะ เหมาะกับผู้หญิงทุกคนมากๆๆเลยล่ะ กลิ่นที่ดมแล้วไม่รู้สึกเบื่อเลย กลิ่นที่ใช้ง่ายๆได้ทุกๆวัน กลิ่นหอมสดชื่นสะอาดๆ ดมแล้วรู้สึกมีความสุขอย่างบอกไม่ถูกเลยจริงๆค่ะ ประมาณว่า ให้ความรู้สึก เหมือนแบบ เราเพิ่งอาบน้ำใหม่ๆ ออกจากห้องน้ำมาตัวหอมๆดอกไม้ อะไรทำนองเนี้ยอ่ะค่ะ ใครยังไม่เคยลอง แนะนำนะคะว่าต้องลองซะค่ะ เป็นอีกตัวที่ใช้ง่าย ใช้ได้ทุกวัน เริ่ดดดดดค่ะ!!

7ml. 220 บาท
    10ml. 300 บาท

0/5

Midnight Poison Dior For Women (EDP)กลิ่นนี้หอมมว้ากกกกกกกกกก ส่วนตัวชอบสุดๆๆ เราเอาไว้ฉีดตอนกลางคืนค่ะ เป็นกลิ่นที่หอมแบบเซ็กส์ซี่ๆ ดูมั่นใจ แบบ สวยๆ เริ่ดๆ เชิ่ดๆ น่ะค่ะ อิอิ กลิ่นก็ติดทนนานด้วย แฟนยังชมว่า กลิ่นนี้หอมดีนะ ดูเป็นผู้หญิงมีเสน่ห์ขึ้นมาอีกเป็นกอง 5555 กลิ่นก็ชวนน่าหลงใหลให้เข้าใกล้ด้วยล่ะค่ะ ...... ลองดูสิคะ สาวๆอาจจะปลื้มเหมือนเราก็ได้น๊า อิอิ >_<

0/5

Lady Million (EDP)น้ำหอมสุดหรูของ Paco rabanne ด้วยรูปทรงของขวดที่หรูหราราวกับเพชร ......กลิ่นของราสเบอรี่ ตามด้วยผลไม้และดอกไม้ต่างๆ ส่งผลทำให้ส่งกลิ่นหอมหวาน เย้ายวน จนคนข้างๆยังสัมผัสได้ .... กลิ่นที่สื่อถึงความสง่างามของผู้หญิง แต่ชวนให้ลุ่มหลงด้วยความหอมที่นุ่มนวลน่าหลงใหล.......ตัวนี้ กลิ่นหอมหวานนุ่มนวลจิงค่ะ ดูเป็นผู้หญิ้งง ผู้หญิง ที่น่าทนุถนอมจิงๆค่ะ !!

7ml. 300 บาท
    10ml. 400 บาท

ปล. ตัวนี้ไม่รวมอยู่ในของแถมนะคะ

0/5

Nina Ricci For her (นีน่าแอ้ปแดง) (DET)นี่เลยค่ะ ฮิตไม่มีตก กับกลิ่นที่จะทำให้สาวๆรู้สึกว่าตัวเองป็นเจ้าหญิงในเทพนิยาย ต้อง Ninaแอ้ปเปิ้ลแดงตัวนี้เลยค่ะ มีกลิ่นผลไม้เด่นๆ ของแอปเปิลเขียว และเลมอน ก่อนที่จะเติมกลิ่นหอมหวานๆ น่ากินๆ แบบคาราเมลเล็กๆ อัลมอนหน่อยๆ ปิดท้ายด้วยมักส์นุ่มๆ หวานกรุ่นๆ หอมคลาสสิคต้นแบบของน้ำหอมแนว ฟรุตตี้ ฟลอรัล ปนขนม เลยคะ ใครชอบกลิ่นหอม สดใสน่ารัก ปลื้มแน่นอนคะ

0/5

D&G No,3 (EDT)อีก1ตัวที่โดดเด่นไม่แพ้ใครในน้ำหอมUnisexในเซ็ทนี้ค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ แต่ให้ความรู้สึก สดชื่นและ ซาบซ่าในเวลาเดียวกัน จากส่วนผสมที่ลงตัวอย่างต้นรูบาร์บ ผลเร้ดเคอเร้นท์ น้ำจากผลกีวีและแตงโมที่ให้ความรู้สึกชุ่มฉ่ำสดชื่น ในขณะที่ดอกไคคลาเมน และดอกมะลิ ให้ความอบอวล โดดเด่นไม่แพ้น้ำหอมตระกูลดอกไม้อื่นๆ และท้ายสุดกลิ่นมัสท์ที่ให้ความหอมตราตรึงไปตลอดวัน ถ้าอยากรู้สึกเสริมความมั่นใจให้กับตัวเอง ต้องตัวนี้เลยค่ะ !!!!

0/5

Womanity Thierry Muqler (EDP)ไม่น่าเชื่อว่า Muqler จะสามารถรวมเอาทั้งของคาวอย่างคาร์เวีย และของหวาน อย่างลูกฟิกส์ ผสมผสานจนได้น้ำหอมกลิ่นใหม่ที่โดดเด่นและไม่ซ้ำใคร ซึ่งน่าทึ่งเอามากๆ กลิ่นหอมที่ทำให้ผู้หญิง ดูลึกลับ น่าค้นหา และทิ้งท้ายไว้ด้วยความสง่างาม กลิ่นนี้ให้ความรู้สึกว่าเท่ห์ๆดีนะคะ ต้องลองๆๆค่ะ >_<

0/5

Daisy Eau so Fresh (EDT)ใครที่ชอบน้ำหอมกลิ่นน่ารักๆ เบาๆ สไตล์ Floral Fruity ต้องตัวนี้เลยค่ะ กลิ่นหอมน่ารักมว๊ากกค่ะ กลิ่นสดชื่นๆ ร่าเริงและกระปรี้กระเปร่า กลิ่นที่ทำให้รู้สึกเหมือนสาวน้อยสดใสวัยแรกรุ่นเลยค่ะ เพราะในขวดหัวดอกไม้น่ารักๆขวดนี้ ผสมผสานไปด้วยผลไม้ต่างๆ และดอกไม้นานาพันธ์ อาธิเช่น ส้มโอ, ราสเบอร์รี่,ลูกแพร์ ดอกมะลิ, กุหลาบ ,ม่วง ,ลิ้นจี่ , Apple Blossom ตบท้ายด้วย musk, virginia cedar และ พลัม หอมน่ารัก สดชื่น So Fresh สมชื่อเค้าจริงๆเลยล่ะค่ะ ^_^

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->