Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 39 of 39

Thread: ถามพี่ๆเพื่อนๆ ที่แต่งงานค่ะ แต่งหน้ากับใครคะ

Warning Points:
    0/5

Talking อิอิ

วันหมั้นแต่งกะพี่ข้าวโพดค่ะ แนวจีนเลยค่ะ
    วันรับตัวแต่งกะพี่พต แนวหวานเจี๊ยบ ปากสีเดียวกะชุดเลยจ้า
    วันฉลองพี่ฟูกค่ะ แนวธรรมชาติ

ทั้งสามคนอัธยาศัยดีมากๆเลยค่ะ อีกอย่างพี่ฟูกน่ารักมากเลยค่ะ มีเหตุการณ์ที่ทำให้ต้องใช้พี่ฟูกอ่ะค่ะ
    เพราะนิสันพี่เค้าดีจริงๆ
    Love LV

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

Cool RE: ถามพี่ๆเพื่อนๆ ที่แต่งงานค่ะ แต่งหน้ากับใครคะ

เคยแต่งหน้ากับคุณกุ่ย ชอบมากๆค่ะ

คุณกุ่ยแต่งได้ทุกแบบจริงๆ และละเอียดมากๆเลยค่ะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนค่า ขอความช่วยเหลือในนี้ไม่เคยผิดหวัง
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    กำลังจะแต่งงาน จองพี่พตไว้ค่ะ ท้งเช้า เย็นเลย
    Swiss ที่รัก

0/5

Talking

เข้ามาเก็บข้อมูล จดๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    แต่งกับคุณม้า อรานภาคะ ฝีมือดีคะ แต่งแล้วหน้าคมดีคะ
    มีเพื่อนแต่งกับคุณชลภาส แต่งแล้วหน้าหวานมากคะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    เราว่าแต่งตามเคาเตอร์เครื่องสำอางค์

mcs bb ก็ได้น่ะค่ะ โทนัดล่วงหน้า 1 วัน

แต่งได้ทันสมัยดีค่ะ

0/5
    แต่งหน้าตามเคาท์เตอร์คือต้องเป็นสมาชิกก่อน
    คือต้องซื้อของให้ได้ตามยอดแล้วจะได้คูปองแต่งหน้าฟรี
    อะไรประมาณนี้หรือเปล่าคะ

0/5

Smile

เคยแต่งกับพี่น้อย (รายละเอียดดูได้ในเวบของพี่อู๊ด the art of aud ได้เลย) เป็นช่างแต่งหน้าที่พี่อู๊ด recommended เลยล่ะค่ะ

หรือเป็นคุณนุ (ดูใน wedding square ก็ได้) ใช้ได้ทั้ง 2 ท่านเลยค่ะ

ลองดูเผื่อประกอบการตัดสินใจนะคะ

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook