กติกาค่ะ

1. สอบถามและcfได้ทาง 087-6739222 ค่ะ
2. รับcf แต่ไม่รับ cc น่ะค่ะ
3. สินค้าค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนน่ะค่ะ
4. สินค้าจัดส่งให้ฟรีทางไปรษณีย์ลงทะเบียนค่ะ

* * * * * * * * * * * *

1. Revlon colorstay 12 Hour Eye Shadow เบอร์ 019 Sterling Rose สีออกแนวสโมกกี้ ติดทนทาน เหลือมากกว่า 95% สภาพดี แปรงหายไปอันหนึ่ง ขาย 220 พร้อมส่งค่ะ

2. Red Earth Majic box for eyes สี epms140 โทนเขียวใช้ง่ายมีอายไลเนอร์ในตัว พร้อมแต่งด้วยกระจกพกสะดวก ประมาณ 80% ขาย350 ค่ะ

3. NYX Lip ขายเหมา 3แท่ง สี daring, b52, earth angle สภาพตามรูป ขาย 200ค่ะ

Darling

B52 เนื้อmatt

4. L'occitane Honey & Lemon Hexagonal Soap (New) สบู่น้ำผึ้งมะนาวขนาด 100g. ใช้ได้ทั้งผิวหน้าและผิวกายเหมาะสำหรับผิวผสม-ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย ตัวนี้แม่ค้าใบหน้ามีปัญหาสิวและผิวหน้าระคายเคืองแพ้ง่ายก็ใช้ดีจริงๆ ค่ะ ทำให้ผิวหน้าเนียนนุ่มใสสะอาดหมดจดลดความมันบนใบหน้าพร้อมกลิ่นหอมอ่อนของน้ำผึ้งและมะนาวธรรมชาติเพื่อสุขภาพผิวที่ดีก้อนหนึ่งใช้ได้นานมากไม่ละลายง่ายแม่ค้าแนะนำเพราะใช้แล้วชอบมากค่ะ ขาย 300ค่ะ

* * * * * Thx u ka * * * * *