ส่งต่อARTISTRY self-defining Foundaton SPF15 สภาพ80% ราคาเต็มพันกว่าแน่ๆ ส่งต่อที่ 450
:ซื้อมาตอนไปไต้หวั่นค่ะ เนื้อนิ่มเกลี่ยง่าย เหมาะสำหรับผิวขาวเหลืองนะค่ะ
ซื้อมา3ขวด ขอส่งต่อขวดนึงเผื่อใครอยากลอใช้แบรนด์นี้ดู

สนใจ เมล์หาแม่ค้าเลยค่ะ
munoy_sonya@hotmail.com

ลายไลน์เนอร์สีทอง มีกลิ้ตเตอร์ไว้เปนอายแชโดว์เนื้อกลิตเตอร์นิ่มๆๆ
ใช้ไป3ครั้ง ส่งต่อ 80 บาท

แบบเขียนคิ้วของ No.7 2ชิ้น ส่งต่อ 50 บาท

ไฮไลท์ทำดั้โด่งหรือเป็นเฉดดิ้ง ทำหน้าเปนแบบโกลล์ๆก้ได้ค่ะ 2 ชิ้น ส่งต่อ 100 บาท

บรัชออนฝั่งซ้ายนะค่ะกล่องสีส้มๆ ของเกาหลี สีชมพูเนื้อเนียน นิ่มๆๆ ซื้อมา350บาท ส่งค่อค่ะ 100 เดียวเอาไปเลย

ลิปของ NARs ใช้ดีแต่สีสดไปสำหรับแม่ค้า ส่งต่อค่ะ 280 บาทค่ะ

เพชรเม็ดเล็กๆหลากสี เอาไว้ตกแต่เล็บโดยไม่ต้องทากาวเลยค่ะ แค่ติดลงไปตอนน้ำยากำลังแห้ง
แล้วทาเคลือบน้ำยาเคลือบอีกที ซื้อมาเปนชุดค่ะ ชุดละ800 มี22หลอด แต่ตอนนี้เหลือ 18 หลอด
ใช้ไม่ทัน ขอส่งต่อค่ะ 18 หลอด 220 บาท

กากเพชรไว้ตกแต่เล็บ มี4 หลอด ขาย 3 หลอด 100 บาทค่ะ

แป้งสกินฟู้ด ใช้ไปติ้สสเดียวเองค่ะ ขอแท้แน่นอน พี่สาวให้มาค่ะ พี่สาวหิ้วเองกับมือค่ะ
เป็นคนไม่ใช้แป้งพับอ่ะค่ะ ส่งต่อ 200 บาท

ของแท้สติกเกอร์ด้านหลัจะลอกออกมาได้ค่ะ

น้ำยาทาเล็บแตก ของน้อสาวค่ะ ส่งต่อ 60 บาท เป็นสีดำนะค่ะยังไมแห้งแน่นอนค่ะ เหลือ 98%

ขอบคุณพื้นที่จาก SBN ^^