ฮียารูลอน 20วัน มีทั้งหมด 8 ซองนะคะ ปกติซองละ 350บาท เหลือ 330 บาทค่ะ

อันนี้เป็นผักรวม 60วันค่ะ มีทั้งหมด 3 ซองค่ะ ปกติราคาซองละ 370 เหลือ310บาท สำหรับคนไม่ชอบทานผักแต่รักสุขภาพค่า...ช่วยเรื่องท้องผูก และการทำงานของอวัยวะภายในให้ทำงานที่ขึ้น รวมถึงขับสารพิษออกมาจากร่างกาย (ไม่ใช่ยารักษาโรคนะคะ แค่ช่วยให้ดีขึ้นเท่านั้นค่ะ)

ตัวนี้คงไม่มีใครไม่รู้จักค่ะ คอลาเจน 60วันค่ะ เราขายปกติซองละ550 เหลือ 500บาท เหลือ 2 ซองค่ะ

บลูเบอร์รี่ 60 วันค่ะ เหลือ 2 ซองแล้วค่ะ เหมาะมาสำหรับคนที่ต้องใช้สายตาจ้องคอมพิวเตอร์อยู่ตลอดทั้งวัน จะช่วยให้สดชื่น กระปรี้กระเปร่า คลายความล้าจากการทำงานได้ดีค่ะ เราขายปกติซองละ 650เหลือ 590บาท เท่านั้นค่ะ

COLLAGEN PEPTIDE 3000
เป็น คอลลาเจน COLLAGEN บริสุทธิ์ 100% สกัดจากปลาทะเลน้ำลึก นวัตกรรมใหม่ของ ผลิตภัณฑ์อาหารเสริม ในการบำรุงผิวหน้า และดูแลผิวพรรณให้สวยขึ้น ขาวขึ้น ใสขึ้น คอลลาเจน COLLAGEN ช่วยทำให้ฝ้า, กระจางลง จนคุณสัมผัสได้
คอลลาเจน COLLAGEN สินค้าอันดับ 1 จากญี่ปุ่น
คอลลาเจน COLLAGEN คืออะไร คอลลาเจน COLLAGEN เป็นโปรตีนชนิดหนึ่ง คอลลาเจน พบได้ทั้งในมนุษย์ และสัตว์ ซึ่งอยู่ใต้ชั้นผิวหนังแท้ เราเรียก คอลลาเจน COLLAGEN ว่า “โปรตีนแห่งความงาม” ซึ่งในร่างกายของมนุษย์มี คอลลาเจนเป็นส่วนประกอบมากถึง 1 ใน 3 ของร่างกาย
หน้าที่สำคัญของคอลลาเจน COLLAGEN
คอลลาเจน COLLAGEN มีหน้าที่ในการยึดเหนี่ยว จัดระเบียบอวัยวะต่างๆ ในร่างกายไม่ให้แตก เสียหาย คอลลาเจนช่วยเสริมความเรียบตึงของผิวหนัง ทำให้ผิวแข็งแรง และเรียบเนียน นอกจากนี้คอลลาเจน เป็นอาหารเสริมที่มีประสิทธิภาพในการคงความชุ่มชื้น และปกป้องผิวพรรณ ของเราไม่ให้ถูกทำลายจากแสงแดด รวมถึงปัจจัยภายนอกที่คุณไม่สามารถหลีกเลี่ยงได้ คือ อายุที่เพิ่มขึ้น ทำให้คอลลาเจนลดลง
จากปกติ 2500 บาทเคาเตอร์ เราขายเพียง 1600บาท (ลดอีกแล้วค่าจาก1800)

**สนใจสินค้าโทรติดต่อเข้ามาได้ที่ : 081-898-1228 หรือ vicky_vs66@hotmail.com
**สะดวกนัดรับของเองได้ที่เมเจอร์รัชโยธิน ฟิวเจอร์รังสิต หรือรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีพหลโยธิน หรือ รถไฟฟ้าสถานีหมอชิต หรือค่อยว่ากันอีกทีก็ได้ค่ะ
**บริการส่งไปรษณีย์ธรรมดา 30 หรือ EMS 50 สำหรับลูกค้าที่ไม่สะดวกมารับเองค่ะ ซื้อครบ3ชิ้นขึ้นไปจัดส่งให้ฟรีค่ะ
**หากลูกค้าได้รับ CF แล้วกรุณาจ่ายเงินภายใน 2 วันนะคะ หรือหากจะจ่ายช้ารบกวนช่วยแจ้งแม่ค้าด้วยนะจ๊ะ คุยกันได้อยู่แล้วจ้า
**สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ แม่ค้ามั่นใจของทุกชิ้นแท้ 100% เพราะหิ้วมาเองจ้ะ ชอบทำอะไรตรงไปตรงมามากกว่า ไม่นิยมของปลอมค่ะ

[/SIZE]

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ SBN นะคะ