ทำความเข้าใจกันนิดนึงนะคะ*

>>> สนใจติดต่อสอบถามสั่งซื้อได้ทาง PM, 0877055939, pinko_jukgru@hotmail.com
>>> สินค้าทุกชิ้นสภาพดีมากกก ของแม่ค้าเอง รักษาดีทุกตัวค่ะ
>>> ราคาถูกแต่คุณภาพไม่ถูกนะคะ
>>> สินค้าไม่รวมส่งเนอะ ส่งลงทะเบียน 30 บาท 3ชิ้นขึ้นไปคิดตามน้ำหนักจริงค่ะ // ems50บาทต่อชิ้น 3ชิ้นขึ้นไปคิดตามน้ำหนักจริงค่ะ
>>> จองแล้วจองต่อได้นะคะ
>>> CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน2วันนะคะ ไม่งั้นแม่ค้าจะขอปล่อยหลุดCF โดยไม่ได้บอกให้ทราบล่วงหน้าน้าาา (มีปัญหาอะไรบอกกันได้ค่าาา)
>>> CC ได้แต่แจ้งแม่ค้าด้วยน้าาาา แม่ค้าใจดีไม่ว่าจ้า
>>> ราคาที่ตั้งไว้แม่้ค้าไม่ได้อะไรเลยจริงจริงจ้า ขอความกรุณาอย่าต่อราคาเลยนะคะ

ฝากลิงค์เสื้อผ้่าน่ารักน่ารัก ราคาน่ารักน่าีัรักนะจ๊ะ
ลูกค้าเก่ายินดีลดให้พิเศษค่าาาาาาาาาาา
http://sbntown.com/forum/showthread....541#post463541

>>> เสื้อครอปสีชมพูขาวลายขวาง ด้านหลังแอบเซ็กซี่ เว้าหลังเป็นรูปหัวใจ ใส่กับเอวสูงหรือแมกซี่เดรสก้ชิคสุดสุดเป็นของใหม่ ไม่เคยใส่นะคะขาย 70.- ค่า (ภาพด้านหลังค่ะ)

>>> เสื้อกล้ามลายวินเทจ ใส่แล้วจะพองนิดๆน่ารักมั่กกกก ใส่กับขาสั้นปล่อยๆ
น่ารักมากกกกกกกกก ตัวโปรดเวลาเดินเจเจเลยจ้าาาา
ส่งต่อ 50.-

>>>สายเดี่ยวสีเทา แต่งลายน่าร้ากกกกกกกก ผ้านิ่มใส่แล้วพองออกนี๊ดๆๆๆ กำลังน่ารักค่ะ
สาวตัวเล้กเลกใส่เปนเดรส ก้น่ารัก หรือจะใส่กับเลกกิ้ง หรือเอวสูงก็ชิคดีค่ะ
NEW* 70.- เท่านั้นจ้า CFแล้ว CFต่อได้จ้า

>>> เสื้อกล้ามสกรีนลายน้องกระต่ายสุดน่ารักกกกก ผ้าเปนผ้านิ่มมมากกกกกก
ไม่บางนะะคะะ ใส่ตัวเดียวอยู่จ้าาาาา จะใส่กับเอวสูง หรือเลกกิ้งก้น่ารักกกก
NEW* 70.- เองจ้า

>>>เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวอ่อนลายดอกไม้ ใส่กับเอวสูงน่าร้ากกกโฮกกกกกกกกกกกก
มีระบายด้านข้างงงง เปรี้ยวแต่แอบหวานนิดๆๆๆ
ขาย 70.- CF แล้ว CFต่อได้จ้า

>>> เสื้อสีเทาตัวนี้ฮิตตลอดกาลลลลล ไม่ต้องอธิบายมากกก ใส่กับเอวสูงจะกระโปรง
หรือกางเกง เวิคโหม้ดดดดดดดดดดดดดดดดด
ขาย 70.- เองงงเนาะะะ

>>> เดรสผ้ายืดดดดดดด สีเขียวอ่อนแต่งขอบเทา เหมือนเป็นสองชิ้นทับกัน แต่จริงๆแล้ว
เย็บติดกันนะคะะะะ ตัวนี้น่าร้ากมากกกกก แม่ค้าชอบบบมากกก แต่ใส่ไม่ทันแย้ววว
ขาย 70.-พอค่าาาา

>>>เสื้อสายเดี่ยวสีดำลายดอก ดอกสีส้ดสดดดดด ใส่เดินชายหาด หรือจะใส่ช้อปเจเจก็เก๋มากก
จะใส่กับขาสั้นหรือจะใส่กับเลกกิ้งก้ได้นะคะ
ขาย 50.- เองจ้า

>>> กระโปรงบอดี้คอน ลายม้าลายสีน้ำเงินเหลือบๆวิ้งๆ ผ้าเป็นกำมาหยี่นิ่มๆ
ไม่โป๊ มีซับในให้นะคะ เหมาะกับสาวเอว 25-27 ใส่แล้วหุ่นดีมากกกกกค่ะ
ขาย 100.- พอจ้า

(ลายกระโปรงชัดๆนะคะ)

>>> เสื้อกล้าครอปลูกไม้สีเทา เป็นของใหม่ แต่มีตำหนิตามภาพนะคะ
ใส่ทับเสื้อกล้ามสีพื้นซักตัวเก๋น่ารักมากมากค่ะ แถมมองไม่เห็นตำหนิด้วยนะคะ
ซื้อมา 300 ส่งต่อเลย 50.- พอค่ะ

(ที่วงกลมไว้คือตำหนินะคะ)

>>> เสื้อสีเทาเข้ารูปสวยมากกกกกก ขาย 40.- เท่านั้นจ้า

>>> เสื้อตัวนีน่ารักมากกก ใส่กับเอวสูงน่ารักอย่างแรงงงง ใส่ครั้งเดียวค่ะ
ขาย 40.- ค่า CF แล้ว CF ต่อได้จ้า

>>> เดรสสีสันสดใส ด้านบนเป็นน้ำเงินสด เอวสมอคเป็นยางยืดสีแดง ต่อกับกระโปรงลายทางขาวดำ
น่ารักมากมากกกกกกกก สภาพเลิศเหมือนเคยค่ะ
70.- บาทเท่านั้นจ้า

>>> เดรสเดินชิลชายหาดค่าาาาาาา น่ารักมากมากกก ด้านบนปักเลื่อมๆ เนื้อผ้าใส่สบายเว่อ
ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 60.- พอจ้า

เพิ่มเติมราคาพิเศษค่า**
>>> เดรสแบบคุณชมนะคะ สีเดียวกันแบบเดียวกัน ช่วงเอวเป็นยางยืด กระโปรงพลีทจับจีบอย่างดี น่ารักมากมาก
ของใหม่ไม่เคยใส่นะคะ
ขาย 350.-เท่านั้นจ้าาาา

>>> เสื้อตัวนี้ผ้าดีมากกกก ใส่แล้ววินเทจสุดสุด ใส่ยังไงงงงก้ไม่เอ้าท์ค่ะ ตามแบบเปี๊ยบบบบบเลยนะ
ซื้อมามือหนึ่งไม่เคยใส่นะคะ
ส่งต่อ
300.-

>>> เดรส MAMA say ZEED ลายเสือสีม่วง ชายกระโปรงเป็นจั๊มนิดๆ ใส่แล้วเก็บก้น น่ารักมากค่ะ
ใส่ครั้งเดียวไร้ตำหนิค่ะ
ขาย 250.-

>>> กระโปรงกางเกง สีม่วง เอวสมอคด้านหลัง ใส่แล้วเก็บหุ่นดีนะคะ ใส่เป็นเอวสูงน่ารักมากมาก เหมือนนางแบบ^^
ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่าาาาา ใส่ไม่ทันนนซะละะะะ ซื้อมา 300
ส่งต่อ 250+free EMS เลยค่ะะะะ

>>> เสื้อชีฟองสีดำ คาดทองงงงง ใส่กลางวันกลางคืนก็สวยค่าาาาาาาาา ใส่สองครั้ง
ไม่มีตำหนินะึะคะะะะะะ
ขาย 250 + free ems จ้า

>>> KLOSET style ; เดรสแบบอั้มใส่เลยนะคะ ผ้าทิ้งตัว ใส่แล้วหุ่นดีมากกกกกกกกกก
เหมาะกับสาวอก 33 ขึ้นไปนะคะ อกเล็กกว่านั้นก็ใส่ได้แต่้ต้องเสริมนะคะ จะสวยขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ
ซื้อมา 6xx บาืท ขายต่อออออถูกๆๆๆเลยจ้าา
430 + free shipping ค่าาาาาาาาาาา
(450 + free ems )

>>>กระโปรงเอวต่ำ ของ CPS chaps แท้นะคะ ไซส์ S เหมาะกับสาวเอว 26-28 ค่ะ
ข้างในมีซับใน ไม่ต้องกลัวโป๊เลยจ้าาา น่ารักมากกมากกก
ขาย 250 + free shipping เท่านั้นจ้าาา