สะดวกติดต่อทางเมลล์ทางเดียวค่ะ
Luxzing@hotmail.com

ขอค่าส่ง 30 บาท ค่ะ

ชุดลูกไม้ด้านล่างเปนกระโปรงเอวสูงลายเสือ น่ารักมากเลยค่ะ ทั้งชุด 120 บาท คุ้มมั่กๆ

เดรสลูกไม้ น่ารักๆ 60 บาท ไม่เคยใส่

ซีทรูลูกไม้สีขาวมีโบว์ น่ารักมาก 50 บาท

เสื้อสีขาวยาวระบายแขน น่ารัก ใส่ครั้งเดียว สามารถใส่เปนเดรสได้ค่ะ
มีรอบเปื้อนนิดเดียวจิงๆ ตรงที่ระบายๆค่ะ 60 บาท

พยายามจะถ่ายให้เหนรอยเปื้อนน่ะค่ะ

เดรสลายเสือ ใส่แล้วไม่อ้วนแน่นอน 60 บาท

เดรสสั้นสีเขียว 50 บาท

เดรสใส่ไปทะเล น่ารักsexyมากๆ 60 บาท

เสื้อรูปหัวใจสีเหลืองใส่แล้วขับผิวมากๆค่ะ น่ารัก 50 บาท cfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เดรสสีเทา น่ารักๆ 50 บาท

เสื้อน่ารักมากกกกๆๆ มีโบว์ ซื้อมาแพงมากเกือบ 500 ไม่เคยใส่ ผ้าดี ขอส่งต่อ 90 บาท

เสื้อคอวี น่ารักๆ ใส่แล้วขาวค่ะ 50 บาท

เสื้อเชิ้ตสีเบจ ใส่กับกางเกงเอวสูงน่ารักๆค่ะ 50 บาทcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เสื้อตาข่ายสีเบจ แถมสายเดียวสีดำด้านใน 50 บาท

กางเกงสีม่วงพาสเทลเอวสูงน่ารัก 50 บาท

เดรสสั้นลายใบไม้น่ารัก 40 บาท

เสื้อแนวชิค ลายเสือ 40 บาท

เสื้อสไตฟอลแฟรง 50 บาทcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เสื้อดรอปตัวสั้น ลาย pokadot สีชมพู 40 บาทcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เดรสยาว วินเทจ ใส่กับเขมขัดสีน้ำตาลเก๋มาก 50 บาท cfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เสื้อสีเทาแนว sexy 50 บาทcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เลคกิ้ง สีดำ หุ้มส้น 25 บาท

เดรสสีเทาลายขวาง 50 บาทใส่กับ แลกกิ้งน่ารักๆค่ะcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

เดรสสีเขียว ซื้อมาของยี่ห้อตอนเซล ผ้าดี ถูกตัดป้าย อิอิ 50 บาทcfแล้วcfต่อได้ค่าาา

ผ้าพันคอ 50 บาท

โซนกระเป๋า

style LV สะพายหลังน่ารักเก๋ๆ ใหม่มาก 130 บาท สภาพดีมาก กกกกก

style D&G 60 บาท สภาพดูใช้มาระยะนึงค่ะ

style LV สะพายข้าง 60 บาท

มีตำหนิตรงด้านในเปนรูปโบ๋ แต่ถ้าปิดมาแล้วไม่เหนนะค่ะ

style kipping 150 บาท สภาพดีมาก ต่อรองได้นิดหน่อย

ซื้อเกิน 200 บาท (รวมกับกับ ลิ้งด้านล่างได้) >>> เลือกได้เลยโซนแถม ตามลิ้งด้านล่าง
ฝากลิ้ง LOT1+LOT2ด้วยจ้า
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=159397
คลิ๊กเลยมีแต่สวยๆถูกๆ

THabk u sbn na