อ่านกติกาก่อนนะค๊า ^^

# ติดต่อ สอบถามได้ทาง pm หรือโทร 0899693234 นะค่ะ
# มีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 30บาท / EMS 50บาท
# สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนนะค่ะ
# ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ราคาที่ตั้งขาดทุนแ้ล้วนะค่ะ
# มีธนาคาร กรุงเทพ และ กสิกร ค่ะ

เสื้อ crop สวยๆ ผ้าดี จาก masque ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพดีมากค่ะ น่ารักมากๆตัวนี้ ขาย 250บาท

เสื้อกล้าม crop จาก just on street ตรงชายเสื้อเป็นปลายยักนะค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ ขาย 200บาท

เสื้อยืด มีดีเทลสวยๆตรงไหล่ ตัวนี้ผ้าลื่นๆ ผ้าดีมากนะค่ะ มีตำหนิตรงสีตกตรงแขนเสื้อ แล้วตรงเสื้อนิดหน่อย ตามรูปนะค่ะ เห็นไม่ชัดค่ะ ตรงแขนเสื้อ แค่พับแขนก็ไม่เห็นแล้ว ซื้อจากสยาม 590 ขาย 300บาทค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง

เสื้อเชิ๊ตยีนส์ซี๊ด MONOYA ใส่ไปสองครั้งสภาพดี มีตำหนิตรงที่เพชรหลุดไป 1 เม็ด ตรงหน้ายิ้ม [ตามรูป]
เป็นตั้งแต่ตอนที่ซื้อมาแล้วค่ะ ไม่ได้เช็คเอง = = ซื้อมา 790 ขาย 600บาท ฟรีไซส์ค่ะ ยาว 24 นิ้วค่ะ

เดรสลายขวางร้าน december no.5 จากสยาม ของใหม่ไม่เคยใส่ ซื้อมา 390 ขาย 300บาทค่ะ

เดรส เป็นจั้มตรงเอว สวยๆค่ะ ซื้อมาไม่เคยใ่ส่ ขาย 250บาท

เสื้อเชิี๊ตลายทางสีชมพู-ขาว monoya ปักลายตรงหน้าอก สวยๆๆค่า ใส่ 2 ครั้งขาย 450บาท พับแขนขึ้นสวยๆ

เสื้อเชิ็ตทรง over size ของ december no.5 ร้านที่สยาม ใส่ไป 1 ครั้งสภาพดีค่ะ หน้าร้าน 390 ขาย 250บาท

เดรสสีขาว brio เพิ่งได้มาวันนี้เอง ได้มาแต่คล้ายตัวที่มีอยู่ น่ารักๆๆค่ะ ผ้าวิ้งๆเป็นกากเพชร ดีเทลสวย หน้าร้านขาย 390 แต่ขาย 350ค่ะ ^^ ฟรีไซส์นะค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้ใส่/ซักนะค่ะ

ผ้ามีกากเพชรวิ้งๆนะค่ะ สวยๆค่ะ ^^

เดรส/เสื้อตัวยาว มีดีเทลตรงไหล่น่ารักสุดๆ ใส่ 1 ครั้งขาย 200บาทค่ะ

หมวก วิ๊งๆ บลิงๆ ปักเหลื่อมทั้งใบ เป็นฟรีไซส์ สวยมากๆ ของใหม่เหมือนกันค่ะ ขาย 250บาท

เดรสซื้อจากร้านนำเข้าจากเกาหลี ผ้าดีมาก ตัวสุดท้ายของร้าน หุหุ ขาย 300บาท SALE 250ใส่ไปครังเดียว สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่กับเสื้อกั๊กน่ารักๆค่ะ

เสื้อแขนยาวสีขาว ผ้านุ๊มมมนุ่ม ดีไซน์เก๋ ไม่โหลแน่นอนค่ะ !! ^^ ขาย 250บาท ค่ะ SALE 150 มีตำหนินิสสสสเดียว ตามรูป เป็นตรงคอเสื้อด้านใน ใส่แล้วไม่เห็นนะค่ะ ซักน่าจะออกแต่ไม่แน่ใจน๊า

ตัวนี้ได้มาจากแม่ค้าน่ารักในนี้ ได้มายังไม่เคยใส่เรย ยังไม่ได้ซักด้วยค่ะ แต่คุนแม่ค้าคนเดิมซักแล้ว 1 ครั้ง? ถ้าจำไม่ผิด แต่ของใหม่นะค่ะ ยังไม่ผ่านการใช้งาน น่ารักแต่เสื้อผ้าตอนนี้ใส่ไม่ทัน >< ขาย 250บาทค่ะ ^^ ดูคุนหนูดีนะค่ะ ชอบๆๆ SALE 200

จั๊มสูท สีกรม ซื้อมาแอบนานแล้วเหมือนกันค่ะ ใส่ไป 2-3ครั้ง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ส่งต่อถูกๆที่ 150บาท คลิ๊กไปที่รูปเพื่อขยายนะค่ะ เหมาะกับสาวๆไซส์ M -L นะค่ะ ^^ SALE 130

เสื้อกล้ามผ้านุ่มๆ ผ้าทิ้งตัวนะค่ะ ตัวนี้ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ เนื้อผ้าดีมากรัปประกันความสวย ฟรีไซส์ค่ะ ขายที่ 200บาท ตัวนี้ซื้อที่สยามจ้า คนขายบอกว่าของเกาหลี ^^ 170

เสื้อสีชมพูตัดต่อ น่ารักมากค่ะ ตัวนี้ให้ลุคคุนหนูหวานๆมาก อิอิ พร้อมเสื้อสายเดี่ยวสีเทาข้างในเหมาะกับสาวๆ S-M ส่งต่อที่ 200บาทจ้า 170 >> 150