ฝากขาย Lip NARS 2 อันค่ัะ..สีสวยมากก ราคาน่ารักมากกกกกว่า ^_^
Lip 2 อันนี้เป็นของใหม่นะคะ แม่ค้าซื้อมาเยอะ ใช้ไม่ทัน แนะนำให้ใช้คู่กันค่ะ
สีจะออกนู๊ด สวยมากกกก

ขายคู่้เท่านั้น 1200 บาท (รวมส่ง EMS) งดต่อรองแล้วนะคะ
ราคาปกติอันละ 900++ ค่ะ

อันแรกเป็นลิปเนื้อแมท สีนู๊ดสวยๆ

ทาทับด้วยกลอส วิ้งๆสวยๆค่ะ

ปล.1 ติอต่อทาง PM เท่านั้นนะคะ
ปล.2 สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สอบถามและตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ
ปล.3 CF NO CC นะคะ เสียโอกาสท่านอื่นค่ะ
ปล.4 CF แล้วรบกวนโอนเงินใน 2 วัน ยกเว้นมีปัญหาด่วนๆ แจ้งกันได้ แต่ห้ามหายค่ะ